કોઈપણ મહિલાને ખવડાવી દો આ વસ્તુ તરતજ સે*ક્સ માટે થઈ જશે તૈયાર, જાણો શું છે આ વસ્તુ…

વૈજ્ઞાનિકોએ એક એવા હોર્મોનની શોધ કરી છે જે ડોકટરોને સેક્સ પ્રત્યે મહિલાઓની અનિચ્છાનો ઉપચાર કરવામાં મદદ કરી શકે છે. વિશ્વભરમાં ચાલીસ ટકા સ્ત્રીઓ તેમના જીવનના અમુક તબક્કે સેક્સ કરવા માટે અનિચ્છા અનુભવે છે. કિસેપ્ટિન અથવા ચુંબન નામનું હોર્મોન સંક્રમણમાં મદદ કરે છે.અત્યાર સુધી, હોર્મોન ટેસ્ટોસ્ટેરોનનો ઉપયોગ સ્ત્રીઓમાં સે*ક્સ પ્રત્યેની અનિચ્છા વધારવા માટે કરવામાં આવતો હતો, પરંતુ તેની કેટલીક આડઅસર પણ છે. X ની ઈચ્છાને ફરીથી ઉત્તેજીત કરવા માટે આનાથી વધુ સારી કોઈ રીત નથી.

Advertisement

આ સિવાય તમને જણાવી દઈએ કે કિસેપ્ટિનમાં શું જોવા મળે છે તે જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે. ખરેખર ચોકલેટમાં કિસેપ્ટીન નામનું તત્વ હોય છે જે યુવાની લાવે છે અને તમે તેને બનાવવાના પ્રેમમાં પડી જાવ છો. તમારા પાર્ટનરનો મૂડ રોમેન્ટિક બનાવશે.તેમજ આ ટેકનિક સાયકો-સેક્સ્યુઅલ ડિસઓર્ડરની સારવારમાં ખૂબ જ ઉપયોગી સાબિત થઈ શકે છે. આ સંશોધન 29 સ્વસ્થ લોકો પર કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાંથી કેટલાકને કિસેપ્ટિનના ઇન્જેક્શન આપવામાં આવ્યા હતા.

ઈમ્પિરિયલ કોલેજ લંડનની એક ટીમે હાઈપોથેલેમિક એમેનોરિયા (HA) ધરાવતી પાંચ મહિલાઓનો અભ્યાસ કર્યો હતો. સંભવિત વધી શકે છે વૈજ્ઞાનિકો કહે છે કે આ સંશોધનનો અવકાશ નાનો છે પરંતુ તે એક મહત્વપૂર્ણ પૂર્વધારણાની પુષ્ટિ કરે છે. વૈજ્ઞાનિકોએ નોંધ્યું છે કે HA ધરાવતી સ્ત્રીઓમાં સિસેપ્ટિન અને અન્ય પ્રજનન હોર્મોન્સનો અભાવ હોય છે, જે તેમના માસિક ચક્ર અને વંધ્યત્વ સાથે સમસ્યાઓ તરફ દોરી શકે છે.

સેક્સ કરતા પહેલા આ વસ્તુ ખાઓ, દરેક કપલ ઈચ્છે છે કે બેડરૂમમાં ખાસ પળો સારી રીતે અને વધુમાં વધુ ખુશીઓ સાથે વિતાવે. સેક્સની ઈચ્છા માત્ર પુરુષો પૂરતી મર્યાદિત નથી. મહિલાઓ પણ આ સમય માટે બેચેન છે. જો કે તેઓ દરેક ઈચ્છા વ્યક્ત કરતા નથી, ખાસ કરીને જ્યારે તેઓ નવા પરણેલા હોય ત્યારે તેઓ તેમની ઈચ્છા કહેવાનું ટાળે છે, પરંતુ આજે તમે જાણો છો કે સ્ત્રીઓ કેવી રીતે વધુ ઉત્સાહિત થાય છે અને ઘણી વખત વધુ આનંદ મેળવે છે.

મેથીના દાણા. આ માટે, રાત્રે અડધા ગ્લાસ પાણી સાથે 2 ચમચી મેથી ગળવાની સલાહ આપવામાં આવતી નથી. મેથીમાં ટેસ્ટોસ્ટેરોન અને એસ્ટ્રોજન બંને હોર્મોન્સ હોય છે.

સોયાબીન આયુર્વેદ અનુસાર, કામેચ્છા વધારવા માટે સોયાબીનનું સેવન વધારવું કારણ કે તેમાં એસ્ટ્રોજનનું પ્રમાણ વધુ હોય છે. તેમજ તે કામેચ્છા વધારે છે અને મહિલાઓના શરીરને સ્વસ્થ અને ફિટ રાખે છે. જીવન સાથી પ્રત્યે પણ આકર્ષણ રહે છે.

તમારી પત્નીની કામેચ્છા વધારવા માટે તમારે અઠવાડિયામાં બે વાર તેની કાળી અડદની દાળનું સેવન કરવું જોઈએ. કારણ કે આખા કાળા અડદના સેવનથી ટેસ્ટોસ્ટેરોન વધે છે જે મહિલાઓની કામુકતા વધારે છે. તે જ સમયે, તેમના જાતીય સંબંધો પણ વધુ સારા હોય છે અને સ્ત્રીઓ માટે તે પરાકાષ્ઠા માટે સરળ છે, તેથી ચોક્કસપણે તેનું સેવન કરો.

Advertisement