ખુલાસો, પો@ર્નોગ્રાફીમાં કામ કરીને માત્ર 100 દિવસમાં કાનપુરની આ મહિલા બની ગઈ કરોડપતિ…

એવું કહેવાય છે કે જેવું કર્મ, જેવું ફળ, જેવું કરવું, જેવું ભરવું, આ દિવસોમાં શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ અને બિઝનેસમેન રાજ કુન્દ્રા, જેઓ હાઈપ્રોફાઈલ લાઈફ જીવે છે, તે ખૂબ જ ચર્ચાનો વિષય બની ગયા છે. રાજ કુન્દ્રા પોર્નોગ્રાફી સાથે અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવાના આરોપમાં પોલીસ કસ્ટડીમાં છે. 19 જુલાઈના રોજ ક્રાઈમ બ્રાન્ચે મોડી રાત્રે રાજ કુન્દ્રાની ધરપકડ કરી હતી. રાજ કુન્દ્રાની ધરપકડના સમાચારથી ઈન્ડસ્ટ્રી અને બધા ચોંકી ગયા હતા.આવામાં હવે કોમેડિયન સુનીલ પાલે પણ પોર્નોગ્રાફીમાં સંડોવણી બદલ રાજ કુન્દ્રાની ધરપકડ પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે.

Advertisement

રાજ કુન્દ્રાના સમયે કાનપુરમાં રહેતી હર્ષિતા શ્રીવાસ્તવનું નામ સામે આવી રહ્યું છે, હર્ષિતાનો પતિ અરવિંદ શ્રીવાસ્તવ એ જ વ્યક્તિ છે જે રાજ કુંદ્રાના પ્રોડક્શન હાઉસમાં બનેલી અશ્લીલ ફિલ્મોનું વિતરણ કરતો હતો.ની ક્રાઈમ બ્રાન્ચની તપાસ બાદ મુંબઈ પોલીસ, હર્ષિતાના બેંક ખાતામાં જેમાં અંદાજે 2.5 કરોડ રૂપિયા જમા છે. તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે હર્ષિતા કોઈ નોકરી નથી કરતી પરંતુ રાજ કુન્દ્રાની કંપની શરૂ થયાના 100 દિવસમાં જ કરોડપતિ બની ગઈ હતી. ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ હર્ષિતાના પતિ અરવિંદ શ્રીવાસ્તવને પણ શોધી રહી છે.

મળતી માહિતી મુજબ, અરવિંદ રાજ કુન્દ્રાની કંપની ફિલઝ મૂવીઝની કમાણીનો એક ભાગ તેની પત્ની હર્ષિતા અને પિતા નર્મદાના ખાતામાં ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી રહ્યો હતો. એકાઉન્ટ્સની વિગતો પરથી એવું બહાર આવ્યું કે હર્ષિતા માત્ર 100 દિવસમાં કરોડપતિ બની ગઈ છે, પહેલીવાર ચેનલ ફિલજ ઓપીસી પ્રાઈવેટ લિમિટેડમાંથી અરવિંદ જીની પત્ની હર્ષિતાના ખાતામાં ₹40 હજાર ટ્રાન્સફર કરવામાં આવ્યા હતા. આ પછી, 100 દિવસ પછી, અરવિંદે આ ખાતામાં બે ₹2.15 કરોડ ટ્રાન્સફર કર્યા, આ પૈસા હર્ષિતાના પગાર તરીકે જમા કરવામાં આવી રહ્યા હતા.

અરવિંદના ખાતામાં પણ કરોડો રૂપિયા છે.ક્રાઈમ બ્રાન્ચે અરવિંદનું ખાતું પણ જપ્ત કર્યું છે. તેમાં 1.81 કરોડ હાજર હતા.અરવિંદ એપથી કમાયેલા પૈસા તેના પરિવારના ખાતામાં શા માટે મોકલતા હતા અને આ પૈસા અહીંથી ક્યાં જતા હતા તેની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. અહેવાલો અનુસાર, આ બેંક ખાતાઓનો ઉપયોગ બ્લેક મની હવાલા અને સટ્ટાબાજી માટે થતો હોવાની આશંકા છે. હર્ષિતા અને નરવદા શ્રીવાસ્તવના ખાતામાં રકમ આવ્યાના થોડા દિવસો બાદ તે અન્ય ખાતામાં ટ્રાન્સફર થઈ જતી હતી.હર્ષિતાનું ખાતું પંજાબ નેશનલ બેંકની બરા બ્રાન્ચમાં છે. ફિલજ ઓપીસી પ્રાઇવેટ લિમિટેડે 10 મે 2019 ના રોજ હર્ષિતાના ખાતામાં 40 હજાર ટ્રાન્સફર કર્યા. 19 સપ્ટેમ્બર સુધી, ફિલજે 23 વખત 36.60 લાખ મોકલ્યા. 1 જૂન, 2020 ના રોજ, અરવિંદે તેની પત્નીને પગારના નામે 4.80 લાખ ટ્રાન્સફર કર્યા.

આ પછી, ગયા વર્ષે 22 ઓક્ટોબરે, અરવિંદે હર્ષિતાના ખાતામાં 5100 રૂપિયાની ટેસ્ટિંગ રકમ મોકલી અને તે જ દિવસે 5 લાખ ટ્રાન્સફર થયા. અરવિંદે કુલ 23 વખત હર્ષિતાના ખાતામાં 2 કરોડથી વધુ રૂપિયા ટ્રાન્સફર કર્યા, જેમાં સૌથી ઓછી રકમ 5 લાખ અને સૌથી વધુ રકમ 17 નવેમ્બર 2020ના રોજ 20 લાખ છે. તેમાંથી લગભગ ત્રણ કરોડ રૂપિયા પરિવારના સભ્યોને મોકલવામાં આવ્યા છે. પત્ની અને પિતાના ખાતામાં મોકલવામાં આવેલી રકમનું લિંગ જાણવા મળ્યું છે, પરંતુ અન્ય ખાતામાં મોકલવામાં આવેલી રકમની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

પગારના નામે હર્ષિતાના ખાતામાં 21.60 લાખ.વર્ષ 2020માં ફિલજ દ્વારા માત્ર 2 મહિના માટે જ રકમ મોકલવામાં આવી હતી.આ પછી રકમ મોકલવાની પદ્ધતિમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યો હતો.માર્ચ,મે અને જૂનમાં ચાર લાખ રૂપિયા અને જુલાઈ અને ઓગસ્ટમાં બે વખત 4.80 લાખ રૂપિયા આપવામાં આવ્યા હતા. આ રીતે પગાર થકી 21.60 લાખ મળ્યા હોવાનું કહેવાય છે, જ્યારે હર્ષિતાના પરિવારનું કહેવું છે કે તે કામ કરતી નથી.અરવિંદે વર્ષ 2021માં જાન્યુઆરી અને ફેબ્રુઆરીમાં 8 વખત પત્નીના ખાતામાં કુલ 95 લાખ રૂપિયા જમા કરાવ્યા હતા.જેમાંથી સાત 1 જાન્યુઆરીએ 15 લાખ, 2 જાન્યુઆરીએ 10 લાખ, 5 જાન્યુઆરીએ 7 લાખ, 1 ફેબ્રુઆરીએ 36 લાખ 1 હજાર 620 રૂપિયા જમા થયા છે.

Advertisement