મહિલાને સે@ક્સ માટે ઉત્તેજિત કરવા માટે તેમના આ અંગ પર કરી લો ગલીપચી, પછી જુઓ તેનો કમાલ…

મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવાની રીતો સ્ત્રી અને પુરૂષ બંનેના શરીરમાં ઘણા ઉત્તેજક અંગો હોય છે, આ અંગો સે@ક્સને ઉત્તેજીત કરવામાં ખૂબ મહત્વનો ભાગ ભજવે છે. આ અંગો ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે અને આ અંગોને સ્પર્શ કરવાથી જ ઉત્તેજિત થાય છે. સે@ક્સમાં ચરમ સુખ.મેળવવા માટે આ અંગો વિશે જાણવું ખૂબ જ જરૂરી છે. આ સિવાય તમે આ ભાગોને સ્પર્શ કરીને તમારી સ્ત્રી મિત્રને સરળતાથી ઉત્તેજીત કરી શકો છો. આગળની સ્લાઈડ શોમાં જાણો મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરતા અંગો વિશે.

Advertisement

કાન.કાન એ સ્ત્રીઓના ઉત્તેજનાના અંગોનો સૌથી મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે. વાસ્તવમાં, કાનની આસપાસ સભાન જ્ઞાનતંતુઓનો સંગ્રહ છે, જે સ્ત્રીને ઉત્તેજના પ્રત્યે વધુ સભાન બનાવે છે. ધીમેધીમે સ્ટ્રોક કરો અથવા તમારી આંગળીઓથી તેમના કાન પર ખેંચો. તમે કાનની પાછળના ભાગને ચુંબન કરીને પણ તેમને ઉત્તેજિત કરી શકો છો. કાનમાં ફૂંક મારીને મહિલાઓ પણ ઉશ્કેરાઈ છે.

હોઠ.ચુંબન એ સ્ત્રી માટે ખૂબ જ મોટો વળાંક છે. હોઠ ચેતાઓથી ભરેલા હોય છે જે ઉત્તેજના ઉત્પન્ન કરે છે. સ્ત્રીને ધીરે ધીરે ચુંબન કરીને, તમે તેને સરળતાથી ઉત્તેજીત કરી શકો છો. વાસ્તવમાં, સે@ક્સ કરતા પહેલા ફ્લર્ટિંગ માટે હોઠ સૌથી મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે, તમે તમારી ગર્લફ્રેન્ડને આકર્ષવા માટે ચુંબન કરવાની ઘણી રીતો અજમાવી શકો છો.

ગરદન.ચુંબન, સ્નેહ, હળવાશથી કરડવાથી અને ગરદન થપથપાવવાથી તેણી રડશે. ગરદન પણ સ્ત્રીની ઉત્તેજનાનો મુખ્ય ભાગ છે. તમે તમારી સ્ત્રી મિત્રને ગરદન પર આંગળી વડે હળવેથી મલકાવીને પણ તેને સરળતાથી ઉત્તેજિત કરી શકો છો.

ખભા.ઘણી સ્ત્રીઓના ખભા પર ચુંબન કરવું, ગળે લગાડવું તેમને ઘણી હદ સુધી ઉત્તેજિત કરે છે. ગરદનની જેમ ખભામાં પણ ઘણી સંવેદનશીલ ચેતા હોય છે જે ઉત્તેજના વધારે છે. તમારા પાર્ટનરના ખભા પર હળવા હાથે ચુંબન કરીને તેને સે@ક્સ માટે ઉત્તેજિત કરો.

માથું.માથું પણ ઉત્તેજનાનો મુખ્ય ભાગ છે. માથામાં તેલથી માલિશ કરવાથી સ્ત્રી ઉત્તેજિત થાય છે. ઘણા સંશોધનોમાં એ વાત પણ સામે આવી છે કે માથામાં માલિશ કરવાથી તણાવ દૂર થાય છે, સાથે જ લોહીનું સારું પરિભ્રમણ અને મનને આરામ મળે છે. જેના કારણે મગજમાં ડોપામાઈન અને સેરોટોનિન સ્ત્રાવ થાય છે. ઉત્તેજના વધારવી ખૂબ જ જરૂરી છે.

ઘૂંટણની નીચે.ઘૂંટણની નીચે પગના પાછળના ભાગો પણ સ્ત્રીઓના ખૂબ જ સંવેદનશીલ ભાગો છે. આ અંગો તેલ માલિશ, ચુંબન અને આંગળીઓને હલાવવાથી ઉત્તેજિત થાય છે. તેથી સ્ત્રી પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરવા માટે, શરીરના અન્ય ભાગોની જેમ, ઘૂંટણની નીચેના ભાગ પર પણ ધ્યાન આપો.

આંગળીઓ.મહિલાઓની આંગળીઓ પણ ખૂબ જ ઉત્તેજક હોય છે, પરંતુ લોકો આ તરફ બિલકુલ ધ્યાન આપતા નથી. આંગળીઓના ટીપ્સને હળવાશથી દબાવવાથી, સ્ત્રીઓમાં ઝડપી ઉત્તેજના આવે છે. તમે આંગળીઓને સ્નેહ આપતી વખતે હોઠ વડે ચુંબન કરી શકો છો, આ તમારા પ્રેમને ગાઢ બનાવશે તેમજ તમારા પાર્ટનરને સે@ક્સ કરવા માટે ઉત્તેજિત કરશે.

તળિયા.મહિલાઓના પગના તળિયા ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે, તેના પર ગલીપચી કરવાથી મહિલાઓ ખૂબ જ ઝડપથી ઉશ્કેરાઈ જાય છે. તમે મહિલાઓના પગને તેમના પગ વડે પ્રેમ કરીને તેમને ગલીપચી કરી શકો છો, આનાથી તેઓ ખૂબ જ ખુશ થશે. આ ગલીપચી તમારા અને તમારા જીવનસાથીનો તણાવ પણ દૂર કરશે અને આ પદ્ધતિ તમને બંનેને ખુશ રાખશે.

કોણી.કોણીની અંદરની બાજુએ ચુંબન કરવાથી સ્ત્રીઓમાં હળવી ઉત્તેજના આવે છે. કોણીની અંદરની બાજુની ત્વચા ખૂબ જ કોમળ અને સંવેદનશીલ હોય છે. તમે આ સ્થાન પર તેમને હળવા હાથે સ્લીપ આપીને ચુંબન કરી શકો છો, તે આનંદની લાગણી આપે છે અને તે સ્ત્રીને પણ ઉત્તેજિત કરે છે.

હથેળી.તે જાણીતું છે કે તમે તમારા હાથથી ઘણું કરી શકો છો. પરંતુ તમે ભાગ્યે જ જાણતા હશો કે મહિલાઓની હથેળીઓ પણ ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે અને આના દ્વારા તેમને સરળતાથી ઉત્તેજિત કરી શકાય છે. તમે તમારા પાર્ટનરની હથેળીઓને તમારી આંગળીઓથી ચુંબન કરો, હથેળીઓને ગલીપચી કરો અને હથેળીઓને ચુંબન કરો. આ પદ્ધતિઓ તમને ટોચની ખુશી મેળવવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી શકે છે.

Advertisement