પુરૂષોના વીર્યના પાતળાપણુંને દૂર કરીને પુરૂષ શક્તિ વધારવાનો અચૂક ઘરેલુ ઉપાય…

આજની બદલાતી જીવનશૈલીમાં તણાવ અને ભાગદોડ ભરેલી જીંદગી અને અનિયમિત અને બિનઆરોગ્યપ્રદ આહારને કારણે પુરુષોમાં શારીરિક નબળાઈ આવવી સામાન્ય બની ગઈ છે, જેના કારણે પુરુષોમાં જાતીય શક્તિનો અભાવ પણ જોવા મળી રહ્યો છે.

Advertisement

ધાતુની ખામી, અકાળ સ્ખલન, ધ્વજ તૂટવું, નપુંસકતા વગેરે એવી સમસ્યાઓ છે જે લગ્નજીવનને અસર કરે છે અને તેને એકવિધ બનાવે છે. શરીરમાં પોષક તત્ત્વોની ઉણપ અથવા અનિયમિત ખાનપાન કે અન્ય ખોટી આદતોના કારણે પુરૂષો નબળાઈ કે નબળાઈનો શિકાર થવા લાગે છે.

આવી સ્થિતિમાં લોકો પુરુષની નબળાઈને દૂર કરવા માટે અનેક પ્રકારની દવાઓનું સેવન કરે છે, જે વધુ દિવસો સુધી સેવન કરવામાં આવે તો સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે. તેથી, જો તમે પણ આવી સમસ્યામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો, તો આજે અમે તમને એક એવો ઘરગથ્થુ ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમારી આ સમસ્યાથી છુટકારો મેળવવા માટે રામબાણ સાબિત થશે.

તો ચાલો જાણીએ વીર્યની પાતળીતા દૂર કરીને પુરૂષની શક્તિ વધારવાના ઘરેલુ ઉપાયો.આ ઉપાય કરવા માટે તમારે આ વસ્તુઓની જરૂર પડશે, અશ્વગંધા 50 ગ્રામ, વિદારીકંદ 50 ગ્રામ, પલાશનો ગુંદર 50 ગ્રામ, દરિયા તાલ મખાણા 50 ગ્રામ, પીપલ ફળ 50 ગ્રામ.

રેસીપી.સૌ પ્રથમ પલાશના ગુંદરને તવા પર શેકી લો અને દરિયાના તાલ મખાનાને ઘીમાં સારી રીતે તળી લો. આ પછી બધી વસ્તુઓને પીસીને પાવડર બનાવી લો અને તેને સુરક્ષિત રાખો.

વપરાશ પદ્ધતિ અને ફાયદા.હવે આનું અડધીથી એક ચમચી સવાર-સાંજ દૂધ સાથે સેવન કરો. તેનું સેવન કરવાથી શારીરિક નબળાઈ દૂર થાય છે. વીર્યનું પાતળું પડવું, વીર્યમાં શુક્રાણુની ઉણપ, શીઘ્ર સ્ખલન વગેરે જેવી સમસ્યાઓ દૂર થશે અને પુરુષ શક્તિમાં વધારો થશે. તેનું 3 મહિના સુધી સતત સેવન કરવું જોઈએ.

આ સિવાય તમે કિસમિસ અને મધને એકસાથે ભેળવીને ખાવાથી જાતીય સ્વાસ્થ્યમાં નોંધપાત્ર સુધારો થાય છે. આમાં પુરૂષોને ઘણા ફાયદા થાય છે. ખાસ કરીને શરીરની નબળાઈને દૂર કરવા માટે પણ તે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થાય છે.

ચાલો અમે તમને કિસમિસ અને મધના કેટલાક વધુ ફાયદાઓ વિશે જણાવીએ. કિસમિસ અને મધના મિશ્રણથી શરીરની નબળાઈ દૂર થાય છે. તેમજ તેનો ઉપયોગ કરવાથી પુરુષોને શારીરિક નબળાઈનો સામનો કરવો પડતો નથી. તેઓ આંતરિક રીતે મજબૂત હોય છે.

કિસમિસમાં મધ ભેળવીને ખાવાથી પરિણીત પુરુષો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થાય છે. કિસમિસ અને મધ ટેસ્ટોસ્ટેરોન હોર્મોન વધારનારા ખોરાકની શ્રેણીમાં આવે છે. આ એક હોર્મોન છે જે પુરુષોની જાતીય સમસ્યાઓને દૂર કરે છે.

આ સિવાય તે શરીરની અન્ય ઘણી સમસ્યાઓને દૂર કરવામાં પણ મદદ કરે છે. પુરુષ શક્તિ નબળી પડવાને કારણે દાંપત્ય જીવનમાં પણ મુશ્કેલીઓ આવે છે. પરંતુ કેટલાક દિવસો સુધી મધ અને કિસમિસનો ઉપયોગ કરવાથી તમે આ સમસ્યાથી છુટકારો મેળવી શકશો.

Advertisement