મહિલાઓના શરીર વાળ ખરીદવા માટે અહી લોકો થઈ રહ્યા છે પાગલ, ખુબજ ચોંકાવનારું છે તેનું કારણ…

આપણો સમાજ સ્ત્રી-પુરુષ માટે ફેશન સેન્સ નક્કી કરે છે અને પછી તેઓ તેને અનુસરે છે સમાજ પ્રમાણે મહિલાઓએ પોતાના શરીરના વાળ સાફ રાખવા જોઈએ તો જ તેઓ સુંદર દેખાશે અને પુરુષોએ ક્યારેય પણ તેમના શરીરના વાળ સાફ કરવા જોઈએ નહીં શરીરના વાળ કેવી રીતે શેવ કરવા નહીં તો તેમનો પુરુષાર્થ જતો રહેશે પરંતુ ઈંગ્લેન્ડની એક મહિલા ઈંગ્લેન્ડની મહિલા શરીરના વાળ નથી શેવ કરતી સમાજ દ્વારા બનાવેલા આ નિયમોને તોડે છે.

Advertisement

અને તેના કારણે તે ઘણી ચર્ચામાં છે મહિલાઓ ક્યારેય પોતાના શરીરના વાળ સાફ કરતી નથી કેમિલ એલેક્ઝાન્ડર 25, લંડનમાં સ્થિત એક સંગીતકાર અને મોડેલ છે લંડન મહિલા શરીરના વાળ વેચે છે રિપોર્ટ અનુસાર લગભગ 4 વર્ષ પહેલા તેણે વેક્સિંગ અને શેવિંગ કરવાનું છોડી દીધું અને પોતાના કુદરતી વાળ અપનાવ્યા.હવે કેમિલ ક્યારેય તેના વાળ કાપતી નથી.

તેણીએ કહ્યું કે તેણી પર સમાજ દ્વારા બનાવેલા સુંદરતાના નિયમોનું પાલન કરવા માટે ખૂબ દબાણ હતું જેના કારણે તેણીએ બધું છોડી દીધું અને જાહેરમાં તેના વાળ ઉડાવવાનું શરૂ કર્યું કોરોના રોગચાળા દરમિયાન તેના વાળ વેચવાનું શરૂ કર્યું કેમિલે A Void નામનું બેન્ડ હતું જેમાં તે ગાયક અને ગિટારવાદક તરીકે વ્યસ્ત હતી.

પરંતુ કોરોના રોગચાળા દરમિયાન તેની કમાણી નોંધપાત્ર રીતે ઘટી ગઈ અને તે પૈસા એકત્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરતી રહી ત્યારથી તેણીએ પુખ્ત સબ્સ્ક્રિપ્શન સાઇટ ઓન્લીફૅન્સ પર પોતાનું ખાતું શરૂ કરવાનું નક્કી કર્યું સ્ત્રી ઓનલી ફેન્સ વાળ વેચવાનો વ્યવસાય શરૂ કર્યો તે કહે છે કે લોકો તેના વાળના દિવાના છે.

અને તેને વાળ સાથે જોવાનું પસંદ કરે છે એટલું જ નહીં તેઓ તેમના વાળ ખરીદવા માટે મોટી રકમ પણ ચૂકવે છે કેમિલે 2 લાખ રૂપિયાથી વધુની કમાણી તેણે કહ્યું કે જે મહિલાઓ શરીરના વાળ નથી કાપતી તેમના માટે પૈસા કમાવવાની સારી તક છે કારણ કે ઘણા પુરુષો આવી મહિલાઓને જોવા માંગે છે.

તેમનામાં બાળક પેદા કરતી મહિલાઓને જોવાનો ક્રેઝ છે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે એકવાર એક ગ્રાહકે એક મહિલા પાસેથી તેના વાળનો બ્રશ ખરીદવાની માંગ કરી જેમાં તેના વાળ જોડાયેલા છે આટલું જ નહીં તેનાથી એક ડગલું આગળ વધીને તેણે મહિલા પાસેથી માંગણી કરી હતી.

કે જ્યારે પણ તે તેના પ્રાઈવેટ પાર્ટના વાળ કપાવશે તો તેને પણ વેચી દે એકવાર તેણે મહિલા પાસેથી 30 હજાર રૂપિયામાં તેનું અંડરવેર ખરીદ્યું હતું તમને જણાવી દઈએ કે કેમિલ તેના એકાઉન્ટ પર ન્યૂડ ફોટો કે વીડિયો પોસ્ટ કરતી નથી તેમ છતાં તે એક મહિનામાં 2 લાખ રૂપિયા સ્ત્રી વાળ વેચીને 2 લાખ રૂપિયા કમાય છે થી વધુ કમાય છે.

ત્યારબાદ જાણીએ એક એવા દેશ વિશે જ્યાં મહિલાઓના વપરાયેલા અન્ડરવેર વેચાય છે.એક એવો દેશ છે જ્યાં મહિલાઓની જૂની બ્રા અને પેન્ટીઝ લાખોમાં બોલાય છે અને તેમને તેમના માટે મોટી રકમ ચૂકવવામાં આવે છે અમેરિકાના પનામામાં એવી ઘણી મહિલાઓ છે કે જેઓ તેમના જૂના બ્રા અને પેન્ટી વેચીને લાખોની કમાણી કરી રહી છે.

પરંતુ ખાસ વાત એ છે કે મહિલાઓનો આ જૂનો અન્ડરગાર્મેન્ટ ખરીદેલી કોઈ પણ મહિલા નથી મહિલાઓ લાખો રૂપિયાની કમાણી કરી રહી છે એક રિપોર્ટ અનુસાર આ ઈ-કમર્સ કંપનીમાં ફક્ત 18 થી 35 વર્ષની વયના પુરુષો છે જે મહિલાઓનો અન્ડરગાર્મેન્ટ ખરીદે છે પરંતુ પુરુષો લાખોની બોલી લગાવીને આ જૂના અન્ડરગાર્મેન્ટ કેમ ખરીદે છે તે હજુ સુધી જાણી શકાયું નથી.

યુ.એસ.ની આ સાઇટ યુકેના વિદ્યાર્થીઓમાં ખૂબ લોકપ્રિય છે અહીંના વિદ્યાર્થીઓ આ વેબસાઇટ પર પહેરવામાં આવતા અન્ડરગાર્મેન્ટ્સ વેચીને વધારાની કમાણી કરી રહ્યા છે તાજેતરમાં એક મહિલાની પહેરેલી બ્રા અને પેન્ટી 5 હજાર ડ ieલર એટલે કે 3.35 લાખ રૂપિયામાં વેચાઇ હોવાનું જણાવાયું છે એક મહિલા આખા અઠવાડિયામાં એક કે બે વસ્તુઓનું વેચાણ કરીને દર મહિને આશરે 100 ડોલરની કમાણી કરે છે પરંતુ તે મહિલા વેચવા માટે તેની ઓળખ છુપાવતી રહે છે.

એવું કહેવામાં આવે છે કે અહીંની મહિલાઓની કમાણીની આ શ્રેષ્ઠ રીત છે વધુ માહિતી આપતા તમને જણાવીએ કે સ્ત્રીને બ્રા પહેરવી કેમ જરૂરી છે બ્રા એ અન્ડરઅર ગારમેન્ટ છે જે મહિલાઓ તેમના સ્તનોને આકારમાં જાળવી રાખવા માટે પહેરે છે અન્ડરવેરની જેમ બ્રા પણ એક મહત્વપૂર્ણ અન્ડર ગાર્મેન્ટ હોય છે.

જેના વિના કપડાનું ફીટિંગ સારું નથી આવતું બ્રા પહેરવાથી મહિલાઓને ચાલવામાં ફરવામાં દોડવામાં અને કસરત કરવા જેવી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડતો નથી બ્રા પહેરવાનો મુખ્ય હેતુ સ્તનોને ટેકો આપવાનો છે તેથી સ્ત્રીઓને તેમના સ્તનોના કદ અનુસાર યોગ્ય કદની બ્રા પસંદ કરવી જોઈએ સ્પોર્ટ્સ બ્રા એટલી આરામદાયક છે કે તમે સ્તનોને ટેકો આપવા માટે શસ્ત્રક્રિયા પછી પણ તેને પહેરી શકો છો.

બાળકને જન્મ આપ્યા પછી પણ મહિલાઓ સ્પોર્ટ્સ બ્રા પહેરી શકે છે જે સ્તનોને આરામ આપે છે સ્પોર્ટ્સ બ્રા સ્તનોને ટેકો આપીને કોસ્મેટિક સર્જરી અથવા ઈજા પછી સ્તનોને સુધારવામાં મદદ કરે છે બ્રા પહેરવાનું વૈજ્ઞાનિક કારણ શું છે જો તમે એક સ્ત્રી છો તો જ તમે બ્રાનું મહત્વ સમજી શકશો કારણ કે આપણે પુરુષો તેનું મહત્વ સમજી શકતા નથી.

પરંતુ તે આવું નથી મેં આ એક દિવસ થોડી શોધ કરી ગુગલ પર પછી મને કેટલાક લેખો મળ્યાં જ્યાં બ્રા પહેરવાની કેટલીક સારી અને વૈજ્ઞાનિક તથ્યો આપવામાં આવ્યા હતા તે હું તમારી સાથે શેર કરું છું પહેલું કારણ આત્મવિશ્વાસમાં વધારો કરે છે હા તે મહિલાઓના આત્મવિશ્વાસને વધારવામાં ઘણી મદદ કરે છે કારણ કે જ્યારે પણ કોઈ સ્ત્રી બહાર જાય છે ત્યારે તેણે તેના કપડા બરાબર રાખવાના હોય છે.

Advertisement