આ યુવકનું 3 વર્ષ પહેલા કપાઈ ગયું હતું લિં@ગ, છતાંય કરે છે સે@ક્સ, જાણો કેવી રીતે…

ભગવાને આ ધરતી પર સ્ત્રી અને પુરુષ બંનેનું સર્જન કર્યું છે અને બંને એકબીજાને મળે છે અને પછી સે@ક્સ કરીને પોતાના પ્રેમને નવું નામ આપે છે પરંતુ આજે અમે તમને એક એવો જ આશ્ચર્યજનક કિસ્સો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમાં સ્કોટલેન્ડમાં રહેતા 43 વર્ષીય મહિલા સાથે નવી જિંદગી શરૂ કરી રહેલા મોહમ્મદ આયબાદે સે@ક્સ કર્યું.

Advertisement

હવે તમે વિચારતા હશો કે આમાં નવું શું છે. પ્રેમ અને પછી તેણે સે@ક્સ કર્યું એટલે આમાં કંઈ નવું નથી. તમને જણાવવા માંગુ છું કે આ વ્યક્તિએ લિં@ગ વગર સે@ક્સ કર્યું હતું. તો હવે તમને નવાઈ લાગશે.

વાસ્તવમાં આ વ્યક્તિનો એક વખત અકસ્માત થયો હતો અને પછી ડોક્ટરે પેનિસ કાપી નાખ્યું હતું. હવે પેનિસ વગરના આ વ્યક્તિએ સંબંધ બાંધ્યો અને આ સમાચાર જોતા જ આ સમાચાર ઝડપથી વાયરલ થવા લાગ્યા છે અને લોકો જાણવા માંગે છે કે તે કેવી રીતે બન્યું.અને અચાનક આ વ્યક્તિએ ત્રણ વર્ષ પછી ફરીથી સે@ક્સ લાઈફ માણવાનું શરૂ કર્યું પરંતુ તે કેવી રીતે શક્ય છે.

જ્યારે ગુપ્તાંગ કાપવા પડ્યા ત્યારે ડોક્ટરે મોહમ્મદ આયબાદને બાયોનિક પેનિસ લગાવવાની સલાહ આપી હતી. જેનો તેણે સ્વીકાર કર્યો અને તમને જણાવી દઈએ કે બાયોનિક પેનિસ અબાદના હાથ અને પગના સ્નાયુઓ કાપીને તેમાંથી 8 ઈંચ લાંબું શિશ્ન બનાવ્યું. હવે આ બાયોનિક પેનિસને ઓપરેશન દ્વારા શરીરમાં ઈમ્પ્લાન્ટ કરવામાં આવ્યું હતું. એકંદરે આ ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક બાબત છે અને દરેકને આઘાત લાગ્યો છે. આ કેવી રીતે શક્ય બન્યું?

આવોજ એક બીજો કિસ્સો.ડૉક્ટર પર બેદરકારીથી ગંભીર શારીરિક નુકસાન પહોંચાડવાનો આરોપ છે. આ ડોક્ટરે કથિત રીતે સુન્નત કરતી વખતે બાળકનું શિશ્ન કાપી નાખ્યું હતું. ડૉક્ટર પર સર્જરી દરમિયાન બનેલી ઘટનાને છુપાવવાનો પ્રયાસ કરવાનો આરોપ છે. આ ઘટના 2014માં સ્વિત્ઝર્લેન્ડના જીનીવામાં બની હતી. આરોપ છે કે ચાર વર્ષના છોકરાને સીધો હોસ્પિટલ મોકલવાને બદલે ડોક્ટર ટ્યુબની શોધમાં જીનીવામાં ભટકતો રહ્યો.

એક અખબારે આ સમાચાર પ્રકાશિત કર્યા છે. બચાવ પક્ષના વકીલે કોર્ટને જણાવ્યું કે 50 વર્ષની ઈટાલીની નાગરિકતા ધરાવતા આ ડોક્ટરે ઘરે જ અઢી હજાર સુન્નત પૂર્ણ કરી છે. અને અકસ્માત પછી તરત જ, તેણે તેના પરિવારને બાળકને જીનીવા યુનિવર્સિટી હોસ્પિટલમાં લઈ જવા કહ્યું.

બાળકના પરિવારે સુન્નતની પ્રક્રિયાના ફોટા પાડવાનું શરૂ કર્યા પછી આ ઘટના બની, જે આ સંસ્કૃતિમાં સામાન્ય છે. બાળકનો પરિવાર અલ્જેરિયન મૂળનો છે. જ્યારે ડૉક્ટર છોકરાની ચામડીની છાલ ઉતારવાની તૈયારી કરે છે, તેમ તેમ તેનું ધ્યાન ચિત્રને ક્લિક કરવા તરફ ગયું અને તેણે શિશ્ન કાપી નાખ્યું. ત્યારબાદ ડૉક્ટરે શિશ્નને ફરીથી જોડવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તેની પાસે યોગ્ય નળી ન હતી.

બચાવ પક્ષના વકીલે જણાવ્યું હતું કે પરિવારે ફોટા પાડ્યા પછી જ અનપેક્ષિત કૃત્ય થયું હતું અને તે ડૉક્ટરની ભૂલ નથી. છોકરાનું શિશ્ન શરીર સાથે ફરીથી જોડવામાં આવ્યું છે પરંતુ આ માટે તેના ચાર ઓપરેશન કરવા પડ્યા હતા અને તેણે હોસ્પિટલમાં એક મહિનો પસાર કર્યો હતો.અન્ય ડોક્ટરે કોર્ટને જણાવ્યું હતું કે શિશ્નનો આકાર સંતોષકારક છે પરંતુ ગ્રંથિને નુકસાન થયું છે. ડૉક્ટરે કહ્યું કે જ્યારે છોકરો 18 વર્ષનો થશે ત્યારે તેને બીજી સર્જરી કરાવવી પડશે.

Advertisement