23 વર્ષની આ ફેમસ અભિનેત્રીએ કરી આત્મહત્યા, પંખાથી લટકતી મળી લાશ…

મનોરંજન ઉદ્યોગમાં એક ખૂબ જ ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. આ સમાચારે સૌના હોશ ઉડાવી દીધા છે. રવિવારે ઉડિયા ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રીની આત્મહત્યાના સમાચારે સૌના હોશ ઉડાવી દીધા છે. ઓડિયા ટીવી અભિનેત્રી રશ્મિરેખા ઓઝાએ ઓડિશાની રાજધાની ભુવનેશ્વરમાં પોતાના ઘરે આત્મહત્યા કરી લીધી છે.

Advertisement

રશ્મિ રેખાની આત્મહત્યાના સમાચારે સમગ્ર ઉડિયા ઈન્ડસ્ટ્રીને હચમચાવી દીધી છે. પોલીસે અભિનેત્રીનો મૃતદેહ તેના ઘરેથી કબજે કર્યો હતો.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, 23 વર્ષીય રશ્મિના પિતાએ આ કેસમાં પુત્રીના લિવ-ઈન પાર્ટનર સંતોષ પાત્રાની સંડોવણી હોવાની શક્યતા વ્યક્ત કરી છે. તેણે પોલીસને જણાવ્યું કે સંતોષે જ તેને તેની પુત્રીના મૃત્યુની જાણ કરી હતી.

આ ઘટના 18 જૂનની રાત્રે બની હતી. શનિવારે પિતાએ રશ્મિને અનેક ફોન કર્યા પરંતુ અભિનેત્રીએ ફોન ઉપાડ્યો નહીં. બાદમાં સંતોષે તેને ફોન કરીને કહ્યું કે રશ્મિનું નિધન થઈ ગયું છે. ઘટનાસ્થળે પહોંચ્યા પછી તેમને ખબર પડી કે સંતોષ અને રશ્મિ તે ઘરમાં પતિ-પત્ની તરીકે રહેતા હતા. ઘરના માલિકે આ માહિતી આપી હતી. રશ્મિના પિતાએ એમ પણ કહ્યું કે તેમને દીકરીના લિવ-ઈન રિલેશનશિપ વિશે ખબર નથી.પોલીસે અસામાન્ય મૃત્યુનો કેસ નોંધ્યો છે.

પોલીસ પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટની રાહ જોઈ રહી છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, આ આત્મહત્યાનો મામલો હોય તેવું લાગે છે કારણ કે રશ્મિએ એક સુસાઈડ નોટ પણ છોડી છે જેમાં તેણે કહ્યું છે કે તેના મૃત્યુ માટે કોઈ જવાબદાર નથી. તમને જણાવી દઈએ કે થોડા અઠવાડિયા પહેલા બંગાળી સિનેમા અભિનેત્રી બિદિશા દે મજુમદારનો મૃતદેહ પણ તેના કોલકાતા એપાર્ટમેન્ટમાંથી મળ્યો હતો.

પોલીસે ઘરનો દરવાજો તોડી લાશને બહાર કાઢી હતી.બિદિશાએ એક સુસાઈડ નોટ પણ મૂકી હતી જેમાં તેણે કામ ન મળવાની વાત કરી હતી. આ પહેલા બંગાળી અભિનેત્રી પલ્લબી ડે પણ તેના ભાડાના ઘરમાં મૃત હાલતમાં મળી આવી હતી. પોલીસે આ કેસમાં આત્મહત્યાની આશંકા પણ વ્યક્ત કરી હતી અને તેના લિવ-ઈન પાર્ટનરની ધરપકડ કરી હતી.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશ્મિરેખા ઓઝા રાજધાની ભુવનેશ્વરના નયાપલ્લી વિસ્તારમાં ભાડાના મકાનમાં રહેતી હતી. તેની લાશ એ જ ઘરમાં લટકતી હાલતમાં મળી આવી હતી. બીજી તરફ રશ્મિરેખાના પિતાએ પુત્રીના બોયફ્રેન્ડ પર આરોપ લગાવતા કહ્યું કે, તેનો બોયફ્રેન્ડ સંતોષ જેની સાથે તે પતિ-પત્નીની જેમ રહેતો હતો.

સંતોષે તેની પુત્રીને આત્મહત્યા કરવા મજબૂર કરી છે. જો કે, રશ્મિરેખાની આત્મહત્યા પહેલા, તેના પિતાને ખબર ન હતી કે તે તેની પુત્રી અને સંતોષ સાથે લિવ-ઈન રિલેશનશિપમાં છે. આ માહિતી તેને ઘરના માલિક પાસેથી મળી હતી. જોકે, રશ્મિરેખાના મૃત્યુના નક્કર પુરાવા હજુ સુધી મળ્યા નથી.

Advertisement