સવારે ઉઠતાની સાથે જ આ કામ કરવાથી આવે છે દુર્ભાગ્ય, ન કરો આ ભૂલો…

ઘણીવાર એવું સાંભળવામાં આવે છે કે જ્યારે તમે સવારે વહેલા ઉઠો છો ત્યારે ભાગ્ય તમારો સાથ આપે છે. પરંતુ, ઘણી વખત વહેલા ઉઠ્યા પછી પણ તમે લોકોને એવું કહેતા સાંભળ્યા હશે કે આજનો દિવસ સારો નથી અથવા મહેનત કર્યા પછી પણ તેનું ફળ નથી મળ્યું. વાસ્તુશાસ્ત્ર અનુસાર, આપણી સાથે બનતી આવી પરિસ્થિતિઓ પાછળ આપણી ભૂલો પણ હોય છે. આવો જાણીએ સવારે ઉઠ્યા પછી કયા કામ ન કરવા જોઈએ. જેના કારણે તમારું ભાગ્ય દુર્ભાગ્યમાં બદલાઈ શકે છે.

Advertisement

સવારે ઉઠતાની સાથે જ આ કામ ન કરો.આપણે બધા સવારે ઉર્જાથી ભરેલા હોઈએ છીએ. જો દિવસની શરૂઆત સકારાત્મક વલણથી કરવામાં આવે તો આખો દિવસ સારો જાય છે. પરંતુ જો તમે સવારે વાસ્તુ સંબંધિત કેટલીક ભૂલો કરો છો તો તમારો દિવસ ખરાબ થઈ શકે છે.

સવારે ઉઠતાની સાથે જ આ કામ ટાળો.મોટાભાગના લોકોને એવી આદત હોય છે કે તેઓ જાગતાની સાથે જ સૌથી પહેલા અરીસામાં જુએ છે, પરંતુ આપણે આવું બિલકુલ ન કરવું જોઈએ. વાસ્તુશાસ્ત્ર અનુસાર, જ્યારે આપણે સવારે ઉઠીએ છીએ ત્યારે આપણા શરીરમાં નકારાત્મક ઉર્જાનો પ્રભાવ જોવા મળે છે.

આની સૌથી વધુ અસર આપણા ચહેરા પર જ થાય છે. જો આપણે જાગતાની સાથે જ અરીસામાં જોઈશું, તો તે ઉર્જા આપણી અંદર ફરી પ્રવેશ કરશે. એટલા માટે સવારે ઉઠતાની સાથે જ સૌથી પહેલા તમારો ચહેરો ધોઈ લો અને પછી અરીસો જુઓ.

સવારે ઉઠતાની સાથે જ ગંદા વાસણો ન જુઓ.જ્યારે તમે સવારે ઉઠો છો, ત્યારે તમારે ગંદા વાસણો તરફ ન જોવું જોઈએ. એટલા માટે કહેવાય છે કે રાત્રે રસોડું સાફ કર્યા પછી જ સૂવું જોઈએ. સવારે ઉઠતાની સાથે જ ગંદા વાસણો જોવાથી શરીરમાં સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર ઓછો થઈ જાય છે. સવારે ગંદા વાસણો ન છોડો અને રાત્રે તેને સાફ કર્યા પછી સૂઈ જાઓ.

જ્યારે તમે સવારે ઉઠો ત્યારે પડછાયો ન જુઓ.વાસ્તુશાસ્ત્ર અનુસાર સવારે ઉઠતાની સાથે જ આપણને પોતાનો કે બીજાનો પડછાયો ન જોવો જોઈએ. જો તમે સવારે ઉઠો કે તરત જ તમે સૂર્યને જોવા માટે નીકળ્યા હોવ અને પશ્ચિમમાં આવો અને સૂર્ય પૂર્વમાંથી નીકળે ત્યારે તમારો પડછાયો જુઓ. તેથી તેને વાસ્તુ અનુસાર યોગ્ય માનવામાં આવતું નથી. વાસ્તુ અનુસાર તેને રાહુનો સંકેત કહેવામાં આવે છે.

બંધ ઘડિયાળ જોશો નહીં.વાસ્તુશાસ્ત્ર અનુસાર, સવારે ઉઠતાની સાથે જ તમારે ક્યારેય બંધ ઘડિયાળ તરફ ન જોવું જોઈએ. વાસ્તવમાં ઘડિયાળને ચાલુ રાખવી શુભ માનવામાં આવે છે. બંધ ઘડિયાળ ખરાબ સમય સૂચવે છે. જો તમે સવારે ઉઠતાની સાથે જ બંધ ઘડિયાળ તરફ નજર નાખો છો, તો તમારી કોઈ સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે અને તમારો આખો દિવસ બગડી જશે.

હિંસક પ્રાણીઓની તસવીર જોવાનું ભૂલશો નહીં.મોટાભાગના ઘરોમાં પ્રાણીઓની તસવીર જોઈ શકાય છે. પરંતુ, સવારે ઉઠતાની સાથે જ આવી તસવીરો ન જુઓ. વાસ્તુશાસ્ત્ર અનુસાર, આવી તસવીરો જોવાનો અર્થ એ થઈ શકે છે કે તમારો આખો દિવસ વિવાદને ઉકેલવામાં પસાર થઈ શકે છે.

Advertisement