તમારું લિં@ગ નાનું છે? ચિંતા કેમ કરો છો અપનાવો આ ટિપ્સ, મહિલા પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચવામાં મદદ કરશે…

આજકાલ, મોટાભાગના યુવાનો સેક્સ વિશે વધુ વિચારે છે અને બધું બરાબર હોવા છતાં, તેઓ ઘણી વાર તેમના મગજમાં ખોટી વાતો મૂકે છે. હું પૂરતો સેક્સ મેળવી શકતો નથી? આપણું લિંગ નાનું છે? અને અલગ-અલગ બાબતો વિશે વિચારો, જે ક્યારેક તેમના માટે નપુંસકતાનું કારણ બની જાય છે.આજકાલ ઘણા લોકો લિંગની સાઇઝ વધારવા માટે વિવિધ ઉપાયો અપનાવે છે. ઘણા લોકો દવાઓ ખરીદીને ખાય છે, જ્યારે ઘણા લોકો પેનિસની સાઈઝ વધારવા માટે ઈન્જેક્શન પણ લે છે. જેઓ આમ કરી રહ્યા છે.

Advertisement

આવનારા સમયમાં તેમના સેક્સમાં સમસ્યાઓ વધી રહી છે. લિંગની સાઇઝ વધારવા માટે લોકો સર્જરી કરાવી રહ્યા છે. આ પ્રકારની સર્જરીમાં લોકો લાખો રૂપિયા ખર્ચી રહ્યા છે. લિંગને મોટું કરવા માટે લોકો જુદી જુદી રીતો અજમાવતા હોય છે. પરંતુ તેઓ નથી જાણતા કે આ બધું કરીને તેઓ તેમની સેક્સ લાઈફને બરબાદ કરી રહ્યા છે. મોટાભાગના પુરૂષોને ચિંતા હોય છે કે તેમનો પાર્ટનર તેનાથી સંતુષ્ટ થશે કે નહીં. આ અફેરમાં તે પોતાના જીવ સાથે રમત રમી રહ્યો છે.

જો તમારી સાથે પણ આવું થાય. કેટલીક બાબતોનું ધ્યાન રાખીને તમે તમારી સેક્સ લાઈફ અને ફીમેલ પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચાડવામાં સફળ થઈ શકો છો. જો કે જ્યારે મહિલા પાર્ટનર સંતુષ્ટ ન હોય ત્યારે પુરુષોને લાગે છે કે તેમનું પેનિસ નાનું છે. જ્યારે આવી કોઈ વાત નથી. ઘણી વખત યોગ્ય સેક્સ પોઝિશન ન હોવાના કારણે પણ મહિલાઓ ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચી શકતી નથી.જો તમારી સ્ત્રી પાર્ટનર સંતુષ્ટ ન હોય તો તમારી સે*ક્સ કરવાની રીતમાં સમસ્યા છે. પુરૂષો હંમેશા લિંગની સાઈઝને લઈને ચિંતિત રહે છે અને તે જાણવાનો પ્રયાસ કરે છે કે પેનિસ કેટલો લાંબો હોવો જોઈએ અને તેની મહિલા પાર્ટનર સંતુષ્ટ હોવી જોઈએ.

તમને જણાવી દઈએ કે સે*ક્સના ક્ષેત્રમાં અભ્યાસ કરી રહેલા નિષ્ણાતોએ ખુલાસો કર્યો છે કે જો લિંગની સાઈઝ 5 થી 6 ઈંચ છે, તો તમારી સ્ત્રી પાર્ટનર તમારાથી સારી રીતે સંતુષ્ટ થશે એટલે કે લિંગની સામાન્ય કદમાં સ્ત્રી ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચશે. જાય છે અને તૃપ્ત થાય છે.

યોનિમાર્ગ ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક માટે લિંગની જાડાઈ કેટલી હોવી જોઈએ.સૌપ્રથમ તો આ વાત સારી રીતે સમજી લો કે યોનિ એ કોઈ દલદલ નથી, તેનો કોઈ અંત નથી. યોનિમાર્ગની સરેરાશ ઊંડાઈ 3 થી 4 ઇંચ જેટલી હોય છે જે ઉત્તેજિત થવા પર 5 થી 7 ઇંચ સુધી વિસ્તરી શકે છે. આનો સીધો અર્થ એ છે કે તમારું શિશ્ન લગભગ 4 ઈંચ લાંબુ અને 3.5 ઈંચ જાડું હોવું જોઈએ.

જો તમે વિચારી રહ્યા છો કે વિવિધ ઉપાયો કરીને અને દવાઓ લઈને લિંગની સાઈઝ વધારી શકાય છે, તો તમે ખોટું વિચારી રહ્યા છો. એક્સપર્ટ્સનું કહેવું છે કે જો તમે પેનિસની સાઈઝ વધારવાની કોશિશ કરી રહ્યા છો તો આ વિચારને તમારા મગજમાંથી કાઢી નાખો. કારણ કે એવી કોઈ દવા કે પ્રિસ્ક્રિપ્શન નથી જેનાથી પેનિસની સાઈઝ વધી શકે. લિંગનું કદ વધારવાનો દાવો કરતી તમામ જાહેરાતો અને દવાઓ ખોટી છે. જેના અફેરમાં લોકો પોતાનું લગ્ન જીવન બગાડે છે.

લોકોમાં એવી માન્યતા છે કે જો લિંગની સાઈઝ મોટી હોય તો પાર્ટનરને સંતોષ મળે છે. પરંતુ તે સાચું નથી. મહિલાઓ માટે લિંગની સાઈઝથી કોઈ ફરક પડતો નથી. મહિલા સેક્સ એક્સપર્ટના મતે મહિલાઓની યોનિમાર્ગનો સૌથી બહારનો ભાગ ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે અને આવી સ્થિતિમાં તમારે પેનિસની સાઈઝને લઈને ચિંતા ન કરવી જોઈએ. તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી. જ્યારે કોઈ સ્ત્રી સંબંધ બનાવે છે ત્યારે તેને યોનિમાર્ગના બહારના ભાગમાં થતા ઘર્ષણથી આનંદ મળે છે અને વધુ અંદર જવાથી નહીં. સેક્સ લાઈફને બેસ્ટ રાખવા માટે પેનિસની સાઈઝ પર ખાસ ધ્યાન ન આપો અને ખોટી જાહેરાતોથી બચો. આમાં તમારા પૈસા વેડફવાની સાથે તમારી સે*ક્સ લાઈફ પણ સંપૂર્ણપણે બરબાદ થઈ જશે.

સેક્સ લાઈફને સુધારવાની ટિપ્સ.સેક્સ લાઈફ સુધારવા માટે તમારા આહારનું ખાસ ધ્યાન રાખો.તમારા આહારમાં એવી વસ્તુઓનો સમાવેશ કરો જે તમારી નબળાઈને દૂર કરીને સેક્સ લાઈફને સુધારવામાં મદદ કરે છે. ઉદાહરણ તરીકે, ખજૂર, કાજુ, કિસમિસ, મોસમી ફળો, લીલા શાકભાજી વગેરે. બેડ પર તમારો પ્રેમ અને રોમાંસ તમને સેક્સ લાઈફ સુધારવામાં અને સ્ત્રી પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચાડવામાં ઘણી મદદ કરશે. યોગ્ય સે*ક્સ પોઝિશનનો ઉપયોગ કરો. મનમાંથી હંમેશ માટે કાઢી નાખો કે આપણા લિંગની સાઈઝ બહુ નાની છે.

Advertisement