હાઈ પ્રોફાઈલ સે@ક્સ રેકેટ, હોટલમાં આવી હાલતમાં હતા ત્રણ પુરૂષ અને બે મહિલાઓ, આપત્તિજનક વસ્તુઓ જોઈને પોલીસ પણ ચોંકી ગઈ….

પોલીસ અને એન્ટી હ્યુમન ટ્રાફિકિંગ યુનિટે ઉત્તરાખંડના મસૂરીમાં આંતર-રાજ્ય ઓનલાઈન વેશ્યાવૃત્તિ ગેંગનો પર્દાફાશ કરીને ત્રણ પુરુષો અને બે મહિલાઓની ધરપકડ કરી છે. ધરપકડ કરાયેલા પુરુષોમાંથી બે હરિયાણા અને એક પશ્ચિમ બંગાળનો છે, જ્યારે એક મહિલા દિલ્હીની અને બીજી યુપીના અલીગઢની છે.

Advertisement

પોલીસે એક કાર, એક SUV અને અન્ય વસ્તુઓ પણ કબજે કરી છે. આ ટોળકી પ્રવાસીઓનો વોટ્સએપ અને ઓનલાઈન સાઈટ જસ્ટ ડાયલ દ્વારા સંપર્ક કરીને શિકાર કરતી હતી. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, રિકવર કરાયેલી કારમાંથી મહિલાઓને છુપાઈને લઈ જવામાં આવી હતી.

પોલીસે તમામને જેલમાં મોકલી દીધા છે.એસએસપી/ડીઆઈજી જનમેજય ખાંડુડીને શહેરમાં વેશ્યાવૃત્તિની ફરિયાદો મળી રહી હતી. આ સંદર્ભે, એન્ટિ હ્યુમન ટ્રાફિકિંગ યુનિટ દહેરાદૂન અને એસઓજીની એક ટીમને રેકેટનો પર્દાફાશ કરવાની કામગીરી સોંપવામાં આવી હતી. બંને ટીમોને ખબર પડી કે હરિયાણાના કેટલાક લોકો સ્પા સર્વિસના નામે બહારના રાજ્યોમાંથી મહિલાઓને વેશ્યાવૃત્તિ માટે લાવીને વોટ્સએપ અને ઓનલાઈન સે@ક્સ રેકેટ ચલાવી રહ્યા છે.

શનિવારે રાત્રે, પોલીસ અધિક્ષક બિશાખા અશોક ભદાનેના નિર્દેશ પર, એએચટીયુની ટીમ, પોલીસ અને એનજીઓ એમ્પાવરિંગ પીપલ્સ ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ જ્ઞાનેન્દ્ર કુમારે ભટ્ટા ગામ પાસેની હોટલ પર દરોડો પાડ્યો અને ઓનલાઈન સ્પા સેવા ચલાવતા ત્રણ પુરુષો અને બે મહિલાઓની ધરપકડ કરી.

શહેર કોટવાલીમાં તમામ આરોપીઓ સામે અનૈતિક વેશ્યાવૃત્તિ અટકાવવા કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. પોલીસે આરોપીઓ પાસેથી ગુનાહિત સામગ્રી, ગોળીઓ અને રોકડ રકમ પણ જપ્ત કરી છે. સિટી કોટવાલ ગિરીશ ચંદ્ર શર્માએ જણાવ્યું કે, એક આરોપી ઘટનાસ્થળેથી ભાગી ગયો છે, તેને પકડવાના પ્રયાસો ચાલુ છે.

પોલીસ દ્વારા સમયાંતરે શહેરના સ્પા સેન્ટરોનું ચેકિંગ કરવામાં આવે છે, સાથે જ સ્પા સંચાલકોને સૂચના પણ આપવામાં આવી હોવાનું જણાવ્યું હતું. જણાવ્યું કે ધરપકડ કરાયેલા તમામ લોકોને કોર્ટમાં રજૂ કરીને જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યા છે.પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, ગેંગ લીડર કિશન ઉર્ફે સોનુ લોકડાઉન પહેલા મસૂરીની એક હોટલમાં કામ કરતો હતો.

લોકડાઉન પછી, તે હરિયાણામાં તેના ઘરે ગયો હતો અને ગયા મહિને જ મસૂરી પાછો ફર્યો હતો.પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર સ્પા સર્વિસના નામે જસ્ટ ડાયલ પર રજીસ્ટ્રેશન કરાવીને તેણે યુવતીઓ દ્વારા દેહવ્યાપારનો ધંધો શરૂ કર્યો હતો.પશ્ચિમ દિલ્હીના શકુરપુર સરસ્વતી વિહારમાં રહેતી કંચન ગુપ્તા, યુપીના અલીગઢના સિકંદરપુરની રહેવાસી સુધા દેવી.

Advertisement