પતિ ને રોંગ નંબર પરથી ફોન આવ્યો કોઈએ કહ્યું કે ભાઈ અને ભાભી એકાંત માં રૂમ માં..

ફરીદાબાદની એક હોટલમાં પત્નીને હોટલમાં પ્રેમી સાથે પતિએ રંગેહાથ પકડી લેતા હોબાળો મચી ગયો હતો જે બાદ ગુસ્સે ભરાયેલા પતિએ પત્ની અને તેના પ્રેમીને મારપીટ કરી હતી હંગામો જોઈને હોટલમાં લોકોના ટોળા એકઠા થઈ ગયા હતા આ દરમિયાન પોલીસ આવી પહોંચી અને પતિએ પત્ની અને તેના પ્રેમીને પોલીસને હવાલે કર્યા જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે પલવલના અસાવતી ગામના રહેવાસી યુવકના લગ્ન 3 વર્ષ પહેલા ફિરોઝપુર કલાન ગામની એક યુવતી સાથે થયા હતા.

Advertisement

લગ્ન પહેલા યુવતીને ગામના જ એક યુવક સાથે પ્રેમસંબંધ ચાલતો હતો લગ્ન બાદ પણ યુવતી તેના પ્રેમીને મળવા છુપાઈને આવતી હતી એક દિવસ જ્યારે પતિને પત્નીના પ્રેમીને મળવાની ખબર પડી ત્યારે બંને વચ્ચે અવારનવાર ઝઘડો થતો હતો પતિનો આરોપ છે કે લગ્નના એક દિવસ બાદ યુવતી તેના પ્રેમી સાથે ગાયબ થઈ ગઈ હતી બાદમાં યુવતીના પરિવારજનોએ શોધખોળ કરતાં તે તેના પ્રેમી સાથે મળી આવી હતી જ્યારે પતિને આ વાતની જાણ થઈ તો તેણે પત્નીને પોતાની સાથે રાખવાની ના પાડી દીધી.

આ પછી બંને પરિવારો વચ્ચે વાતચીત થઈ પછી પતિએ પત્નીની ભૂલોને નજરઅંદાજ કરીને તેને પોતાના ઘરમાં રાખી પત્ની પતિ સાથે સાસરે રહેવા લાગી થોડા દિવસો પછી મહિલાને ખબર પડી કે તેના પિતાના પગમાં ઈજા થઈ છે તેથી તે તેના ભાઈ સાથે તેના મામાના ઘરે આવી મામાના ઘરે આવ્યા બાદ યુવતી ફરી તેના પ્રેમીના સંપર્કમાં આવી હતી તે તેના પતિને વારંવાર ટાળવા લાગી હતી મહિલાનો પતિ મુજેસર સ્થિત કંપનીમાં નોકરી કરે છે.

સોમવારે મહિલાના પતિએ તેના સાળાને ફોન કરીને તેની હાલત પૂછી હતી ભાઈ-ભાભીએ જણાવ્યું કે બહેન તેની માતા સાથે કપડાં લેવા માટે બલ્લભગઢ ગઈ છે ત્યારબાદ 10 વાગ્યાની આસપાસ મહિલાના પતિને તેના પિતરાઈ ભાઈએ ફોન કર્યો હતો તેણે કહ્યું કે ભાભી બલ્લભગઢની ચાવલા કોલોનીમાં એક છોકરા સાથે ફરે છે પતિએ પિતરાઈ ભાઈને પત્નીની પાછળ આવવા કહ્યું પરંતુ ટૂંક સમયમાં જ બંને તેની નજરથી ગાયબ થઈ ગયા.

આ દરમિયાન મહિલાનો પતિ બલ્લભગઢ પહોંચી ગયો તેણે તેના પિતરાઈ ભાઈ સાથે મળીને પત્ની શોધવાનું શરૂ કર્યું શંકાના આધારે તેણે એક હાથગાડીને ભાડે રૂમ મેળવવા અંગે પૂછતાં તેણે એક હોટલ તરફ ઈશારો કર્યો હતો હોટલના રૂમમાં પત્ની અને તેના પ્રેમીને મળતા પતિ તેના ભાઈ સાથે હોટલ ગયો હતો મહિલા અને પ્રેમી બંનેને હોટલમાંથી બહાર લાવી તેમની સાથે મારપીટ કરી હતી અને પોલીસને જાણ કરી હતી.

તેને જોતા જ ત્યાં લોકોની ભીડ ઉમટી પડી હતી ત્યારબાદ લગભગ અડધા કલાક બાદ પોલીસ મહિલા અને તેના પ્રેમીને ચોકી પર લઈ ગઈ હતી આ અંગે ચાવલા કોલોની પોલીસ ચોકીના ઈન્ચાર્જે જણાવ્યું કે મહિલાના પરિવારજનો અને તેના પ્રેમીને બોલાવવામાં આવ્યા છે બંનેના પરિવાર વચ્ચે વાતચીત ચાલી રહી છે પોલીસનું કહેવું છે કે ફરિયાદ મળશે તો કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

ત્યારબાદ બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.પરિણીત મહિલા તેની સસુરાલથી પ્રેમી પાસે ભાગી ગઈ હતી યુવતીના સાસરિયાં દ્વારા તે માહિતી મળતાં જ તેઓએ ગામલોકો સાથે શોધખોળ શરૂ કરી હતી આ દરમિયાન પેટ્રોલ પમ્પ પર પ્રેમી જોડી ગ્રામજનોની પકડમાં આવી ગયા હતા ગામના લોકોએ પ્રેમાળ દંપતીને પકડી સોહમા ગામે લાવ્યા હતા અને માર માર્યો હતો બિહારના સમસ્તીપુરમાં પરિણીત પ્રેમિકા સાથે ભાગી જવાની કોશિશ કરતા એક યુવક પકડાઈ ગયો હતો.

ગામલોકોએ યુવાનને રંગે હાથે પકડ્યો અને તેને આપેલી સજા જાણીને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો ગામલોકોએ પહેલા આરોપીને ઝાડ બાંધી દીધા હતો અને તેને માર માર્યો હતો અને ત્યારબાદ તેનું માથું મુંડ્યું હતું આ સમય દરમિયાન લોકો ત્યાં ટોળું થઈને જોઈ રહ્યા હતા આ ઘટના સમસ્તીપુરના બેથન વિસ્તારમાં આવેલા સોહમા ગામની છે પરિણીત મહિલા તેની સસુરાલથી પ્રેમી પાસે ભાગી ગઈ હતી મહિલાના સાસરિયાંના સાસરિયાવાળાને જાણ થતા જ તેઓએ ગામલોકો સાથે મળીને શોધવાનું શરૂ કર્યું હતું.

આ સમય દરમિયાન પ્રેમીઓ દંપતી ગ્રામજનોના પેટ્રોલ પમ્પ પર તેમને મળી આવ્યા હતા ગામના લોકોએ પ્રેમાળ દંપતીને પકડી સોહમા ગામે લાવ્યા હતા અને ભારે માર માર્યો હતો આ પછી પણ જ્યારે ગામ લોકોના મન ના ભરાયા તો પ્રેમીકા અને યુવકને ઝાડ સાથે બાંધી દીધો અને તેના ચહેરા પર ચૂનો લગાડી માથું મુંડ્યું આ ઘટના 19 મેના રોજ બની હતી ત્યારબાદ તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થયો હતો.

આ નાટક કલાકો સુધી ચાલતું રહ્યું ત્યારબાદ પરિણીત મહિલાના પ્રેમીએ તેની ભૂલ સ્વીકારી અને ફરીથી ગામમાં નહીં આવવાની પ્રતિજ્ઞા લીધી આ પછી ગ્રામજનોએ માથું મુંડ્યું અને તેને આખા ગામમાં ફેરવ્યું અને પછી ચાલ્યા ગયા.દરમિયાન ગામના લોકોએ આ યુવકનો વીડિયો બનાવ્યો હતો અને વાયરલ થયો હતો જોકે પોલીસે આ મામલે કહ્યું છે કે આ મામલે કોઈ પણ પક્ષે ફરિયાદ નોંધાવી નથી.

Advertisement