સે@ક્સ દરમિયાન ગર્લફ્રેન્ડે કો-ન્ડોમમાં કરી નાખ્યું કાણું, પછી બોયફ્રેન્ડે કરી નાખી આવી હાલત…

જર્મનીમાં એક ખૂબ જ વિચિત્ર કિસ્સો સામે આવ્યો છે યૌન શોષણના કેસમાં કોર્ટે એક મહિલાને છ મહિનાની જેલની સજા ફટકારી છે શું તમે જાણો છો કે આ મહિનામાં શું ગુનો હતો તે જાણી જોઈને તેના બોયફ્રેન્ડના કોન્ડોમને વીંધી રહી હતી ચુકાદો આપતા ન્યાયાધીશે પણ આ કેસને જર્મનીના કાયદાકીય ઇતિહાસમાં સૌથી ખરાબ કેસ ગણાવ્યો હતો.

Advertisement

આ મહિલાએ છૂપી રીતે ગુનાહિત પ્રવૃતિને અંજામ આપ્યો છે કેસમાં શું થયું પશ્ચિમ જર્મનીના બીલેફેલ્ડની પ્રાદેશિક અદાલતમાં કેસની વિગતો નીચે મુજબ છે 39 વર્ષની મહિલાનું 42 વર્ષના પુરુષ સાથે અફેર હતું બંને 2021 ની શરૂઆતમાં ઓનલાઈન મળ્યા હતા અને ત્યારથી તેઓ કેઝ્યુઅલ અને જાતીય સંબંધોમાં હતા મહિલાએ તેના જીવનસાથી પ્રત્યે ઊંડી લાગણીઓ વિકસાવી હતી.

પરંતુ તે જાણતી હતી કે તેનો પાર્ટનર પ્રતિબદ્ધ સંબંધમાં રહેવા માંગતો નથી ત્યારપછી 39 વર્ષીય મહિલાએ તેના પાર્ટનરના નાઈટસ્ટેન્ડમાં રાખેલા કોન્ડોમનું પેકેટ તોડી નાખ્યું અને કોન્ડોમની અંદરના ભાગમાં વીંધી નાખ્યું આમ કરવાથી તે તેના જીવનસાથીથી ગર્ભવતી થઈ અને તેને હંમેશા માટે પોતાની સાથે રાખવા માંગતી હતી.

પરંતુ તેનો પ્રયાસ નિષ્ફળ ગયો બાદમાં તેણે તેના 42 વર્ષીય પાર્ટનરને વોટ્સએપ પર એક મેસેજ મોકલ્યો જેમાં તેણે લખ્યું કે તેણીને લાગ્યું કે તે ગર્ભવતી છે અને તેણે જાણીજોઈને કોન્ડોમને પંચર કર્યું છે આ સાંભળીને નારાજ પ્રેમી સીધો જ કોર્ટમાં ગયો અને તેની પ્રેમિકા વિરુદ્ધ ક્રિમિનલ કેસ દાખલ કર્યો બાદમાં મહિલાએ સ્વીકાર્યું કે તેણે તેના પાર્ટનર સાથે છેતરપિંડી કરી છે.

આ કેસ શા માટે ઐતિહાસિક છે ફરિયાદી અને અદાલતે સંમત થયા કે આ કેસમાં ગુનાહિત આરોપ સામેલ છે પરંતુ શરૂઆતમાં 39 વર્ષીય મહિલા સામે શું પગલાં લેવા તે અંગે ખાતરી નહોતી ન્યાયાધીશ એસ્ટ્રિડ સાલેવસ્કીએ કોર્ટને કહ્યું અમે આજે અહીં કાનૂની ઇતિહાસ લખ્યો છે આ ગુનો બળાત્કાર સમાન હતો.

તેથી પ્રાથમિક તપાસ બાદ ન્યાયાધીશે કેસના કાયદાની સમીક્ષા કરીને જાતીય હુમલાના આરોપને ઘટનાને યોગ્ય ગણાવ્યો આને ચોરી કહેવાય જ્યારે કોઈ પુરૂષ સંભોગ દરમિયાન ગુપ્ત રીતે તેનું કોન્ડોમ કાઢી નાખે છે અને તેની પત્નીને તેની જાણ ન હોય અને તેના પર જાતીય હુમલો કરવા માટે કાર્યવાહી થઈ શકે છે ત્યારે તેના વિરુદ્ધ જાતીય હુમલો વિશે કહી શકાય સ્લેવસ્કીએ તેના ચુકાદામાં જણાવ્યું હતું કે પુરુષોની જાણ અથવા સંમતિ વિના કોન્ડોમને બિનઉપયોગી બનાવવામાં આવ્યા હતા જે ગુનો છે.

ત્યારબાદ હવે આપણે જાણીએ કે સે;ક્સ દરમિયાન કોન્ડમ ફાટી જાય તો શું કરવું.સં-ભોગ દરમ્યાન કોન્ડોમ ફાટી જવું એ સામાન્ય બાબત છે ઘણી વખત જ્યારે તમે એક્સપાયર થયેલા કોન્ડોમનો ઉપયોગ કરો છો ત્યારે તે સેક્સ દરમિયાન તે ફાટી શકે છે.

આ સાથે જો તમે કોન્ડોમ યોગ્ય રીતે પહેર્યુ ન હોય તો સે-ક્સ દરમિયાન કોન્ડોમ ફાટી શકે છે ઘણી વાર એવું પણ જોવામાં આવ્યું છે કે લોકો સે-ક્સ દરમિયાન તેલનો ઉપયોગ કરે છે આ કારણે પણ કોન્ડોમ ફાટવાની સંભાવના રહે છે ઘણી વખત લોકો એક સાથે બે કોન્ડોમ પણ પહેરે છે જેના કારણે પણ કોન્ડોમ ફાટી શકે છે.

આમ કરવાથી જોખમ વધે છે અને તમને જાતીય રોગ પણ થઈ શકે છે મહિલાઓ ગર્ભવતી પણ થઈ શકે છે પહેલા પરિસ્થિતિનું મૂલ્યાંકન કરો જો સે-ક્સ વખતે જો તમારું કોન્ડોમ વચ્ચે જ ફાટી જાય છે તો તમારે પહેલા આખી પરિસ્થિતિનું મૂલ્યાંકન કરવું પડશે જલદી તમને ખબર નહીં પડે કોન્ડોમ ફાટી ગયો છે ખબર પડતાં જ સૌ પ્રથમ સં-ભોગ કરવાનું બંધ કરો.

આ પછી તમારા શિશ્નને તમારા જીવનસાથીની યોનિમાંથી દૂર કરો હવે તમે પહેલા એ નક્કી કરો કે સ્ખલન પછી કોન્ડોમ ફાટી ગયો છે કે પછી તે પહેલેથી જ ફાટેલું છે જો સ્ખલન પહેલાં કોન્ડોમ ફાટી ગયું હોય અને તમને એની પૂરેપુરી ખાતરી હોય તો નવું કોન્ડોમ પહેરીને તમે ફરીથી સે-ક્સ કરી શકો છો પરંતુ જો સ્ખલન સમયે કોન્ડોમ ફાટી ગયું હોય તો તમારે અન્ય પગલાં ભરવા પડશે.

સેફ-સે-ક્સ દરમ્યાન જો તમારું કોન્ડોમ ફાટે છે તો તમારા મનમાં થોડો ડર આવી શકે છે આ સાથે અનેક પ્રકારના પ્રશ્નો તમારા મનમાં પણ આવવા માંડે છે સ્ત્રી પાર્ટનરને પણ વિચાર આવવાં લાગે છે કે ક્યાંક તે ગર્ભ ધારણ ન કરી લે જો સે-ક્સ દરમિયાન કોન્ડોમ ફાટી જાય તો પછી ગર્ભવતી થવાની સંભાવના રહે છે.

આ સાથે એસટીઆઈનું જોખમ પણ વધે છે તમારે આ બધાથી સાવચેત રહેવાની જરૂર છે જો સે-ક્સ કરતી વખતે તમારો કોન્ડોમ ફાટ્યું હોય તો મહિલાઓએ પહેલા ટોઇલેટમાં જવું જોઈએ તમારે તમારો પેશાબ ચેક કરવો જોઈએ જો તમને પેશાબ ન આવતો હોય તો તો તમારે પહેલા થોડું પાણી પીવું જોઈએ આ કર્યા પછી તમને પેશાબ થશે જો કે વીર્ય તેમાંથી સંપૂર્ણપણે બહાર આવતું નથી.

પરંતુ ત્યાં ચોક્કસપણે થોડી અસર થશે આ સાથે તમારે તમારા યોનિમાર્ગના સ્નાયુઓ પર દબાણ આપવાથી પણ વીર્ય બહાર આવી જાય છે પેશાબ કર્યા પછી તમારે યોગ્ય સ્નાન કરવું જોઈએ આ પછી તમારા જનનાંગોને નવશેકું પાણીથી સાફ કરો આનાથી સુસ્ત સ્ખલન પણ બહાર લાવે છે જો કે તમારે યાદ રાખવું જોઈએ કે તમે ડચિંગથી બચો આ એક રીતે છે યોનિ શાવર હોય છે.

આ પ્રક્રિયામાં યોનિ સાફ થાય છે પાણી અને અન્ય રસાયણોનો પણ આમાં ઉપયોગ થાય છે સે-ક્સ માણતી વખતે તમારું કોન્ડોમ ફાટી જાય ત્યારે તમારે એક મોટું પગલું લેવાની જરૂર છે કે તમે ગર્ભનિરોધક ગોળી લો તમે હોર્મોનલ ગોળીઓ લઈ શકો છો જેથી તમે અનિચ્છનીય સગર્ભાવસ્થા ટાળી શકો.

આ ગોળીઓ 95 ટકા અસરકારક હોવાનું કહેવાય છે જો કે આ લેવા માટે તમે ડોક્ટરની સલાહ લઈ શકો છો સે-ક્સ દરમિયાન કોન્ડોમ ફાટી જાય તો તમે ગર્ભાવસ્થા પરિક્ષણ કરી શક જો યોનિની અંદર કોન્ડોમ ફાટી જાય છે અને વીર્ય યોનિમાર્ગમાં પ્રવેશ કરે છે તો તે તમને ગર્ભવતી થવાનું કારણ બની શકે છે તેથી તમારે ગર્ભાવસ્થા પરિક્ષણ ચોક્કસપણે કરવું જોઈએ જ્યારે તમે માસિક ચૂકી જાવો છે ત્યારે તમે તમારી ગર્ભાવસ્થા પરિક્ષણ અવશ્ય કરાવવું જોઇએ.

Advertisement