ફક્ત 2 જ મિનિટમાં કોઈપણ મહિલાને કરીલો તમારા વશમાં, જાણી લો આ ઉપાય….

જેમ-જેમ સમય બદલાઈ રહ્યો છે તેમ તેમ તાંત્રિક બાબામાંથી લોકોની આસ્થા દૂર થઈ રહી છે કારણ કે પહેલા લોકો જાદુ વિદ્યાનું વધુ જ્ઞાન ધરાવતા હતા. ભલે લોકોનો બાબા પરથી વિશ્વાસ ઉઠી ગયો હોય, પરંતુ કેટલીક એવી યુક્તિઓ છે જે આજે પણ સાચી સાબિત થઈ રહી છે.

Advertisement

આજે અમે તમને એક એવી ટ્રિક વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેના દ્વારા તમે 2 મિનિટમાં ઘરમાં બેઠેલી કોઈપણ વ્યક્તિને કંટ્રોલ કરી શકો છો.તમે કદાચ વિશ્વાસ નહીં કરો, પરંતુ જો તમે આ યુક્તિ એક વાર અજમાવી જુઓ, તો કદાચ તમે જેને ખૂબ જ ઈચ્છો છો અને તે ગુસ્સે છે, તો તમે તેને ખૂબ જ સરળતાથી નિયંત્રિત કરી શકો છો.

અથવા જો તમને કોઈ સ્ત્રી કે પુરુષ બહુ ગમે છે અને તેઓ તમને પસંદ નથી કરી શકતા તો આ ટ્રીક એવી રીતે કામ કરશે કે તે વ્યક્તિ પણ તમને પસંદ કરવા લાગશે. જરૂરી નથી કે દરેક યુક્તિ ખરાબ હોય, કેટલીક યુક્તિઓ લોકોની ખુશી માટે પણ કરવામાં આવે છે.જો તમને પણ લાગે છે કે તમે કોઈના વગર રહી શકતા નથી, તો આ ટ્રિક તમારા માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક છે. હા તેના માટે તમારે કેટલીક વસ્તુઓની જરૂર પડશે.

દાડમનું લાકડું.ધ્યાન રાખો કે પૂર્વા ફાલ્ગુની નક્ષત્રમાં આ લાકડાને તોડી લો અને તેની પૂજા કર્યા પછી તેને લાવો અને તેને જમણા હાથમાં બાંધી દો, જેમ જ કોઈ પણ વ્યક્તિ તેને કરશે, કોઈપણ વ્યક્તિ તમારી આજ્ઞા માનવા લાગશે. મહિલાના પગ નીચે આ વસ્તુ મુકો. સ્ત્રીને વશ કરવા કાકજુંઘા, તગર, કેસર ત્રણેયને એકમાં પીસીને સ્ત્રીના પગ નીચે મૂકી દો. મહિલા 2 મિનિટમાં વશ થઈ જશે.

આ ઉપરાંત ચાલો જાણી બીજા ઉપાય, તમારે ગુરુવારના દિવસથી પરાઇ સ્ત્રીને નિયંત્રિત કરવા માટે આ મંત્રની શરૂઆત કરવી પડશે. આ દિવસે સાંજે સૂર્યાસ્ત સમયે તમારે આસન પર બેસવાનું છે. બેસતી વખતે તમારો ચહેરો એ મહિલાના ઘર તરફ હોવો જોઈએ જેને તમે નિયંત્રિત કરવા માંગો છો.

એક પાત્રમાં થોડું મીઠું પણ રાખો. પરાઇ સ્ત્રીને વશમાં કરવા માટે તમારે મીઠાની પેટીનું ઢાંકણું હટાવવું પડશે અને નીચેના મંત્રનો 7 વાર જાપ કરવો પડશે.મંત્ર.ॐ भगवती भग भाग दायिनी देव दत्तीं मम वश्यं कुरु कुरु स्वाहा।

ઉપરોક્ત મંત્રમાં દેવ દત્તિનની જગ્યાએ ઈચ્છિત સ્ત્રીનું નામ લેવાનું છે. દરેક જાપ પછી તમારે મીઠું ફૂંકવું પડશે. હવે આ બોક્સને ઘરમાં સુરક્ષિત જગ્યાએ રાખો. તમારે આ પ્રક્રિયાને 29 દિવસ સુધી નિયમિતપણે અનુસરવી પડશે.આ પછી કોઈપણ બહાને તે પરાઇ મહિલાને આ મીઠું ખવડાવો.

તમે આ મીઠું ખાશો કે તરત જ તે સ્ત્રી તમારા વશમાં થઈ જશે અને પછી તમે બંને સુખી જીવન જીવી શકશો. પરાઇ સ્ત્રીને વશ કરવાનો આ ઉપાય થોડો લાંબો છે, પરંતુ તેના પરિણામો ખૂબ જ ચમત્કારી છે.

પરાઇ મહિલાને કંટ્રોલ કરવાની ટ્રીક, કેટલાક લોકો માને છે કે પરાઇ મહિલાને કન્ટ્રોલ કરવી ખોટું છે. પરંતુ સ્ત્રી અને પુરુષ વચ્ચેનું આકર્ષણ સ્વાભાવિક છે. અને આપણે ઈચ્છીએ તો પણ તેને રોકી શકતા નથી. જો કોઈ પુરુષ કોઈ પરાઇ સ્ત્રીને આકર્ષવા માંગતો હોય અથવા તેની સાથે સંબંધ બાંધવા ઈચ્છતો હોય તો તેમાં કંઈ ખોટું નથી.

છેવટે, તે વ્યક્તિ ફક્ત તે પરાઇ સ્ત્રીને કોઈ પ્રકારનું સુખ આપવા માંગે છે. આ માટે ભલે તેણે તંત્ર-મંત્રો અને યુક્તિઓનો આશરો લેવો પડે.પરાઇ મહિલાને વશ કરવાની યુક્તિ નીચે મુજબ છે.પર-સ્ત્રીને કાબૂમાં રાખવાની આ યુક્તિ માટે, તમારે જે સ્ત્રીને કાબૂમાં લેવાની છે તેના આંતરિક કપડાંની જરૂર પડશે. તેના દ્વારા પહેરવામાં આવેલ આંતરિક વસ્ત્રો મળતાં જ સમજો કે તમારું અડધું કામ થઈ ગયું છે.

લાલ શાહી અથવા સિંદૂરની મદદથી તે અંદરના કપડા પર સ્ત્રીનું નામ લખો. હવે તે કપડાને 7 દિવસ સુધી તમારી પાસે રાખો. જો શક્ય હોય તો રાત્રે સૂતી વખતે પણ તે કપડાં તમારી સાથે રાખો અને સૂઈ જાઓ.

7 દિવસ પછી, તે કપડાને એક ચોકડી પર લઈ જાઓ અને તેને બાળી લો અને તેને તમારા પગથી કચડી નાખો. પગથી કચડતી વખતે, તમારે નીચેના મંત્રનો જાપ કરવો પડશે. મંત્ર- ओम नमो भूतनाथ समस्त भुवन, भूटानी साध्य हू.

11 વાર જાપ કર્યા પછી તમારે સીધા ઘરે આવવાનું છે. જ્યારે તમે ઘરે આવો ત્યારે ક્યારેય પાછળ ન જોશો. જો તમે ખરેખર કોઈ પરાઇ મહિલાને નિયંત્રિત કરવા માંગો છો, તો પરાઇ મહિલાને નિયંત્રિત કરવા માટે ચોક્કસપણે આ ટ્રિક અપનાવો.

Advertisement