અહી હોટલમાં ચાલી રહ્યું હતું કૂટણખાનું, બે ડઝન થી વધુ યુવક-યુવતીઓ અર્ધ નગ્ન હાલતમાં ઝડપાયા…

હરિયાણાના યમુનાનગરના પોશ વિસ્તારોમાં કોલેજોની આસપાસ બનેલી નાની હોટલ અને કાફેના બંધ દરવાજા પાછળની કલંકિત વાસ્તવિકતા સામે આવી છે. શહેર પોલીસે હોટેલ ટિમના કાફે પર દરોડા પાડીને 2 ડઝનથી વધુ યુગલોની અશ્લીલ સંજોગોમાં ધરપકડ કરી હતી. પોલીસે દરોડા દરમિયાન હોટલ માલિક સામે એફઆઈઆર પણ નોંધી હતી અને હોટલનું દૈનિક રજીસ્ટર જપ્ત કર્યું હતું. આ તમામને પોલીસે વાંધાજનક રીતે રંગે હાથે ઝડપ્યા છે.

દરોડા દરમિયાન પોલીસે હોટલનું રજીસ્ટર તપાસ્યું હતું અને રજીસ્ટરમાં કોઈ રેકોર્ડ મળ્યો ન હતો. પોલીસે બે ડઝનથી વધુ યુવકો અને યુવતીની ધરપકડ કરીને કાર્યવાહી શરૂ કરી છે. એસએચઓ કમલજીતે કહ્યું કે પોલીસ કેસ સાથે સંબંધિત તમામ સ્તરે તપાસ કરી રહી છે, હોટલમાં દારૂ પણ પીરસવામાં આવી રહ્યો હતો. હોટલ પાસે પીવાનું લાઇસન્સ નથી. તપાસમાં ખબર પડશે કે હોટલમાં કેટલા સમયથી દેહવ્યાપાર ચાલતો હતો.

જોકે, 2 ડઝન જેટલા લોકોને કસ્ટડીમાં લઈને નિયમ મુજબ કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે.પોલીસે વધુમાં માહિતી આપતા જણાવ્યું હતું કે ટિમ્સ નામની હોટલમાં દરોડા પાડવામાં આવ્યા છે. તેમની પાસેથી યુવક-યુવતીના કોઈ દસ્તાવેજો મળ્યા નથી. હોટલમાં અનૈતિક કૃત્યો કરવામાં આવતા હતા, જેના માટે કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે.

આપત્તિજનક પરિસ્થિતિમાં સપડાયેલા યુવક-યુવતી-મહિલા પોલીસ સ્ટેશનના ઈન્ચાર્જ બ્રજબાલાને આવા કૃત્યની અંગત માહિતી મળી હતી. આ માહિતીના આધારે પોલીસે એક ટીમ બનાવી હોટલમાં દરોડો પાડ્યો હતો. પોલીસને યુવતી હોટલના રૂમમાં અભદ્ર હાલતમાં મળી આવી હતી. પોલીસે હોટલમાં દરોડો પાડ્યો હતો.

યુવકો રૂમની બહાર ભાગવા લાગ્યા પરંતુ તમામ યુવકોને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યા હતા. યુવતીઓ હોટલના રૂમમાં વિચિત્ર સ્થિતિમાં હતી. પોલીસે હોટલના દરેક રૂમની તપાસ કરી, હોટલના રૂમમાંથી 14 યુવતીઓ અને 20 યુવકોની અટકાયત કરી, હોટલના રૂમમાંથી ગુનાહિત સામાન પણ મળી આવ્યો. આ સમગ્ર મામલે પોલીસે હોટલના ડેઈલી રજીસ્ટરના માલિકની પણ અટકાયત કરી પૂછપરછ હાથ ધરી છે.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો MPના સિહોરમાં પોલીસે એક મોટું સેક્સ રેકેટ ઝડપ્યું છે. શહેરના બસ સ્ટેન્ડ પાસેના એક મકાનમાં ઘણા સમયથી સેક્સ રેકેટ ચાલતું હતું. કાર્યવાહી કરીને કોતવાલી પોલીસે 4 યુવતીઓ, 3 ગ્રાહકો, એક ડ્રાઈવર, એક ઓપરેટર અને એક મહિલા મેનેજર સહિત 10 લોકોની ધરપકડ કરી છે.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, કોતવાલી પોલીસ સ્ટેશને શહેરના બસ સ્ટેન્ડ પાસેથી એક ઘરમાં ચાલતું સેક્સ રેકેટ ઝડપ્યું છે. પોલીસે અહીંથી 10 લોકોની ધરપકડ કરી છે, જેમાં 4 યુવતીઓ, 3 ગ્રાહકો, એક ડ્રાઈવર, એક ઓપરેટર અને એક મહિલા મેનેજરનો સમાવેશ થાય છે.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પોલીસને ઘણા સમયથી સે@ક્સ રેકેટની માહિતી મળી રહી હતી, જેના આધારે પોલીસે મોડી રાત્રે દરોડો પાડ્યો હતો. ધરપકડ કરાયેલી યુવતીઓ ભોપાલથી આવતી હતી.તેના ઘરે સે@ક્સ રેકેટ પકડનાર અનુપમા પોતાને મહિલા નેતા ગણાવતી હતી. ઘણા VIP સાથે ફેસબુક પર ફોટા શેર કરવા માટે વપરાય છે. એકવાર તે શિવસેના તરફથી મ્યુનિસિપલ ચૂંટણી પણ લડી ચૂકી છે, જેમાં તે ખરાબ રીતે હાર્યો હતો. તે પોતાને એક સામાજિક કાર્યકર અને નેતા ગણાવતી હતી.

હાલ પોલીસ પૂછપરછ કરી રહી છે જેમાં મોટા ખુલાસા થવાની શક્યતા છે.આ મામલે ASP સમીર યાદવે જણાવ્યું કે પોલીસને માહિતી મળી રહી છે, જેના આધારે પોલીસે કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. જેમાં 10 લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. તેમની પાસેથી રોકડા 28 હજાર 710 રૂપિયા પણ જપ્ત કરવામાં આવ્યા હતા. આ અંગે કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને તમામની પૂછપરછ ચાલી રહી છે. બધી છોકરીઓ ભોપાલથી આવતી.