પતિના પ્રાઈવેટ પાર્ટને માપવા માટે મહિલાએ બનાવડાવ્યું ટેટૂ, દીકરી જોઈને પાણી પાણી થઇ ગઇ અને પછી…

આજે અમે તમને એક એવી મહિલા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે અત્યારે પોતાના ટેટૂને લઈને ઘણી ચર્ચામાં છે. આ મહિલાએ પોતાના હાથ પર એવું ટેટૂ કરાવ્યું છે કે તેની દીકરી તેને જોઈને શરમાઈ જાય છે. તે તેની માતાનું ટેટૂ જોઈને શરમ અનુભવે છે. એવું કહેવાય છે કે તેની માતાએ તેના હાથ પર સ્કેલનું ટેટૂ કરાવ્યું હતું. હવે તારું શું થશે જે શરમજનક હશે?

Advertisement

ચાલો તમને જણાવીએ કે આ હકીકત શું છે. જ્યારે મહિલાએ તેના હાથ પર સ્કેલ ટેટૂનું કારણ સમજાવ્યું ત્યારે લોકો ચોંકી ગયા. પુરુષના પ્રાઈવેટ પાર્ટની લંબાઈ લેવા માટે મહિલાએ આ સ્કેલનું ટેટૂ બનાવ્યું છે. આ છોકરીનું નામ ટ્રેસી કિસ છે. તે એક બિઝનેસ મોડલ છે. મહિલાએ તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર તેના ટેટૂની તસવીર પણ શેર કરી છે. તેણે ટેટૂ કરાવવાનું કારણ પણ જણાવ્યું.

ટ્રેસી કિસે પોતાના બાળકની આંગળીથી કોણી સુધી આ સ્કેલનું ટેટૂ બનાવ્યું છે. તેનું કદ ઇંચમાં છે. ટ્રેસી કહે છે કે જ્યારે લોકો તેના ટેટૂઝ જુએ ​​છે ત્યારે લોકો વિચિત્ર માંગ કરે છે. પુરુષો તેની પાસેથી તોફાની સેલ્ફીની માંગ કરે છે. જો કે તે પુરુષોને કદાચ ખબર નહીં હોય કે આ ટેટૂ પાછળ એક ખાસ કારણ છે. આ ટેટૂ પુરુષોના પ્રાઈવેટ પાર્ટને માપવા માટે બનાવવામાં આવે છે.ટ્રેસી કહે છે કે અતાતુ તેના મિત્રોના વર્તુળ માટે ખૂબ જ રમુજી છે. તે જ સમયે, તેમની પુત્રીને આ ટેટૂને કારણે ઘણી શરમનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

જ્યારે દીકરીએ પહેલા આ વિચિત્ર ટેટૂ બનાવવાનું કારણ પૂછ્યું તો તેણે કહ્યું કે તેણે પાણીની બોટલ અને કાકડી માપવા માટે આ ટેટૂ બનાવ્યું છે. જો કે, બેટી એ જાણીને દંગ રહી ગઈ કે તેણે તેને ટેટૂનું સાચું કારણ જણાવ્યું.ટ્રેસી કિસ એક મોડલ હોવાની સાથે સાથે સે*ક્સ એડિક્ટ પણ છે. તે એડલ્ટ સાઇટ્સ પર તેના હોટ ફોટા વેચીને પૈસા કમાય છે. તે જ સમયે, આ પહેલા, તે સેક્સ કરનારાઓનું વજન પણ ઘટાડે છે.

ટ્રેસીએ જણાવ્યું કે તેણીને તેનું નવું ટેટૂ પસંદ છે. જો કે, તેના મિત્રોને લાગે છે કે તે ખૂબ જ રમુજી છે. આટલું જ નહીં, જ્યારે તેની પુત્રીને ખબર પડી કે તેની માતાએ તેના હાથ પર શા માટે સ્કેલ બનાવ્યું છે, ત્યારે તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ. જ્યારે તેણે તેની માતાને પૂછ્યું કે શું તેણે ખરેખર આ કારણસર આ સ્કેલ બનાવ્યો છે. પછી ટ્રેસીએ કહ્યું કે આનાથી તે પાણીની બોટલ અને કાકડીઓ માપે છે.

હવે આ ટેટૂના કારણે ચર્ચામાં આવેલી ટ્રેસી આ પહેલા પણ કોઈ અન્ય કારણોસર ચર્ચામાં રહી છે. તેના Instagram પર લગભગ એક મિલિયન ફોલોઅર્સ છે અને હવે તે એડલ્ટ સાઇટ પર તેના હોટ ફોટા વેચીને પૈસા કમાય છે. પોતાને સે*ક્સ એડિક્ટ ગણાવતી ટ્રેસી પોતાના નવા ટેટૂને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. બે બાળકોની માતા ટ્રેસી કહે છે કે દરેક માણસ અલગ હોય છે અને હવે આ રીતે તે પુરુષોના અલગ થવાનું માપ લઈ રહી છે.

Advertisement