રિયલ લાઇફમાં પણ ભાઈ-બહેન છે તારક મહેતાના દયાબેન અને સુંદરલાલ, જીવે છે આવી લાઈફ સ્ટાઇલ..

પ્રખ્યાત શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા એક એવો ટેલિવિઝન શો છે જે તમે કોઈપણ સાથે જોઈ શકો છો આ શોમાં તમામ પ્રકારના રોલ છે જેઓ પોતાની એક્ટિંગ માટે જાણીતા છે આમાં કેટલીક એવી ભૂમિકાઓ છે જે હંમેશા હેડલાઇન્સમાં રહે છે.

Advertisement

જો કે આજે અમે જેઠાલાલના સાળા અને દયાના ભાઈ સુંદરલાલ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ ઉલ્લેખનીય છે કે જેઠાલાલ હંમેશા સુંદરલાલથી પરેશાન રહે છે સુંદરલાલે પોતાના અભિનયથી લોકોના દિલ જીતી લીધા છે જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં દયાના ભાઈની ભૂમિકા ભજવનાર એક્ટર સુંદરલાલ પણ તેનો રિયલ લાઈફ ભાઈ છે.

વાસ્તવમાં તેનું નામ મયુર વાકાણી છે જે ગુજરાતી સિનેમાના જાણીતા અભિનેતા છે તમે શોમાં જોયું જ હશે કે જેઠાલાલ તેમના કારણે હંમેશા દુઃખી રહે છે જેઠાલાલ હંમેશા સુંદરલાલથી ભાગવા માંગતા હતા જો સુંદરલાલના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો વાસ્તવિક જીવનમાં તેઓ ખૂબ જ સ્માર્ટ દેખાય છે.

તેની સાથે જ તેની પત્ની બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓથી ઓછી નથી સુંદરલાલ ગુજરાતી સિનેમાના પ્રખ્યાત અભિનેતા છે તેમ છતાં તેની પત્ની મીડિયાના કેમેરા સામે નથી આવતી તમને જણાવી દઈએ કે તેમની પત્નીનું નામ કે હેમાલી છે જે દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે તેની સરખામણી બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ સાથે થાય છે પરંતુ તે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીથી દૂર રહે છે.

શોની વાત કરીએ તો આ શોના તમામ પાત્રો તેમની શાનદાર કોમેડી અને ટાઈમિંગ માટે જાણીતા છે પરંતુ આ શોનું એક પાત્ર સુંદરલાલ છે જે ભાગ્યે જ ચર્ચામાં જોવા મળે છે પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે અમારી આજની પોસ્ટ તેમના પર હશે શો વિશે વાત કરીએ તો શોમાં સુંદરલાને દયાબેનના ભાઈ તરીકે દર્શાવવામાં આવ્યા છે જે ઘણીવાર જેઠાલાલને હેરાન કરતા જોવા મળે છે.

સુંદરલાલ બે બાળકોના પિતા હોવા છતાં તેમને જોઈને કોઈ કહી શકતું નથી કે તે પરિણીત છે તેની પત્ની પણ પોતાને ખૂબ સારી રીતે રાખે છે બે બાળકોની માતા હોવા છતાં તેની સુંદરતા એવી જ છે વાસ્તવમાં સુંદર લાલની પત્નીને પેઇન્ટિંગનો ખૂબ જ શોખ છે.

તેણે દેશના ઘણા મોટા કલાકારો અને નેતાઓના ચિત્રો પણ બનાવ્યા છે તેણે દેશના વડાપ્રધાન મોદીની એક પેઇન્ટિંગ પણ બનાવી છે બીજી તરફ સુંદરલાલ એટલે કે મયુર વાકાણીની બહેન દિશા વાકાણી લાંબા સમયથી રજા પર છે એ જ રીતે ભાઈ મયુર વાકાણી પણ લાંબા સમયથી બ્રેક પર ગયા છે પરંતુ ઘણી વખત આવા સમાચાર મીડિયામાં સાંભળવા મળ્યા છે.

અહેવાલો મુજબ દિશાને ઘણી વખત તેની ભૂમિકા માટે પૈસા મળતા નહોતા પણ ત્યારબાદ તારક મહેતા શો કર્યા પછી તે પાછો વળીને પાછું જોયું નહીં અને એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ દિશાને તારક મહેતા શોના એપિસોડ માટે 40,000 રૂપિયા મળે છે.

તેવું કહેવામા આવ્યું છે તેમજ આ લોકો શોમાં પણ સાથે જ જોવા મળી રહ્યા છે અને તેની સાથે જ મયુર વાકાણીએ મયુર પડિયા સાથે લગ્ન કર્યા છે તેવું પણ અહીંયા કહેવામા આવ્યું છે અને તેની સાથે જ તેના બે સંતાનો પણ છે તેવી જાણકારી મળી છે અને તેમજ આ અહેવાલો અનુસાર કહેવાય છે કે તે તારક મહેતા શોના એપિસોડ માટે 20,000 રૂપિયા લે છે તેવી જાણકારી આપવામાં આવી છે અને તેમજ તેમજ બધા લોકો આ શો જોવે છે,

મયુર વાકાણી ઉર્ફે સુંદરભાઈ ભલે તારક મહેતા શોમાં અભિનય કરવા માટે જાણીતા હોય પંરતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તેઓને મૂર્તિ ડિઝાઇન કરવી ખૂબ પસંદ છે થોડાક સમય પહેલા જ્યારે તેઓએ પીએમ મોદીની મૂર્તિ ડિઝાઇન કરી હતી ત્યારે તેઓ ચર્ચામાં આવ્યા હતા.

આ સાથે મયુરની જેમ તેમની પત્ની હેમાલી પણ ચિત્રકાર તરીકે કામ કરી રહી છે હવે જો આપણે શોની વાત કરીએ તો દિશા વાકાણી શોમાં જોવા મળતી નથી જેના લીધે ફેન્સ તેમને ખૂબ જ મિસ કરે છે જોકે ભાઈ મયુર વાકાણી અમુક અમુક વખતે શોમાં દેખાવા મળી જાય છે દિશા વાકાની ખુબ લાંબા સમય થી શો ની બહાર છે અને લોકો ખુબ પસંદ આવી રહ્યા છે અને લોકો દિશા વાકાની ને ખુબ મિસ કરી રહ્યા છે.

મયુર વાકાણી અને દિશા વાકાણી શોમાં વાપસી કરી શકે છે પરંતુ અત્યારે એવું થતું જણાતું નથી દરમિયાન એવું પણ સાંભળવામાં આવ્યું છે કે દયા ભાભીના રોલ માટે અન્ય અભિનેત્રીને કાસ્ટ કરી શકે છે જો કે અત્યારે કંઈ કહી શકાય તેમ નથી પરંતુ દર્શકો દયાને ફરીથી પડદા પર જોવા માટે ઉત્સુક થઈ રહ્યા છે.

મયુર અને દિશાની વાત કરીએ તો તેઓ બંને ખૂબ જ નાની ઉંમરથી ગુજરાતી અભિનય ઉદ્યોગમાં જોડાયા અને પછી તેમની અભિનય કારકિર્દી શરૂ કરી ગુજરાતી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરતી વખતે બંનેએ ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું અને તેમની કારકિર્દીમાં ઘણી સિરિયલો પણ સામેલ કરી હતી જોકે હવે બહેન દિશા વાકાણીએ લગ્ન બાદ કરિયરમાંથી બ્રેક લીધો છે.

Advertisement