જો તમે લાંબા સમય સુધી સંબંધ નથી બનાવી શકતા, તો આ 2 ઉપાયો જરૂર અપનાવો, પછી જુઓ તેનો કમાલ…

મનુષ્યને તેના જીવનમાં મુખ્યત્વે ત્રણ વસ્તુઓની જરૂર હોય છે રોટી કપડા અને મકાન આ ત્રણેય જરૂરી છે અને તેને મેળવવા માટે વ્યક્તિ ઘણી મહેનત કરે છે આવી સ્થિતિમાં વ્યક્તિનું સ્વસ્થ અને મજબૂત હોવું ખૂબ જ જરૂરી છે આ માટે શરીરની અમુક જરૂરિયાતો પૂરી કરવી પડે છે જેમાં પોસ્ટિક ફૂડ અને પાણી જેવી જરૂરિયાત છે સાથે જ તેમાં શારી-રિક જોડાણની પણ જરૂર છે આજના સમયમાં મોટાભાગના લોકોને એક જ સમસ્યા હોય છે કે તેઓ લાંબા સમય સુધી શારી-રિક સંબંધ બાંધી શકતા નથી અને તેથી જ આજની પોસ્ટમાં અમે તમને કેટલીક ખાસ ટિપ્સ આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

Advertisement

જેને અજમાવીને તમે તમારી આ સમસ્યાઓથી બચી શકો છો તો ચાલો ફરી જાણીએ વિગતવાર ત્રિફળા જો તમે રાત્રિભોજન પછી ત્રિફળા ખાઓ છો તો તમને ત્રિફળાથી ઘણા ફાયદા થઈ શકે છે જો તમે ત્રિફળાને બદલે ત્રિફળા પાવડરનું સેવન કરો છો તો તેના નિયમિત સેવનથી તમારી પાચન શક્તિ વધે છે અને શારીરિક શક્તિ પણ વધે છે જેના કારણે તમે તે ખાસ પળોને લાંબા સમય સુધી માણી શકશો ડુંગળી અને લસણ જો તમે પુરુષ નબળાઈ જેવી સમસ્યાથી પરેશાન છો તો તમારે રોજ રાત્રે સૂતા પહેલા ડુંગળી અને લસણના રસનું સેવન કરવું જોઈએ અને તેમાં મધ મિક્સ કરવું જોઈએ તેથી તમે લાંબા ગાળાના સંબંધ બનાવી શકો છો.

ત્યારબાદ જાણીએ અન્ય ઉપાય વિશે.પ્રેમ સંબંધ સ્થાપિત કરતી વખતે જો તમે 10 મિનિટથી વધુ સમય માટે ઉત્સાહિત રહેવા માટે સમર્થ નથી,તો તેનો અર્થ એ કે તમને શારીરિક અથવા લૈંગિક સંબંધિત સમસ્યા છે આ સમસ્યાઓથી રાહત મેળવવા માટે તમે આ વસ્તુઓ પર ધ્યાન આપી શકો છો,જે તમને લાંબા સમય સુધી સે-ક્સ કરવામાં મદદ કરશે વધુ ફળો અને શાકભાજીનું સેવન- અધ્યયન દર્શાવે છે કે જે પુરુષો શાકાહારી હોય છે તે માંસ ખાતા પુરુષો કરતાં લાંબા સમય સુધી સે-ક્સ માણવામાં સક્ષમ હોય છે.કારણ કે તેઓ ફળો અને શાકભાજીના સેવન દ્વારા મેળવેલું પોષણ જાતીય પ્રવૃત્તિ કરવામાં શક્તિ અને શક્તિ પ્રદાન કરવામાં મદદ કરે છે.

પ્રેમ સંબંધ સ્થાપિત કરતા પહેલા કેળા ખાવાથી તમે લાંબા સમય સુધી સે-ક્સનો આનંદ માણી શકશો કારણ કે કેળામાં પોટેશિયમ અને ગ્લુકોઝ સે-ક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ માણવામાં મદદ કરે છે.આમળાના રસનું નિયમિત સેવન કરવાથી તેમાં જીંક અને આયર્નની માત્રા શુક્રાણુ ની ક્ષમતા વધારવામાં તેમજ સે-ક્સ માણવામાં મદદ કરે છે.સં-ભોગ પહેલાં સ્ટ્રોબેરી ખાવાથી, તમે લાંબા સમય સુધી સે-ક્સ કરી શકશો પ્રોસેસ્ડ શુગર સેક્સ કરવાની તમારી ક્ષમતા ઘટાડે છે.ધૂમ્રપાન ન કરો મોટા પ્રમાણમાં ધૂમ્રપાન કરવું તમારા સ્વાસ્થ્યને નુકસાન પહોંચાડે છે.

પરંતુ તે ધમનીઓને સખ્તાઇ સાથે શિશ્નમાં રક્તસ્રાવ ઘટાડે છે મેન્સ હેલ્થ ફિઝિક્સ અને મેડિકલ સેક્સ થેરેપિસ્ટ ડો.વિજયાર્થિ રામાનાથનના જણાવ્યા અનુસાર ધૂમ્રપાન માત્ર તમારા અંગને અસર કરતું નથી,તે જાતીય કાર્યમાં પણ અવરોધે છે પુરુષોએ સમજવું જોઈએ કે ઉત્થાન માટે તંદુરસ્ત હૃદય અને રુધિરવાહિનીઓ જરૂરી છે ધૂમ્રપાન કરનારા લોકોને ફૂલેલા તકલીફની વધુ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડે છે આલ્કોહોલનું સેવન ઓછું કરો તેના સેવનથી માનસિક સંતુલન બગડે છે.તમારી સે-ક્સ લાઇફ પર આની શું અસર પડશે તે તમારે કહેવાની જરૂર નથી સે-ક્સ માણવા માટે પગઅને હાથની માંસપેશીઓ મજબૂત બનાવો સેક્સનો આનંદ માણવા માટે વ્યક્તિએ હાથ અને પગનો સહારો લેવો પડે છે.

તેથી જિમ પર જાઓ અથવા ઘરે કસરત કરો અને તમારી જાતને શક્તિ આપો.કસરત કરવાથી શિશ્નમાં લોહીનું પરિભ્રમણ પણ સારું છે,જે જાતીય પ્રવૃત્તિ માટે સારું છે કેગલ કસરત- આ કસરત કરીને ઉત્થાન સારી રીતે થઈ શકે છે સ્ક્વીઝ તકનીકનો ઉપયોગ કરો જ્યારે તમે સેક્સની આત્યંતિક સ્થિતિમાં હો ત્યારે આ તકનીક દ્વારા તમે લાંબા સમય સુધી સેક્સ પ્રવૃત્તિનો આનંદ માણી શકશો ફોરપ્લે પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો આ તમારા જીવનસાથીને પણ ખુશ કરશે અને લાંબા સમય સુધી આત્યંતિક સ્થિતિનો આનંદ માણશે પૂરતી ઉઘ યુનિવર્સિટી ઓફ શિકાગોના સંશોધનકારોના સંશોધન મુજબ સાતથી આઠ કલાક ઉઘ ન આવતા પુરુષોમાં ટેસ્ટોસ્ટેરોનના સ્તરમાં ઘટાડો થાય છે તેથી જાતીય પ્રવૃત્તિનો સંપૂર્ણ આનંદ માણવા માટે પૂરતા પ્રમાણમાં સૂવું જરૂરી છે યોગાસનની પ્રેક્ટિસ- ભુજંગાસન અને પોચયમાત્સસનનો અભ્યાસ કરવાથી જનનેન્દ્રિયોમાં લોહીનો પ્રવાહ બરોબર રહે છે જેથી તમે જાતીય પ્રવૃત્તિને સારી રીતે માણી શકો.

Advertisement