જાણો સ્ટાર્સ ની આવવાની ખબર પાપારાઝીને કોણ આપે છે? આ વિડીયો જોઈને તમને બધુજ સમજી જશે..

પાપારાઝી દ્વારા લેવામાં આવેલા સેલેબ્સનો એરપોર્ટ લુક, જિમ લુક કે પાર્ટી લુક વાયરલ થતા રહે છે. પરંતુ ઘણી વખત લોકોના મનમાં સવાલ ઉઠે છે કે પાપારાઝીને સેલેબ્સનો સમય અને લોકેશન કેવી રીતે ખબર હોય છે. આ અંગે અભિનેત્રી સરગુન મહેતાનો એક ફની વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Advertisement

આ વીડિયો જોઈને તમે પણ સમજી જશો.ફિલ્મ સ્ટાર્સને પ્રેક્ષકો ઘણીવાર થિયેટર સ્ક્રીન પર જોતા હોય છે અને જો સ્ટાર્સ તેમની સામે આવે છે, તો તેમના ફેન્સ ફોટો ક્લિક કરાવવા માટે ઘૂંટડે છે. આ સિવાય જો સ્ટાર્સ એરપોર્ટ પર કે પાર્ટીમાં જોવા મળે છે તો તેમની તસવીરો, લુક્સ વગેરે વાયરલ થઈ જાય છે.

તમે વિચારતા હશો કે ક્યારેક આ પાપારાઝીઓ સ્ટાર્સનું લોકેશન અને ટાઈમિંગ કેવી રીતે જાણી લે છે?આ બધા સવાલો વચ્ચે અભિનેત્રી સરગુન મહેતાએ એક ફની વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે જે વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે, સરગુન પહેલા પાપારાઝીને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થવાનો ડોળ કરે છે, ત્યારબાદ તે ઉતાવળમાં દેખાય છે.

સરગુન કહે છે, તમને કેવી રીતે ખબર પડી કે હું અહીં છું, મને મોડું થઈ ગયું છે. જે પછી વિડિયોનો પહેલો ભાગ બતાવે છે, જેમાં સ્ટાર્સ પાપારાઝી સાથે જતા જોવા મળે છે અને ફોટોગ્રાફરને વહેલા આવવા માટે કહેવામાં આવે છે. ફોટોગ્રાફર કહે છે કે તમને પેમેન્ટમાં મોડું થયું છે, તો ચાલો, બીજો ફોટોગ્રાફર આવી રહ્યો છે.આ વીડિયો એકદમ ફની છે, તેથી યુઝર્સ આ વીડિયોને શેર કરી રહ્યાં છે.

ઘણા યુઝર્સ સરગુનના વખાણ કરતા જોવા મળ્યા હતા, તો ઘણાએ ઉર્ફીની એક્ટિંગ પણ કહી હતી. યુઝરે કહ્યું, ઉર્ફી આવી રહી છે અને બીજા યુઝરે લખ્યું, ઉર્ફી એ જ કરે છે. એક યુઝરે તો એવી કમેન્ટ કરી કે આ રાખી અને ઉર્ફી દીદી માટે પરફેક્ટ છે, થોડા સમય પહેલા ઉર્ફી તેના એરપોર્ટ લુક્સને લઈને ચર્ચામાં હતી, જેની કાશ્મીરા શાહે પણ મજાક ઉડાવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે પાપારાઝી બનવું કોઈ સરળ કાર્ય નથી. તેઓએ સાત દિવસ, 24 કલાક કામ કરવું પડશે. ઠંડી હોય કે વરસાદ. તેઓએ ફક્ત તસવીરો લેવાના છે. આ ક્ષેત્રમાં પણ ઘણી સ્પર્ધા છે. સોશિયલ મીડિયાએ તેમના કામને વધુ મુશ્કેલ બનાવી દીધું છે.

કારણ કે સોશિયલ મીડિયા પર જેની તસવીર સૌથી પહેલા આવી તે મુખ્ય માનવામાં આવે છે. બીજાની મહેનત વ્યર્થ જાય છે. આ જ કારણ છે કે પાપારાઝી કરનારા લોકોને હંમેશા વર્ક મોડમાં રહેવું પડે છે. તેમને હંમેશા સૌથી ઝડપી બનવા માટે દોડવું પડે છે.

ધ્યાન રાખો કે, આ ક્ષેત્રમાં વધી રહેલી સ્પર્ધાને કારણે આજે પાપારાઝી લોકોને માત્ર સેલેબ્સના ફોટા જ ક્લિક કરવા પડે છે. તેના બદલે હવે તેમને તેમની સાથે જોડાયેલી વાર્તા પણ કરવાની છે. તેઓએ તેમના વિડિયો પણ બનાવવાના હોય છે અને તેમને અનુસરવાના હોય છે.

નેટવર્ક બનાવવાના હોય છે, આ બધી વસ્તુઓ પણ તેઓએ કરવાની હોય છે. આ જ કારણ છે કે વિરાટ અને અનુષ્કાએ આ પાપારાઝીઓને વિનંતી કરી છે કે તેઓ તેમના નાના દેવદૂતની તસવીરો ક્લિક ન કરે અને સાથે જ તેમની ગોપનીયતાનું સન્માન કરે.

Advertisement