પતિ નીકળ્યો મહિલા, સે@ક્સ દરમિયાન આંખો પર પટ્ટી બાંધીને આવી રીતે બાંધતી હતી સંબંધ…

લગ્નના થોડા મહિનાઓ પછી એક મહિલાને તેના પતિ વિશે એવી જાણ થઈ કે તેના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ હકીકતમાં મહિલાએ જેની સાથે લગ્ન કર્યા હતા તે મહિલા હોવાનું બહાર આવ્યું છે જે બાદ પીડિત મહિલાએ પોલીસમાં ફરિયાદ કરી અને મામલો કોર્ટમાં પહોંચ્યો અહેવાલ મુજબ આ ઘટના ઇન્ડોનેશિયાની છે.

Advertisement

જ્યાં ગયા અઠવાડિયે એક મહિલાએ કોર્ટમાં કહ્યું હતું કે તેણે જે પુરુષ સાથે લગ્ન કર્યા હતા તે પુરુષને સમજીને 10 મહિનામાં ખબર પડી કે તે એક મહિલા છે ખરેખર આરોપી મહિલાએ પોતાની ઓળખ છુપાવીને લગ્ન કર્યા હતા હાલમાં કેસ દાખલ કરનાર મહિલાની ઓળખ જાહેર કરવામાં આવી નથી પરંતુ આરોપી મહિલાનું નામ ઈરાની તરીકે જણાવવામાં આવ્યું છે.

રિપોર્ટ અનુસાર મહિલા અને ઈરાનીની મુલાકાત મે 2021માં એક ડેટિંગ એપ દ્વારા થઈ હતી મહિલાએ જણાવ્યું કે ઈરાની તેની સોશિયલ મીડિયા પ્રોફાઈલ અને વાતચીતથી પુરૂષ જેવી દેખાતી હતી એરાયનીએ મહિલાને કહ્યું કે તે સર્જન સાથે બિઝનેસમેન છે તેણે તાજેતરમાં ધર્મ પરિવર્તન કર્યું છે અને તે પત્નીની શોધમાં છે.

લગભગ ત્રણ મહિના સુધી વાત કર્યા બાદ મહિલાએ ઈરાની સાથે લગ્ન કર્યા લગ્ન બાદ એરાયણી મહિલાના ઘરે રહેવા લાગી હતી પરંતુ લગ્નના થોડા મહિનાઓ પછી મહિલાના માતા-પિતાને શંકા થવા લાગી કે કંઈક ખોટું છે કારણ કે એરાયની પીડિત મહિલા પાસેથી પૈસા માંગતી રહી અને તેણીની નોકરી ધંધા વિશે છુપાવતી રહી આવી સ્થિતિમાં પારિવારિક પ્રશ્નોથી બચવા માટે તે મહિલાને બીજા શહેર દક્ષિણ સુમાત્રામાં લઈ ગયો.

અને ત્યાં ભાડાના મકાન સાથે રહેવા લાગ્યો ત્યાં તેણે મહિલાને ઘણા મહિનાઓ સુધી ઘરમાં કેદ કરી અને તેને કોઈની સાથે વાત કરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો અહીં ઘણા દિવસો સુધી પુત્રી સાથે વાત ન થવાના કારણે મહિલાના પરિવારજનોએ પોલીસને જાણ કરી હતી પોલીસે ટૂંક સમયમાં જ ઈરાનીને શોધી કાઢી અને પૂછપરછમાં જે બહાર આવ્યું તેણે સૌને ચોંકાવી દીધા પુરુષ જે સમજાવતો હતો.

તે સ્ત્રી હોવાનું બહાર આવ્યું વાસ્તવમાં એરાયણી પુરુષને જે સમજાવી રહી હતી તે ખરેખર સ્ત્રી હોવાનું બહાર આવ્યું તેણે છેતરાયેલી સ્ત્રી સાથે લગ્ન કર્યા હતા લગ્નના 10 મહિના દરમિયાન તેણે પીડિતા પાસેથી 15 લાખ રૂપિયાથી વધુની ઉચાપત કરી હતી.

જે બાદ પીડિતા દ્વારા ઈરાની વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો અને મામલો કોર્ટમાં પહોંચ્યો હાલમાં ઈરાની સામે કેસ ચાલી રહ્યો છે અને જો તે દોષિત ઠરે તો તેને 10 વર્ષની જેલ થઈ શકે છે આ ઘટના અંગે પીડિતાનું કહેવું છે કે લગ્નના ઘણા દિવસો પછી પણ ઈરાનીએ તેને સ્પર્શ કર્યો નહોતો તે હંમેશા બહાના કરીને અલગ રહેવાનો પ્રયત્ન કરતો હતો બાદમાં રોમાંસ દરમિયાન તે હંમેશા લાઈટ બંધ કરી દેતો હતો અને સે-ક્સ સમયે તે તેની પત્નીની આંખે પાટા બાંધી દેતો હતો.

બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું. યુપીના કનોજ જિલ્લાના ઠઠિયા ગામની યુવતી સાથે લગ્ન કર્યા બાદ એક શખસ અજબ સમસ્યામાં ફસાઈ ગયો છે આરોપ છે કે સુહાગરાતે તેને જાણવા મળ્યું કે તેની પત્ની કિન્નર છે.

તેના લગ્ન 13મી મેએ થયા હતા પરેશાન યુવકે પોતાની ભાભીને સમગ્ર વાત જણાવી મામલો છોકરીના ઘર સુધી પહોંચ્યો તો સસરાએ નાની બહેન સાથે લગ્ન કરાવવાનું વચન આપ્યું એક મહિના પછી પણ વચન પુરું ન થતા ઠઠિયા પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે કાનપુરના દેહાત જિલ્લામાં રહેતા

યુવકના લગ્ન ઠઠિયાના સુખી કુઢના ગામની યુવતી સાથે નક્કી થયા હતા 13મી મેએ હિંદુ રીતિ-રિવાજ મુજબ બંનેના લગ્ન સુખી કુઢના ગામે થયા હતા વિદાય બાદ 15મી મેએ પોતાની સુહાગરાતે યુવકને જાણ થઈ કે તેની પત્ની કિન્નર છે તેને મોટો આઘાત લાગ્યો અને પોતાની ભાભીને સમગ્ર વાત જણાવી બીજા દિવસે વાત યુવતીના ઘર સુધી પહોંચી તો તેના પિતાએ બીજા કેટલાક સંબંધીઓ સાથે વાતચીત માટે આવ્યા વાતચીતમાં નક્કી થયું કે યુવકના બીજા લગ્ન તેની જ પત્નીની નાની બહેન સાથે થોડા દિવસોમાં કરાવી દેવાશે યુવક રાહ જોતો રહ્યો એક મહિના પછી પણ જ્યારે લગ્ન ન થયા તો બંને પક્ષોમાં મોટો ઝઘડો થયો તે પછી યુવકે ફરિયાદ કરી દીધી.

Advertisement