શારી-રિક સંબંધ દરમિયાન મહિલાઓ આ વસ્તુઓથી જલ્દી થાય છે ઉત્તેજિત..

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સે@ક્સ વગર જીવન કંટાળાજનક બની જાય છે ક્યારેક તે વિખવાદનું કારણ પણ બની જાય છે પરંતુ શું તમે જાણો છો કે મહિલાઓ સે@ક્સ દરમિયાન કઈ વસ્તુઓનો વધુ આનંદ લે છે અને તેઓ પોતાના પાર્ટનર સાથે મુક્તપણે એન્જોય કરી શકે છે આજે અમે તમને જણાવીશું કે સે@ક્સ દરમિયાન મહિલાઓ કઈ વસ્તુઓથી વધુ આનંદ અનુભવે છે.

Advertisement

છોકરીઓ ઈચ્છે છે આ બધી વસ્તુઓ એક અભ્યાસ મુજબ સારી સે@ક્સ લાઈફ માટે કપલ્સ વચ્ચે સારી સમજણ હોવી જરૂરી છે મહિલાઓને પણ પોતાના પાર્ટનર સાથે ખુશામત કર્યા બાદ સે@ક્સ ગમે છે મહિલાઓ ઈચ્છે છે કે સે@ક્સ કરતા પહેલા તેમના પતિ કે પ્રેમી પ્રેમની વાત કરે અને સંબંધ દરમિયાન પુરુષોએ જણાવવું જોઈએ કે તેઓ તેમના પાર્ટનર સાથે કેટલો પ્રેમ કરે છે.

જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે મહિલાઓને પણ સે@ક્સ કરતી વખતે તેમના પતિ દ્વારા કરવામાં આવતો ફોરપ્લે ગમે છે મોટાભાગની મહિલાઓ ઈચ્છે છે કે સે@ક્સ કરતા પહેલા તેમનો પાર્ટનર ફોરપ્લે કરે આ અભ્યાસમાં મહિલાઓએ તેમના પાર્ટનર સામે પણ ફરિયાદ નોંધાવી છે ઘણી મહિલાઓએ કહ્યું કે તેમનો પાર્ટનર સે@ક્સ કર્યા પછી વાત નથી કરતો અને આ વાત મહિલાઓને બિલકુલ પસંદ નથી.

તેમની ઉત્તેજના વધારવા માટે ક્લિટોરિસને તરત જ સ્પર્શ કરવાની ભૂલ ક્યારેય ન કરો પરંતુ પહેલા અંગૂઠા અને તર્જની વડે લેબિયાને દબાવો અને ઘસો.તમે તેમના પ્યુબિક વાળ પર પણ હળવાશથી ખેંચી શકો છો.તમારો આવો સ્પર્શ તેમને થોડીવારમાં પાગલ બનાવી દેશે તેમના ભગ્નને ઉત્તેજિત કરતા પહેલા તમારી આંગળીને તે વિસ્તારની આસપાસ ગોળાકાર ગતિમાં ખસેડો.આવું કરવાથી છોકરીઓ પાગલ થઈ જાય છે.ઘણી સ્ત્રીઓ પોતાની જાતને હસ્ત-મૈથુન કરતી વખતે બરાબર આ જ કરે છે.

એવું ન વિચારો કે ફક્ત તમારું લિં@ગ તેમના સર્વિક્સ સુધી પહોંચી શકે છે પરંતુ તમે તમારી આંગળીઓથી તે ભાગને પણ સ્પર્શ કરી શકો છો.ધીમેધીમે તમારી આંગળી વડે વિસ્તારને મસાજ કરો.આમ કરવાથી તેમનો આનંદ અનેક ગણો વધી જાય છે યોનિમાર્ગની શરૂઆત ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે.તે જગ્યા પર સહેજ પણ સ્પર્શ તેમને ઉત્તેજનાથી ભરી દે છે. તમે તમારી આંગળીઓને યોનિમાર્ગ પર મૂકો અને તેને વર્તુળમાં ખસેડો.આગામી થોડી ક્ષણોમાં તમે બંને ઉત્તેજના ચરમ પર હશો.

મહિલાઓની બોડી લેંગ્વેજ એક શસ્ત્ર છે જે ક્યારેય ખાલી નથી હોતી. જો તમે તમારા પતિને ઉત્તેજિત કરવા વિશે વિચારી રહ્યાં છો, તો આ પદ્ધતિ શ્રેષ્ઠ છે. તમે તમારા પતિની સામે જેટલું શૃંગારિક કામ કરો છો, તે વહેલા તે તમારા તરફ આકર્ષિત થશે. આ સિવાય સેક્સ દરમિયાન પણ સેક્સની મજા સાચી બોડી લેંગ્વેજથી વધારી શકાય છે. આ માટે, તમે સે*ક્સ દરમિયાન તમારા પાર્ટનર સાથે સંપૂર્ણ સહયોગ કરો.

સદીઓથી વપરાયેલી આ એક ઉપાય છે. પુરુષો તેમના અન્ડરવેરમાં મહિલાના જનનાંગો જોયા પછી ખૂબ જ ઝડપથી ઉત્સાહિત થાય છે. આ માટે તમે સે*ક્સી કપડા તેમજ અંડરવેર પણ ઉપયોગ કરી શકો છો. આ સમય દરમિયાન, તમારા પતિની પસંદગી અનુસાર વપરાયેલા અન્ડરવેરના રંગો પસંદ કરો.

સ્પાઈન અંગે બહુ જ ઓછા લોકો જાણતા હોય છે. પરંતુ મહિલાઓમાં આ જગ્યા ખુબ જ પ્લેઝર આપનારી હોય છે. તેમની સ્પાઈન પર ધીમે રહીને કિસ કરી શકો છો અથવા તો હળવા પ્રેશર સાથે એક આંગળી સ્પાઈન પર નીચે સુધી ફેરવો તેમને ખુબ જ પ્લેઝર ફીલ થશે.

જો કે તેમના સ્તનોને આરામથી સંભાળ અને દબાવવું જોઈએ. કેટલીકવાર પુરુષ પાર્ટનરની વધુ ઉત્તેજનાથી સ્ત્રીઓમાં દુખાવો અથવા અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે. જો તમે તમારા જીવનસાથીનો આ અનુભવ વિશેષ બનાવવા માંગતા હો, તો આ ટીપ્સને અનુસરો.જ્યારે પણ તમે તમારા સ્ત્રી સાથીના સ્તન અથવા સંવેદનશીલ ભાગોને દબાવો, એટલે કે તેમને દબાવો.તેમના સ્તનની ડીંટીને દબાવવા અથવા સ્ટ્રોક કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો, કારણ કે આ મહિલાઓના શરીરનો સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ છે.તમારા જીવનસાથીના સ્તનો પર ક્યારેય વધારે દબાણ ન કરો અથવા તેમને વધુ સખત દબાણ ન કરો. જો તમે આ કરો છો, તો તે તમારા જીવનસાથીને દુખ પહોંચાડે છે.

કાનમાં કરો પ્રેમભરી વાત.પ્લેઝર આપનારા અંગમાં કાનની પણ ગણતરી થાય છે. તેમના કાનને સહેલાવો. કઈંક ધીમે ધીમે ગુસપુસ કરો કે પછી ઈયરલોબ પર હળવેથી બાઈટ કરશો તો પાર્ટનરનો મૂડ બની જશે પગ.બેડ પર જતા પહેલા પાર્ટનરને પગ ધોવા માટે ખાસ રિક્વેસ્ટ કરો. કારણ કે પગ શરીર સુખી ગણાય છે અને તેને પણ પ્રેમની જરૂર છે. પગના તાળવા પર કિસ કે લિક કરીને તમે પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરી શકો છો. શરૂઆત નાની આંગળીથી કરો.

Advertisement