રણબીરથી લઈને સંજય દત્ત સુધી, કયા અભિનેતાએ શમશેરામાં કામ કરવાના કેટલા પૈસા લીધા, જાણો…

શમશેરા ફિલ્મનું ટ્રેલર રિલીઝ થઈ ગયું છે. આ ફિલ્મ જુલાઈમાં રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. આ ફિલ્મ અગ્નિપથ ફેમ કરણ મલ્હોત્રાએ ડિરેક્ટ કરી છે. આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂર ઉપરાંત સંજય દત્ત, વાણી કપૂર, આશુતોષ રાણા પણ જોવા મળશે.

Advertisement

શમશેરાનું મોશન પોસ્ટર 2018માં રિલીઝ થયું હતું પરંતુ કોરોના મહામારીને કારણે ફિલ્મ રિલીઝ થવામાં વિલંબ થયો હતો. હવે આ ફિલ્મ 22મી જુલાઈએ રિલીઝ થઈ રહી છે.

આ ફિલ્મમાં આઝાદી પહેલાના ભારતને દર્શાવવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મની વાર્તા ડાકુઓ પર છે અને આમાં સંજય દત્ત એક ભયાનક પોલીસ ઓફિસરની ભૂમિકામાં જોવા મળે છે.

આ મોસ્ટ અવેટેડ ફિલ્મ 150 કરોડના જંગી બજેટમાં બની છે. સાથે જ આ ફિલ્મની સ્ટારકાસ્ટની ફી પણ ઘણી સારી છે. તો ચાલો આજે જાણીએ કે શમશેરાની સ્ટાર કાસ્ટને ફિલ્મ માટે કેટલું મળ્યું.

રણબીર કપૂર।શમશેરા 4 વર્ષ પછી રણબીર કપૂરનું કમબેક માનવામાં આવે છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર રણબીરે આ ફિલ્મ માટે 20 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા છે.

આ ફિલ્મ પહેલા રણબીર રાજકુમાર રાવની 2018માં આવેલી ફિલ્મ સંજુમાં જોવા મળ્યો હતો. સંજુમાં રણબીરે સંજય દત્તનો રોલ કર્યો હતો પરંતુ શમશેરામાં રણબીરનો રોલ સાવ અલગ છે, જેને જોઈને ચાહકો આ ફિલ્મ જોવા માટે વધુ ઉત્સાહિત થઈ ગયા છે.

સંજય દત્ત.શમશેરા સંજય દત્તની યશ રાજ પ્રોડક્શન સાથેની સતત બીજી ફિલ્મ છે. આ પહેલા સંજય સમ્રાટ પૃથ્વીરાજ ફિલ્મમાં પણ જોવા મળ્યો છે. શમશેરામાં સંજય એક ખતરનાક કોપ શુદ્ધ સિંહનું પાત્ર ભજવી રહ્યો છે. સંજયે આ ફિલ્મ માટે 8 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા છે.

વાણી કપૂર।વાણી કપૂર છેલ્લે આયુષ્માન ખુરાના સાથે ફિલ્મ ચંદીગઢ કરે આશિકીમાં જોવા મળી હતી. શમશેરામાં વાણી પણ મહત્વના રોલમાં જોવા મળે છે. 2019ની ફિલ્મ વોર પછી વાણીની આ બીજી મોટી ફિલ્મ માનવામાં આવે છે. વાણીએ આ ફિલ્મ માટે 5 કરોડ ફી લીધી છે.

રોનિત રાય.રોનિતને શમશેરામાં સરપ્રાઈઝ પેકેજ માનવામાં આવે છે. આ ફિલ્મમાં રોનિત મહત્વની ભૂમિકા ભજવી રહ્યો છે. રોનિતે આ ફિલ્મ માટે 4 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ શમશેરાની વાર્તા કાઝા નામના કાલ્પનિક નગર પર આધારિત છે. ફિલ્મમાં આઝાદી પહેલાની વાર્તા બતાવવામાં આવશે.

આ ફિલ્મમાં જ્યાં શમશેરાના લીડ રોલમાં રણબીર કપૂર ડાકુના રોલમાં જોવા મળવાનો છે. તો સાથે જ આ ફિલ્મમાં સંજય દત્ત ઇન્સ્પેક્ટર શુદ્ધ સિંહના નેગેટિવ રોલમાં જોવા મળશે. ફિલ્મમાં વાણી કપૂર પણ ખૂબ જ મજબૂત રોલમાં છે.

Advertisement