નકલી કિન્નર બનીને ફરતા લોકોને અસલી કિન્નરોએ પકડ્યા, કર્યા એવા હાલ કે જોઈને પોલીસના પણ ઉડી ગયા હોશ…

મધ્યપ્રદેશના રતલામ જિલ્લાના સિમલાવડા ગામમાં વ્યંઢળોની લડાઈનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં 2 લોકો દોરડાથી બાંધેલા જોવા મળી રહ્યા છે, તેમના વાળ પર રેઝર મારવામાં આવી રહ્યું છે. એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે વીડિયોમાં દેખાતા લોકો નકલી કિન્નર છે. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે, વીડિયોમાં પોલીસ દર્શક બની રહી હોય તેવું લાગી રહ્યું છે, જ્યારે તેમને આ મામલે પૂછપરછ કરવામાં આવી તો પોલીસે એમ કહીને વાત ખંખેરી નાખી કે તેમને આ સંબંધમાં કોઈ ફરિયાદ મળી નથી.

Advertisement

જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ઘટના ગુરુવારે રાત્રે બની હતી. સિમલાવડામાં કિન્નરના વેશમાં એક યુવક તેના પાર્ટનર સાથે ફરતો હતો. ત્યારપછી અસલી કિન્નરો વિસ્તારના કેટલાક લોકો સાથે ત્યાં પહોંચ્યા. જ્યારે અસલી કિન્નરોએ તેમની પૂછપરછ શરૂ કરી તો બંનેનો પર્દાફાશ થયો. આ પછી બંનેને ખૂબ માર મારવામાં આવ્યો હતો. બંને યુવકોએ મુંડન કરાવ્યું હતું. બંને પોલીસ સમક્ષ આજીજી કરતા રહ્યા અને તેમની વાત સાંભળવામાં આવી ન હતી.

વાઈરલ થઈ રહેલા વિડીયોમાં સિમલાવડામાં ઝડપાયેલા નકલી કિન્નરોનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે.પહોંચ્યા પણ બંને પક્ષો ફરિયાદ કર્યા વગર જ ચાલ્યા ગયા, જેથી પોલીસ દ્વારા કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી નથી. વીડિયોમાં પોલીસ જવાનની હાજરી દેખાઈ રહી છે, પરંતુ પોલીસ ફરિયાદ ન કરવાને કારણે કાર્યવાહી ન કરતી હોવાની વાત કરી રહી છે.

વાસ્તવમાં આ ઘટના ગુરુવારે રાત્રે બની હતી. સિમલાવડા ગામમાં નકલી કિન્નર તેના સાથી સાથે ગામમાં નાસતો ફરતો હતો. આ દરમિયાન બંને ગામના અસલી કિન્નરના વિસ્તારમાં પણ પહોંચ્યા હતા. જ્યાં અસલી કિન્નરની પૂછપરછ કરતાં બંનેનો પર્દાફાશ થયો હતો. આ પછી ગામલોકોએ બંનેને માર માર્યો અને મુંડન પણ કર્યું. બંને આજીજી કરતા રહ્યા પણ કોઈએ સાંભળ્યું નહિ. આસપાસના લોકોએ આ ઘટનાનો વીડિયો બનાવ્યો જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ સમગ્ર મામલો બિલપંક પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. જો કે હજુ સુધી આ મામલે કોઈ ફરિયાદી પોલીસ મથકે પહોંચ્યો નથી. સાથે જ ઉચ્ચ પોલીસ અધિકારીઓ મામલો બતાવી દેવાની વાત કરી રહ્યા છે. ગ્રામજનોના જણાવ્યા અનુસાર આ બંને જણા ગામમાં વેશ બદલીને ચોરી કરવા માટે ફરતા હતા, પૂછપરછમાં સાચો જવાબ ન મળતા તેઓને ચોર સમજીને માર મારવામાં આવ્યો હતો.

Advertisement