લિં@ગની સાઇઝને ઝડપથી વધારવામાં માટે મદદ કરશે આ સરળ રીત…

લોકોમાં એક સામાન્ય ખ્યાલ છે કે જીવનસાથીને વધુ સારા સે-ક્સ અને આત્મસંતોષ માટે લિંગ જાણવું ખૂબ જ જરૂરી છે પુરૂષો તેમના શિશ્નની કદ વિશે ખૂબ જ ઉત્સુક હોય છે આ એટલા માટે છે કારણ કે તે જાતીય સં-ભોગ દરમિયાન તેના પાર્ટનરને ભારે આનંદ આપવા માંગે છે પરંતુ ઘણા લોકો શિશ્નની સાઈઝને લઈને ઘણી ખોટી માન્યતાઓ ધરાવે છે.

Advertisement

અને તેમને પોતાનામાં આત્મવિશ્વાસ નથી જેના કારણે તેમને લાગે છે કે તેઓ તેમના પાર્ટનરને સંતુષ્ટ કરી શકતા નથી આ માટે પેનિસની સાઈઝ વધારવી એ છેલ્લો ઉપાય લાગે છે શિશ્નની નાની સાઈઝ માત્ર લોકોના આત્મવિશ્વાસને ઠેસ પહોંચાડે છે એટલું જ નહીં ઘણા લોકોમાં તે ડિપ્રેશનનું એક મોટું કારણ પણ બની જાય છે.

લોકો આ વિશે ભાગ્યે જ કોઈની સાથે વાત કરવાનું પસંદ કરે છે જ્યારે તેઓ વાત કરી શકતા નથી ત્યારે તેઓ દવાઓનો ઉપયોગ કરે છે તે જ સમયે તેઓ ડોકટરોની સલાહ પણ લેતા નથી કે તેમના જીવનસાથી સાથે વાત પણ કરતા નથી જેના કારણે ખોટી સારવાર અને લુચ્ચાઓ ખતરો જાણીને બેસી જાય છે.

આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને તમારી સમસ્યાના કેટલાક એવા ઉપાયો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ખૂબ જ સરળ છે મોટા ભાગના લોકો એવું વિચારે છે કે અમુક દવાઓ લઈને અથવા વજનનો ઉપયોગ કરીને શિશ્નનું કદ વધારવું જેનું પરિણામ ઘણું ઘાતક છે દવાઓનું સેવન માત્ર તમારા સ્વાસ્થ્યને જ ખરાબ અસર કરતું નથી.

પરંતુ તે જીવનભર પસ્તાવાનું કારણ પણ બની શકે છે ડોક્ટર્સનું પણ માનવું છે કે દવાઓથી પેનિસની સાઈઝ વધારી શકાતી નથી પરંતુ કેટલીક યોગ્ય કસરતો અને સર્જિકલ પદ્ધતિઓ વડે શિશ્નનું કદ અમુક હદ સુધી વધારી શકાય છે આવો જાણીએ કેવી રીતે અલ્ટીમેટ સ્ટ્રેચર આ કસરત એવા લોકો માટે ખૂબ જ અસરકારક સાબિત થઈ શકે છે.

જેઓ શિશ્નને કેવી રીતે ગાઢ બનાવવા માટે ચિંતિત છે આ સાથે તે શિશ્નની વક્રતા અને ઢીલાપણું દૂર કરવામાં મદદરૂપ થઈ શકે છે આ શરૂ કરતા પહેલા થોડો આરામ કરો અને ગરમ કરો કેગલ વ્યાયામ આ એક લોકપ્રિય કસરત છે તે પુરુષોની સાથે મહિલાઓ માટે પણ ખૂબ જ ફાયદાકારક છે તે પુરુષોમાં રક્ત પરિભ્રમણ અને ઉત્થાનનો સમય વધારવામાં ખૂબ મદદરૂપ છે.

આ એક ખૂબ જ અસરકારક સારવાર છે સારા રક્ત પરિભ્રમણને કારણે તે શિશ્નની કદ વધારવામાં પણ ખૂબ મદદરૂપ છે ધૂમ્રપાન કરશો નહીં દિવસમાં 30 મિનિટ વ્યાયામ કરો પેટની ચરબી ઓછી કરો મસાજ અઠવાડિયામાં 3 વખત ઓલિવ ઓઈલ અથવા સરસવના તેલથી 15 મિનિટ સુધી માલિશ કરવાથી પણ ફાયદો થાય છે.

આ એક સલામત અને સુરક્ષિત પદ્ધતિ છે પરંતુ સાવચેત રહેવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે વિટામીન B5 તે શિશ્નનું કદ વધારવામાં ખૂબ જ મદદરૂપ છે આ વિટામિન એક્ટિવિટી જાળવવામાં સક્રિય છે વિટામિન સી શિશ્નની સાઈઝ વધારવામાં વિટામિન સી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ પરિબળ છે તેની સાથે વિટામિન Aનું પણ સેવન કરવું જોઈએ.

આ તમામ પગલાંને મેડિકલ સાયન્સમાં બહુ ઓછું મૂલ્ય આપવામાં આવ્યું છે આવી સ્થિતિમાં ડોક્ટરો અને મેડિકલ સાયન્સનું માનવું છે કે એક ઉંમર પછી પેનિસની સાઈઝ વધવાનું બંધ થઈ જાય છે પરંતુ જો તે સ્નાયુઓની છે તો સર્જરી પણ એક ઉપાય છે જે શિશ્નની કદ વધારવામાં મદદ કરી શકે છે.

પરંતુ આ સલામત સુરક્ષિત પદ્ધતિ નથી શિશ્નનું કદ મોટું કરતી સર્જરીમાં અનેક પ્રકારની આડઅસર પણ જોવા મળે છે આ પ્રકારની સર્જરી કર્યા પછી તમારા શિશ્નમાં ઘણા દિવસો સુધી કોઈ ઉત્તેજના નથી ઘણા કિસ્સાઓમાં તે સંપૂર્ણપણે બંધ પણ થઈ જાય છે સર્જરીની પ્રક્રિયા શું છે રિસર્ચ અનુસાર પેનિસની સાઇઝ વધારવા માટે ગમે તે સર્જિકલ ટેકનિક અપનાવવામાં આવે છે.

તેઓ સલામતી અસરકારકતા અને દર્દી સંતોષ માટે મિશ્ર પરિણામો ધરાવે છે શિશ્નમાં એક અસ્થિબંધન છે જે ઉત્થાનમાં મદદ કરે છે શસ્ત્રક્રિયામાં આ અસ્થિબંધન શિશ્નનું કદ વધારવા માટે કાપવામાં આવે છે આ પછી હાડકા અને તે કાપેલા અસ્થિબંધન વચ્ચે ત્વચાની કલમ બનાવવામાં આવે છે જેના કારણે પેનિસ આ રીતે બહાર આવે છે.

અને તેની સાઈઝ મોટી દેખાવા લાગે છે આનાથી શિશ્નની લંબાઈ વધે છે જ્યારે આ સર્જરીથી શિશ્નમાં ઉત્થાન થાય છે ત્યારે તેનું કદ બે સેન્ટિમીટર સુધી વધે છે આમાં પેનિસની સાઈઝ વધી જાય છે પરંતુ તેનાથી પેનિસમાં ઈન્ફેક્શન ડાઘ અને સંવેદનાનો અભાવ જેવી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

આ પ્રકારની સર્જરીમાં ડોકટરો શરીરમાંથી ચરબી લઈને પેનિસની શાફ્ટમાં નાખે છે જેથી શરીર ચરબીને શોષી લે છે આ સર્જરી શિશ્નની સંવેદનશીલતા ઘટાડે છે સામાન્ય ભાષામાં આ પ્રકારની સર્જરીને કોસ્મેટિક સર્જરી કહેવામાં આવે છે આ સર્જરી ઘણી પીડાદાયક હોય છે શિશ્નની સાઇઝ વધારવાની આ સૌથી સફળ રીત છે.

આ પ્રક્રિયા દર્દીના આત્મવિશ્વાસમાં વધારો કરી શકે છે પરંતુ લાંબા ગાળે તેને જાળવી રાખવા માટે તેમણે તેમના આહાર અને કસરતમાં સુધારો કરવાની જરૂર છે.પેટના નીચેના ભાગમાંથી ચરબી દૂર કરવાની સર્જિકલ પ્રક્રિયા તેમના શિશ્નને મોટું બનાવી શકે છે.

પ્યુબિક વિસ્તારની આસપાસની વધારાની ચરબી દૂર કરવાથી આંશિક રીતે દબાયેલું શિશ્ન વધુ બહાર નીકળેલું દેખાય છે સર્જરી શિશ્નનું કદ 2 સે.મી.થી વધારી દે છે પરંતુ જો દર્દીનું વજન ફરીથી વધે છે તો ચરબી પ્યુબિક વિસ્તારમાં પાછી આવે છે સર્જરી પછી ઘણી બધી બાબતોનું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે જેમ કે સંવેદનાના અભાવે વજન વધવા ન દેવું પોતાની જાત પર ધ્યાન આપવું ખોરાકનું ધ્યાન રાખવું નિયમિત કસરત કરવી.

Advertisement