પહેલી જ મુલાકાતમાં છોકરાએ છોકરી પાસે કરી એવી માંગ, પછી જે થયું તે જાણીને ઉડી જશે હોશ…

એક સમય હતો જ્યારે છોકરા સાથેની પ્રથમ મુલાકાત દરમિયાન છોકરી ખૂબ જ અસ્વસ્થતા અનુભવતી હતી તેણી તેના હૃદયમાં શું હતું તે કહેતા અચકાતી હતી જ્યારે ડેટ પર જવાનું આવે ત્યારે હાથ ઠંડા થઈ જતા હૃદયના ધબકારા ઝડપી થતા હતા. છોકરીઓને શું પહેરવું અને પોતાને કેવી રીતે તૈયાર કરવું તે અંગેના આવા તમામ પ્રશ્નો રહેતા હતા પરંતુ જો આજના સમયમાં પણ તમે છોકરીઓ પાસેથી આવી અપેક્ષાઓ રાખી રહ્યા છો તો તમારે તમારી વિચારસરણી બદલવાની જરૂર છે સમય પ્રમાણે છોકરીઓ પણ બદલાઈ ગઈ છે અને ડેટિંગનો ટ્રેન્ડ પણ બદલાયો છે આજની છોકરીઓ સ્વતંત્ર છે અને તેમની પોતાની વિચારવાની અને કામ કરવાની રીત છે.

Advertisement

એમાં કોઈ શંકા નથી કે જ્યારે કોઈ પહેલીવાર ડેટ પર જાય છે ત્યારે તે પહેલી ડેટનો અનુભવ ખૂબ જ ખાસ હોય છે હવે યુગલો તેમની પ્રથમ ડેટને શ્રેષ્ઠ બનાવવા માટે વિવિધ રીતો અજમાવતા હોય છે પરંતુ અમેરિકાની એક મહિલા દ્વારા શેર કરવામાં આવેલા વિચિત્ર અનુભવ વિશે જાણીને તમને પણ આશ્ચર્ય થશે.

હા તમે એ પણ જાણો છો કે જ્યારે છોકરાએ પહેલી મીટિંગમાં છોકરી પાસેથી આવી ડિમાન્ડ કરી ત્યારે છોકરીનું રિએક્શન હતું વાસ્તવમાં મહિલાએ વીડિયો દ્વારા તેની પહેલી ડેટના અનુભવ વિશે બધું જ જણાવ્યું છે અને આ વીડિયો પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે પહેલી મીટિંગમાં છોકરાએ છોકરી પાસેથી કરી હતી વિચિત્ર માંગ જણાવો કે આ મહિલાનું નામ મેડી છે.

અને તે ડેટિંગ વેબસાઈટ દ્વારા એક પુરુષને મળી હતી આવી સ્થિતિમાં પુરુષે મહિલાને આઈસ્ક્રીમ ડેટ પર જવાની ઓફર કરી તો તે વ્યક્તિએ કહ્યું કે તેની કાર એક દુકાન પર પાર્ક છે તો તમે મને ઉપાડી શકો ત્યારબાદ મેડીએ જણાવ્યું કે જ્યારે તે વ્યક્તિએ આપેલા સરનામે ગઈ તો ત્યાં એક કાર ઉભી હતી જે પછી મેડીએ કહ્યું કે એવું લાગે છે કે આ તમારા રૂમમેટની કાર છે.

જેના પર તે વ્યક્તિએ કહ્યું કે ના આ તેની પોતાની કાર છે જે તે માત્ર વીકએન્ડ પર જ બહાર કાઢે છે આ પછી તે વ્યક્તિએ કહ્યું કે આજે વીકએન્ડ નથી તેથી તે કાર ચલાવી શકતો નથી આ કારણોસર પુરુષે મહિલાને તેને ઉપાડવા કહ્યું જો કે મહિલાએ કહ્યું કે તેમની પ્રથમ ડેટ વિશે આ એક વિચિત્ર વાત હતી.

પછી મેડીએ કહ્યું કે તેને કારમાં બેસાડ્યા પછી મેં તેને પૂછ્યું કે આઈસ્ક્રીમ માટે ક્યાં જવું છે તો તે વ્યક્તિએ સ્થળ જણાવ્યું અને તે બંને ત્યાં પહોંચ્યા આ પછી મહિલાએ કહ્યું કે જ્યારે અમે કરિયાણાની દુકાન પર પહોંચ્યા ત્યારે તે વ્યક્તિએ આઈસ્ક્રીમ ડેટના નામે અડધો ગેલન આઈસ્ક્રીમ ખરીદ્યો અને પછી તેના એપાર્ટમેન્ટમાં ચાલવાનું કહ્યું પહેલી ડેટ પર ગયા બાદ આવી હતી.

મહિલાની પ્રતિક્રિયા જે બાદ મહિલાને લાગ્યું કે તેણે ચીસો પાડીને સ્થળ છોડી દેવું જોઈએ પરંતુ મહિલા તેમ કરી શકી નહીં આ પછી મહિલાએ કહ્યું કે તે વ્યક્તિનું ઘર ખૂબ જ વ્યવસ્થિત હતું અને પછી તે રસોડામાંથી બે પ્લેટ લાવ્યો અને આઈસ્ક્રીમ કાઢીને મને ખાવા માટે એક ચમચી આપી.

જો કે મહિલાએ કહ્યું કે તે એ વિચારીને બધું જ કરતી રહી કે કદાચ તેમની તારીખ થોડી વારમાં રસપ્રદ થઈ જશે પરંતુ આઈસ્ક્રીમ ખાધા પછી અમે બંને સોફા પર મૂવી જોવા બેઠા અને પછી અચાનક તે મહિલાના ચહેરાની નજીક આવી ગયો ગયા જે બાદ પુરુષે પૂછ્યું કે શું તે તેના અંગૂઠાને કિસ કરી શકે છે જ્યારે મહિલાએ ના પાડી તો તેણે જીદ કરવાનું શરૂ કર્યું આ ડર આજ સુધી મહિલાને સતાવે છે.

આ પછી મેડીએ કહ્યું કે તેને સમજાતું નથી કે આના પર કેવી પ્રતિક્રિયા આપવી આ પછી મહિલા ત્યાંથી ઊભી થઈ અને બાથરૂમ તરફ ગઈ પરંતુ તે ત્યાં પણ તેની પાછળ ગયો આટલું જ નહીં આ પછી વ્યક્તિએ બાથરૂમનો દરવાજો પણ બંધ કરી દીધો અને લાઇટ પણ બંધ કરી દીધી.

પછી તેણે નળ ચાલુ કર્યો અને કહ્યું કે તેને પાણીનો અવાજ ખૂબ જ ગમે છે અને આવી સ્થિતિમાં બંને બે-ત્રણ મિનિટ એક જ મૌન માં ઉભા રહ્યા જોકે પછી અચાનક તેઓ ત્યાંથી નીકળી ગયા હતા નોંધપાત્ર રીતે અંતે મેડીએ તેણીને કહ્યું કે તે હવે વધુ પકડી શકશે નહીં અને પછી તે માણસે કહ્યું કે તે તેને ફરીથી જોવા માટે રાહ જોશે આ સાંભળીને મહિલાને ખૂબ જ આશ્ચર્ય થયું પરંતુ મહિલાએ કહ્યું કે તે તેના ઘરની બહાર નીકળ્યા બાદ ખૂબ જ હળવાશ અનુભવી રહી છે.

આ પછી મહિલાએ કહ્યું કે આ બધું પૂરું થયું નથી કારણ કે તે લગભગ દોઢ વર્ષ સુધી ઘણી અલગ-અલગ ફેક ડેટિંગ પ્રોફાઇલ બનાવીને મને ફોલો કરતી હતી અને તેથી ખોટા વ્યક્તિ સાથે ડેટ પર જવાનો અનુભવ હજી પણ મેડીને ડરાવે છે બાય ધ વે હવે તમને ખબર પડી જ ગઈ હશે કે પહેલી મીટિંગમાં છોકરાએ છોકરી પાસેથી એવી ડિમાન્ડ કરી હતી એ પછી છોકરી કેટલી ડરી ગઈ હશે.

Advertisement