મસાજ કરાવવા થાઈલેન્ડ ગયો વૃદ્ધ વ્યક્તિ, કપડા ઉતાર્યા અને છોકરીએ હાથ લગાડતા જ થયું એવું કે….

થાઈલેન્ડની મસાજ એટલે કે વૃદ્ધ માણસ પણ ઊભો થઈને ઊભો રહે. ગામડામાં ગયા પછી થાઈલેન્ડ જવાની વાત કરીએ તો 80 વર્ષનો માણસ પણ જવા માટે ઉત્તેજિત થઈ જાય છે, પરંતુ જો મસાજ એટલો જીવલેણ બની જાય કે જીવ પણ જતો રહે તો સાંભળવું કેટલું વિચિત્ર લાગે. તે વિચિત્ર લાગે છે, પરંતુ કોણ તેને ટાળી શકે છે. તેમના જીવનમાં થાઈલેન્ડ જવા માટે એક વૃદ્ધ પણ મસાજ કરાવવા માટે પાર્લરમાં પહોંચ્યા હતા, પરંતુ લાશ કઈ હાલતમાં મળી તે અંગે સવાલો ઉઠી રહ્યા છે.

Advertisement

થાઈલેન્ડના પાર્લરની મસાજ અને નાઈટલાઈફની સુંદરતાથી આખી દુનિયા વાકેફ છે. મોટા મોટા રાજવીઓ ત્યાં જઈને આનંદની અનુભૂતિ કરે છે, તો અમે અને તમે કયા ક્ષેત્રના મૂળા છીએ? બ્રિટનમાં રહેતા એક વૃદ્ધે પણ ત્યાં જઈને મજા કરવાનું વિચાર્યું. થાઈલેન્ડ પહોંચતા જ તેને ત્યાંની રહેવાની ખૂબ મજા પડી.

મળતી માહિતી મુજબ, જ્યારે તે ‘સિન સિટી’ વિસ્તારમાં આવેલા હેપ્પી એન્ડિંગ મસાજ પાર્લરમાં પહોંચ્યો ત્યારે તેને કપડાં ઉતારીને ટેબલ પર સૂવા માટે કહેવામાં આવ્યું. જ્યારે તેણે આ કર્યું, ત્યારે મિસ ઓરાયા, 39, મસાજ થેરાપિસ્ટ, ગયા અને તેમની સેવા કરવા લાગ્યા. વૃદ્ધાને અડતાની સાથે જ તેની તબિયત બગડી પરંતુ યુવતીને તેની ખબર ન પડી.

ત્યારપછી જ્યારે યુવતીએ તેને સીધી તરફ વળવાનું કહ્યું તો તેને કોઈ જવાબ મળ્યો નહીં. પહેલા તો મસાજ કરતી યુવતીને લાગ્યું કે વૃદ્ધ સૂઈ ગયો છે, પરંતુ જ્યારે તેણે લાંબા સમય સુધી જવાબ ન આપ્યો તો યુવતીએ અન્ય લોકોને આ અંગે જાણ કરી. પાર્લરના સ્ટાફે CPR કરવાનું શરૂ કર્યું. તેનો શ્વાસ બંધ થઈ ગયો હતો પરંતુ આ પ્રયાસ પણ તેને બચાવી શક્યો નહીં. જે બાદ તેના શરીરને ટુવાલથી ઢાંકી દેવામાં આવ્યું હતું.

મૃતકની ઓળખ બ્રિટનના રહેવાસી જોન સ્વેન તરીકે થઈ છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, મસાજ દરમિયાન તેનું મૃત્યુ થયું, જ્યારે એમ્બ્યુલન્સ ત્યાં પહોંચી, ત્યારે તેમાં હાજર સ્વાસ્થ્ય કર્મચારીઓએ તેને મૃત જાહેર કર્યો. નોંગ પ્રુ પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્વેસ્ટિગેટિવ ઇન્સ્પેક્ટર પોલ લેફ્ટનન્ટ કર્નલ ટિટાટે જણાવ્યું હતું કે, અધિકારીઓ ઘટનાસ્થળે પહોંચ્યા અને અજાણ્યા લોકોને ઘટનાસ્થળેથી દૂર રાખ્યા.

તેઓએ તપાસ કરી છે કે કોઈ ગેરવર્તણૂકના કોઈ ચિહ્નો નથી. અંદરથી કોઈ ઓળખ દસ્તાવેજ મળ્યો ન હતો. મૃત્યુનું કારણ હજુ સ્પષ્ટ નથી.હાલ પોલીસ મૃતકના પરિજનોનો સંપર્ક કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.

Advertisement