સલામ નમસ્તે માં જોવા મળ્યો હતો અરશદ વારસીનો દીકરો, 17 વર્ષ પછી દેખાય છે આવો…જુઓ તની તસવીરો…

અરશદ વારસી બોલિવૂડના એવા જ એક અભિનેતા છે, જેમણે ઘણી ફિલ્મોમાં પોતાના દમદાર અભિનયથી પોતાની ક્ષમતા સાબિત કરી છે. અરશદ વારસીએ ફિલ્મ મુન્નાભાઈ MBBSમાં સર્કિટની ભૂમિકા ભજવીને સૌથી વધુ લોકપ્રિયતા મેળવી હતી. આ પાત્રએ તેમને રાતોરાત પ્રખ્યાત કરી દીધા. જો કે અભિનેતા પહેલાથી જ પ્રખ્યાત હતો, પરંતુ આ પાત્ર કર્યા પછી તેના જીવનમાં યુ-ટર્ન આવ્યો. હાલમાં જ અભિનેતા અક્ષય કુમારની ફિલ્મ બચ્ચન પાંડેમાં જોવા મળ્યો હતો.

Advertisement

અરશદ વારસી વિશે તો બધા જાણે છે, પરંતુ શું તમે જાણો છો કે અરશદને એક પુત્ર પણ છે, જેનું નામ ઝેકે વારસી છે. હા, અરશદ વારસીના પુત્રને બહુ ઓછા લોકોએ જોયો હશે. તમને જણાવી દઈએ કે જેક વારસી દેખાવમાં સંપૂર્ણપણે તેના પિતા પાસે ગયો છે. જો કે તે સોશિયલ મીડિયા પર બહુ એક્ટિવ નથી, પરંતુ અરશદની બેટર હાફ મારિયા ગોરેટીના ઈન્સ્ટા હેન્ડલ પર તેના પુત્રનો ફોટો જોવા મળ્યો છે. આ ફોટો જોયા પછી ચાહકો વિશ્વાસ નહીં કરી શકે કે અરશદ વારસીનો પુત્ર આટલો મોટો અને ડેશિંગ છે.

વાયરલ થઈ રહેલા ફોટામાં જેક તેની બહેન સાથે જોઈ શકાય છે અને દરેક પગ દોરડાથી બાંધેલા છે. ફોટો જોઈને લાગે છે કે બંને કોઈ ગેમ રમી રહ્યા છે. અરશદ વારસીના પુત્ર ઝેકે વારસીનો ફોટો સામે આવ્યા બાદ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે તેના પર પોતપોતાની પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે. એકે લખ્યું, અમને એ પણ ખબર ન હતી કે અરશદ સરને એક દીકરો પણ છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, 14 ફેબ્રુઆરી, 1999ના રોજ અરશદે મારિયા ગોરેટી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

અરશદ વારસીને બે બાળકો છે. પુત્ર જેકે અને પુત્રી જેન ઝો વારસી. સલામ નમસ્તે ફિલ્મમાં અમે ફક્ત નાના જેકેની ઝલક જોઈ. આ ફિલ્મમાં સૈફ અલી ખાન અને પ્રીતિ ઝિન્ટા સાથે અરશદ વારસી પણ હતા. 17 વર્ષ પછી હવે જેકે તેના પિતા જેવો દેખાય છે. જેકે સોશિયલ મીડિયા પર બહુ સક્રિય નથી, પરંતુ તે માતા મારિયા ગોરેટીની પ્રોફાઇલ પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે.

મારિયા ગોરેટીએ પુત્રની ઘણી તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. કેટલીક નવી અને કેટલીક જૂની, જેકેની દરેક સ્ટાઈલ આ તસવીરોમાં જોવા મળે છે. વેલ, તસવીરો જોઈને એક વાત સમજાય છે કે જેકે તેના પિતાની જેમ જ શાંત અને ગંભીર છે.બાય ધ વે, એ જોઈને તમે ચોંકી જશો કે અરશદ વારસી અને મારિયા આટલા મોટા બાળકોના માતા-પિતા છે. તસવીરમાં જેકે તેની બહેન જેન ઝો વારસી સાથે પણ જોવા મળે છે.

અરશદ વારસીએ 14 ફેબ્રુઆરી 1999ના રોજ મોરિયા ગોરેટી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્નના લગભગ 5 વર્ષ પછી 10 ઓગસ્ટ 2004ના રોજ જેકે વારસીનો જન્મ થયો હતો. જેકે હાલમાં પોતાનો અભ્યાસ પૂર્ણ કરી રહ્યો છે. જો કે, એવું પણ કહેવાય છે કે જેકે પણ તેના પિતાની જેમ બહુ પ્રતિભાશાળી છે. આવી સ્થિતિમાં તે ફિલ્મોમાં પણ પોતાનું નસીબ અજમાવે તેવી પૂરી શક્યતા છે.જેકે વારસીને અભિનય કરતાં ફિલ્મ નિર્માણમાં વધુ રસ છે. જો કે, આ દિવસોમાં બોલિવૂડના સ્ટાર કિડ્સમાં પણ આ ટ્રેન્ડ ખૂબ જોવા મળી રહ્યો છે.

શાહરૂખ ખાનના પુત્ર આર્યન ખાનને પણ અભિનય કરતાં ફિલ્મ નિર્માણમાં વધુ રસ છે. આર્યન એ પોતાનો પહેલો પ્રોજેક્ટ પણ શરૂ કરી દીધો છે. આવી સ્થિતિમાં, સંભવ છે કે ટૂંક સમયમાં જ જેકે પણ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં શરૂ કરે. તે 1991માં પહેલીવાર અરશદને મળી હતી. ત્યારબાદ અરશદ એક ડાન્સ કોમ્પિટિશનને જજ કરવા માટે કોલેજ પહોંચ્યો હતો અને મારિયા તેમાં પરફોર્મ કરી રહી હતી. બંને ફિલ્મી સ્ટાઈલમાં પ્રેમમાં પડ્યા હતા. મારિયા ફિટનેસને લઈને ખૂબ જ ગંભીર છે. તેણે 2016માં મુંબઈ મેરેથોન પણ પૂરી કરી હતી.

Advertisement