પાકિસ્તાની અભિનેત્રી માહિરા ખાન સાથે રણબીર કપૂરની તસવીરો થઈ વાયરલ, પિતા ઋષિ કપૂરે આપ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન….

રણબીર કપૂર આજકાલ પતિ તરીકે પોતાના લગ્નજીવનનો આનંદ માણી રહ્યો છે. અભિનેતાએ ગયા મહિને 14 એપ્રિલે અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ સાથે સાત ફેરા લીધા હતા. આલિયાને પોતાની બનાવતા પહેલા, રણબીરના જીવનમાં ઘણી છોકરીઓ આવી અને તેની સાથે તેની ઘણી તસવીરો પણ વાયરલ થઈ, પાકિસ્તાની અભિનેત્રી માહિરા ખાન તેમાંથી એક હતી.

Advertisement

પ્રખ્યાત પાકિસ્તાની અભિનેત્રી માહિરા ખાનની ફેન ફોલોઈંગ ખૂબ જ વધારે છે. અભિનેત્રીએ બોલિવૂડ ફિલ્મ ‘રઈસ’માં પણ કામ કર્યું છે. તેમની આ ફિલ્મ ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી હતી. અભિનેત્રીએ પાકિસ્તાનના દર્શકોને એકથી વધુ ફિલ્મો આપી છે. જેને ચાહકોએ ભરપૂર પ્રેમ આપ્યો છે. પરંતુ જ્યારે રણબીર કપૂર સાથેની તેની કેટલીક તસવીરો વાયરલ થઈ ત્યારે સોશિયલ મીડિયા પર હોબાળો મચી ગયો હતો.

સિગારેટ પીતા જોવા મળ્યા હતા.અભિનેત્રી માહિરા ખાન ન્યૂયોર્કમાં રણબીર કપૂર સાથે જોવા મળી હતી. જે દરમિયાન બંનેની તસવીરો પણ વાયરલ થઈ હતી. તસવીરોમાં બંને સિગારેટ પીતા જોવા મળ્યા હતા. આ ફોટો સામે આવતા જ લોકો રણબીર અને માહિરાના સંબંધો વિશે અટકળો લગાવવા લાગ્યા હતા. પરંતુ સમયની સાથે તેમના સંબંધોના સમાચાર પણ હવા બન્યા. આ ફોટોની સાથે રણબીરના પિતા અને દિવંગત અભિનેતા ઋષિ કપૂરનું નિવેદન પણ વાયરલ થયું હતું.

ઋષિએ આ નિવેદન આપ્યું હતું.ઋષિ કપૂરે કહ્યું હતું કે રણબીર યુવા અભિનેતા છે. તેઓ કોઈને પણ, ગમે ત્યાં મળી શકે છે. અભિનેતાએ કહ્યું હતું કે તેણે આ ચિત્ર ટ્વિટર પર જોયું છે, કારણ કે તે અન્ય સોશિયલ મીડિયા સાઇટ્સ પર હાજર નથી. અભિનેતાએ કહ્યું કે તે બેચલર છે અને બેચલર કોઈપણ છોકરીને મળી શકે છે. તેનો અર્થ એ નથી કે તેઓ એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. જો બંને એકબીજાને ડેટ કરતા હોત તો મુંબઈમાં બધાને સમાચાર મળી ગયા હોત.

આ તસવીરો વાયરલ થયા બાદ તે સમયે માહિરા ખાનનું નિવેદન પણ સામે આવ્યું હતું. તેમણે કહ્યું હતું કે આ ખૂબ જ અંગત બાબત છે. મેં આ બાબતે બોલવાનો નિર્ણય લીધો કારણ કે તે મારા માટે ખૂબ જ ખાનગી બાબત હતી, જેને બળજબરીથી જાહેર કરવામાં આવી હતી. તેણે કહ્યું હતું કે તોફાનમાંથી બહાર આવવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરવી પડે છે અને દરેક વ્યક્તિ આવા સમયમાં પોતાનું સર્વશ્રેષ્ઠ આપવા માંગે છે. એક ઉદાહરણ આપતા માહિરાએ કહ્યું હતું કે કોઈએ કોઈને હેરાન કર્યા અને બીજી જ ક્ષણે તે બાબત રાષ્ટ્રીય ચર્ચાનો મુદ્દો બની જાય છે જે ખોટું છે. મને ખબર નથી કે મને મારી પ્રેરણા ક્યાંથી મળી, પરંતુ હું કોઈને મારી જાતને જજ કરવા નહીં દઉં.

Advertisement