કોઈપણ મહિલાના આ અંગ પર કરી લો કિસ, સે@ક્સ માટે થઈ જશે તરત જ રેડી…

સેક્સ એ ખૂબ જ રોમાંચક અનુભવ છે. પરંતુ તે જ રીતે સેક્સ કરતી વખતે લોકો કંટાળી જાય છે. તેઓ સે*ક્સ કરવાની નવી રીતો વિશે પણ જાણતા નથી. આવી સ્થિતિમાં તે લોકો પણ પરેશાન થઈ જાય છે. પરંતુ સમય સાથે લોકો ઘણું શીખે છે. જેમ કે આજે પણ ઘણા લોકો નહીં જાણતા હશે કે મહિલાઓના શરીરના એવા ભાગો છે.

Advertisement

જ્યાં સ્પર્શ કરવાથી મહિલાઓ ખૂબ જ ઉત્તેજિત થઈ જાય છે. ઉદાહરણ તરીકે, પુરુષોના કેટલાક ભાગોને સ્પર્શ કરવાથી, તેઓ ખૂબ જ ઉત્તેજિત થાય છે. એ જ રીતે સ્ત્રીઓમાં એવા અંગો હોય છે જેને સ્પર્શ કરવાથી તેઓ ઉત્તેજિત થઈ જાય છે.ઘણા પુરુષો તેમના પાર્ટનરને યોગ્ય રીતે ઉત્તેજિત કરી શકતા નથી.

ઈન્ટરકોર્સ પહેલા ફોરપ્લે કરવું ખૂબ જ જરૂરી છે. ફોરપ્લે પણ એવી રીતે થવો જોઈએ કે તમારો પાર્ટનર ફોરપ્લે કરતાં ઘણો વધારે ઉત્સાહિત થઈ જાય. આવું ત્યારે જ થશે જ્યારે તમે તમારા પાર્ટનરના તે ભાગોને સ્પર્શ કરશો, જેનાથી તે ખૂબ જ ઉત્સાહિત થઈ જાય છે.

આજે અમે તમને મહિલાઓના કેટલાક એવા અંગો જણાવીશું જ્યાં સ્પર્શ કરવાથી તેઓ ઉત્તેજિત થઈ જાય છે. તે એવા લોકો માટે પણ ખૂબ જ ઉપયોગી થશે જેઓ તેમના પાર્ટનરની સે*ક્સ ઈચ્છા પૂરી કરી શકતા નથી.

અચાનક કિસ.જો તમારો પાર્ટનર કામ કરી રહ્યો હોય અથવા સૂઈ રહ્યો હોય, તો જાઓ અને તેને ધીમેથી કિસ કરો. પાર્ટનરને ત્યાં સુધી કિસ કરો જ્યાં સુધી તે કામ બંધ ન કરે અથવા ઊંઘમાંથી જાગી ન જાય.

બાઈટ કિસ.રોમાંસ માટે બાઈટ કિસને નિપ કિસિંગ પણ કહેવામાં આવે છે. આ કિસમાં તમે તમારા પાર્ટનરને તમારા દાંત વડે હળવાશથી બચકું ભરો. આ કિસ કરતી વખતે સાવચેતી રાખવી જરૂરી છે, જેથી કરીને તમે જોરથી બચકું ન ભરો.

હોઠ પર કિસ કરો.આ કિસ કરવા માટે તમારા પાર્ટનરના ઉપરના હોઠને તમારા હોઠની વચ્ચે લાવો અને કિસ કરો પછી નીચેના હોઠ પર કિસ કરો.

ગરદન પર કિસ.આ કિસ રોમાંસમાં ઘણો વધારો કરે છે. જ્યારે તમારા પાર્ટનરની પીઠ તમારી બાજુ પર હોય અથવા અચાનક પાછળ જાઓ અને તેમની ગરદન પર હળવા હાથે કિસ કરો.

આંતરિક જાંઘ.જો તમે સ્ત્રીની જાંઘના પાછળના ભાગ પર સ્પર્શ કરશો, તો તે ઉત્તેજિત થઈ જશે. જ્યારે તમારા પાર્ટનરને સે*ક્સની ઈચ્છા ન હોય તો તેને કિસ કરતી વખતે તેની જાંઘોને સ્પર્શ કરો.

તમારા જીવનસાથી ઉત્સાહિત રહેશે. ઉપરાંત, જો તમે ઇચ્છો છો કે તમારો પાર્ટનર ખૂબ જ ઉત્સાહિત થાય, તો તમે તેમની જાંઘ પર કિસ કરી શકો છો. આવું કરવાથી તમારો પાર્ટનર ખૂબ જ ઉત્સાહિત થઈ જશે.મહિલાઓની જાંઘનો અંદરનો ભાગ ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે.

હાથ.હવે તમે વિચારતા જ હશો કે મહિલાઓના હાથ કેવી રીતે અંગોને ઉત્તેજિત કરી શકે છે. પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે જો તમે તમારા પાર્ટનરના હાથને સારી રીતે સ્પર્શ કરો છો, તો તમે તેને ઉત્તેજિત કરી શકો છો. સ્ત્રીઓના હાથ એ સૌથી મહત્વપૂર્ણ ઇરોજેનસ ઝોનમાંનું એક છે. જ્યાં સ્પર્શ કર્યા બાદ મહિલાઓ ખૂબ જ ઉત્તેજિત થઈ જાય છે.

Advertisement