રાત પડતા જ આ મહિલા 15 થી 16 વર્ષના છોકરાઓ સામે થઈ જતી નગ્ન, અને પછી એવું કામ કરતી કે જાણીને વિશ્વાસ નહીં કરો….

મિત્રો દુનિયા માં માતા અને પુત્ર નો સબંધ ખૂબ અણમોલ હોય છે જેની કોઈ કિંમત હોતી નથી તો મિત્રો આજે અમે એક કિસ્સા વિશે જેમાં હવસખોર માતા પુત્ર સાથે કરે છે દુષ્કર્મ તો ચાલો મિત્રો જાણીએ.દુનિયામાં સૌથી પવિત્ર સંબંધ તરીકે માતા અને પુત્રનો સંબંધ હોય છે. પરંતુ આ સંબંધને ફ્લોરિડાની એક મહિલાએ ખરાબ કરી દીધો છે. ભલે તે છોકરાની અસલી માતા નથી પણ તેણે માતા બનીને જ તે છોકરા સાથે દુષ્કર્મ કર્યુ છે.

Advertisement

આજે અમે તમને એક એવી મહિલા વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે પહેલા એક છોકરાને દત્તક લઈને તેની માતા બને છે. ત્યારબાદ તે જ માતા પોતાના દીકરા સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવે છે. તો ચાલો તમને આની પાછળની હકીકત જણાવી દઈએ.આ હવસખોર માતા પુત્ર ને બળજબરી થી દુષ્કર્મ કરાવતી હતી જે અપરાધ કહેવાય છે.ફ્લોરિડાની 26 વર્ષની એક મહિલાને દત્તક લીધેલ 17 વર્ષના દીકરાની સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવવાના આરોપમાં 6 વર્ષની જેલ થઇ છે.

લોરેન માયર્સને ગુરુવારે 20 ડિસેમ્બરે સજા આપવામાં આવી. છોકરાને લોરેનની પાસે તેના પાલન પોષણ માટે રાખ્યો હતો. પરંતુ તેને છોકરાની સાથે ખરાબ સંબંધ રાખ્યો.આ કુકર્મ માટે લોરેનને નોકરી માંથી પણ કાઢી મુકવામાં આવી છે. દીકરાની સાથે અવૈધ સંબંધ રાખવાના આરોપમાં લોરેનને જેલ મોકલી દેવાં આવી છે. આ વિષે જયારે તેના દત્તક લીધેલ બાળકને પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે આ સંબંધ પર કોઈ આપત્તિ જણાવી નહિ, અને જણાવ્યું કે તે 18 વર્ષનો થવાનો છે અને તેને આમાં કાંઈ અયોગ્ય લાગ્યું નહિ.

અમુક કિસ્સા માં તો લોકો હદ પાર કરી દેતા હોય છે.તેણે આગળ જણાવ્યું, કે તેની સાથે રેપ થયો નથી પણ તેની મરજીથી જ બધું થઇ રહ્યું હતું. બાળકને દત્તક લીધા પછી ઓથોરિટીઝને ખબર પડી કે લોરેન માયર્સ છોકરાની સાથે શારીરિક સંબંધમાં લપેટાયેલી છે. એક સોશિયલ વર્કર હોવા છતાં પણ એણે આટલું ખરાબ કામ કર્યુ. ચકિત કરી દેનાર વાત એ છે કે જે છોકરા સાથે આ ઘટના ધટીત થઇ છે, તે છોકરાને પણ આ કામ કરવામાં કોઈ આપતી નહોતી.પ્રોસિક્યુટર બિલ બિશપે જણાવ્યું, કે એમણે આવો કેસ પહેલા ક્યારેય જોયો નથી,

જ્યાં અડોપ્શનના તરત પછી શારીરિક સંબંધ થઇ જાય છે. દેશમાં એવા ઘણા કેસ છે જ્યાં વધારે ઉંમરની મહિલાઓ ઓછી ઉંમરના છોકરાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવે છે. પરંતુ આવો કેસ અમે ક્યારેય જોયો નથી. એપ્રિલમાં લોરેન્સે પોતાના પતિ સાથે છૂટાછેડા લઇ લીધા હતા અને મે મહિનામાં છોકરાને દત્તક લીધો હતો, તેના પછી જ લોરેને દત્તક લીધેલ છોકરાની સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યા.લોરેને માયર્સે પોતાના ઘર, ફોર્ટ વાલ્ટન બીચ, ફ્લોરિડામાં ક્રુસ ડ્રાઈવ અને પોકહોટ્સ ડ્રાઈવ પર છોકરા સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યા હતા.

જયારે આ વિષે લોરેન્સને પૂછવામાં આવ્યું, તો તેણે આ વાતનો પોતે સ્વીકાર કર્યો, કે તેને છોકરાની સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યો છે. આવું માર્ચ અને મે મહિનામાં 7 થી 8 ખત થયું છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવી એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો મિત્રો જાણીએ.માતાએ પોતાના દીકરા સાથે કર્યું સૃષ્ટી વિરુદ્ધનું કાર્ય પુત્ર સાથે સબંધ બાંધી.પશ્ચિમ બંગાળમાં એક મહિલાની શારીરિક ભૂખ એટલી પ્રબળ હતી કે તેણે પોતાના જ બાળકને મારી નાખ્યું. તેણે પોતાના સાત વર્ષના પુત્રની ગળું દબાવીને હત્યા કરી હતી.

હકીકતમાં, નિર્દોષે તેની માતાને તેના પ્રેમી સાથે પલંગ પર આપતિજનક સ્થિતિમાં જોઇ હતી અને પિતાને તે વિશે કહેવાનું કહ્યું હતું. તમે જાણીને ચોકી જશે કે, આ ખૂની માતાના 14 વર્ષના છોકરા સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ હતા અને તે ઘટનાના સમયે બાળકની માતા 14 વર્ષના યુવક સાથે બેડ ઉપર હતી. પોલીસે માતા સાગરી અને તેના સગીર પ્રેમી ઋષિની ધરપકડ કરી છે.ગામની બહારના ખેતરમાં મળી બાળકની લાશ.મળતી માહિતી મુજબ, આ મામલો દક્ષિણ પરગણાના જયનગર વિસ્તારમાં છે. સોમવારે રાજપુર ગામની બહારના ખેતરમાં બાળકની લાશ મૃત હાલતમાં મળી આવ્યું હતું.

ઇન્સ્ટ્રુમેન્ટના પિતા ગોસ્તો મંડળ તેમના પુત્ર અને પત્ની સાથે માંડલ પરામાં રહે છે. તેનો પાડોશી સચિન્દ્રનાથ સરદાર કોલકાતામાં રહે છે પરંતુ પત્ની તેમના બે પુત્રો ઋષિ અને આનંદ સાથે એક જ ગામમાં રહે છે.14 વર્ષીય ઋષિને તેની સાથે માતા સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ હતા.પોલીસને મળેલી માહિતી મુજબ, ગત ગુરુવારથી સાધન ગાયબ હતું. ગોસ્તો મંડળની ફરિયાદના પગલે પોલીસે તપાસ શરૂ કરી સોમવારે સાધનનો મૃતદેહ બહાર કાઢ્યો હતો. આ સમાચાર ફેલાતાં જ ગામલોકોએ સરદારના ઘરે હુમલો કર્યો.

પોલીસને જાણવા મળ્યું કે સાગરીનું અફેર 14 વર્ષના ઋષિ સાથે હતું. પોલીસે જ્યારે સાગરીની પૂછપરછ કરી ત્યારે તેણે પણ આ હકીકત સ્વીકારી કે તેમના પુત્રની હત્યા કરવાની સાથે.માતા બેડ ઉપર આપત્તિજનક હાલતમાં જોવા મળી હતી, મળતી માહિતી મુજબ ગુરુવારે પુત્રના પિતા ખેતરમાં ગયા હતા. સાધન ઘરની બહાર વગાડતું હતું. તક જોઇને ઋષિ સાગરીના રૂમમાં ગયા.

પછી અર્થ પાછો ગયો અને તેણે માતા અને ઋષિ ને આપતિજનક સ્થિતિમાં જોયા. ગુસ્સાથી લાલ સાધકે તેના પિતાને આ સમજાવવા કહ્યું.આ સાંભળીને ઋષિ એ કૂદકો લગાવ્યો અને તેને પકડી લીધો, ત્યારબાદ સાગરીએ તેના જ દીકરાનું ગળું દબાવ્યું. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ મૃતકના માથામાં કંઈક ભારે વાગ્યું હતું. બંનેએ શબને વહન કરીને ખેતરમાં છુપાવી દીધો હતો. ચોંકાવનારી વાત એ હતી કે, પુત્રના મૃત્યુના ચાર દિવસ પછી પણ મહિલા સંપૂર્ણ સામાન્ય રહી હતી.

ત્યારબાદ મિત્રો આવી જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેમાં 22 વર્ષીય માતા પોતાના જ પુત્ર સાથે આડા સંબંધ હતા, પિતા ને ખબર પડી તો કરિયું આ કામ તો ચાલો મિત્રો જાણીએ.બિહારમાં 22 વર્ષીય મહિલા સાથેના તેમના સાવકા પુત્રના ગેરકાયદેસર સંબંધોને કારણે કોર્ટ દ્વારા તેને પતિ-પત્નીની જેમ જીવવા દેવામાં આવ્યો છે, આ સંબંધ ઘણા વર્ષોથી રચાઇ રહ્યો હતો અને જેના કારણે તેમને બે સંતાન પણ હતા.તેની પ્રથમ પત્નીના મૃત્યુ પછી પતિએ બીજા લગ્નની વાત કહો,

પ્રથમ પત્નીનું 8 વર્ષ પહેલા અવસાન થયું હતું અને એક પુત્ર હતો જે તેની માતા સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો જ્યારે પિતાને આ વાતની જાણ થઈ બંનેને બાળકો સાથે ઘરની બહાર ફેંકી દેવામાં આવ્યા હતા.પિતાએ તેમના સાવકા પુત્ર અને તેની બીજી પત્નીને ઘરની બહાર લઇ જવા સાથે સંપત્તિમાંથી ઘરમાંથી કાઢી મૂક્યા હતા,

પરંતુ મહિલા આ સાવકા પુત્ર સાથે રહેવા માંગે છે, જેના આધારે પંચાયતે પણ પોતાનો નિર્ણય આપ્યો હતો.સાવકા પુત્ર અને માતા વચ્ચેના સંબંધને કારણે બે વર્ષનો પુત્ર અને 3 વર્ષની પુત્રી દસમુ પાસ કરે છે અને જમશેદપુરની એક ખાનગી કંપનીમાં નોકરી કરે છે આમ મિત્રો આવા ઘણા કિસ્સા જોવા મળતા હોય છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.

હાલમાં આપણા દેશમાં બળાત્કાર કિસ્સાઓ સતત વધી રહ્યા, અને તેના માટે સરકારે લીધેલા કડક કાયદાઓ પણ નિષ્ફળ બની રહ્યા છે.બળાત્કાર ચોરી, લૂંટફાટ , વગેરે જેવા કિસ્સાઓ અવારનવાર સામે આવ્યા કરે છે અને આજના સમયમાં દરેક માતા પિતા પોતાની દીકરીને પોતાનાથી દૂર મોકલવામાં ગભરાય છે કારણ કે આજના આ યુગમાં કોઈનો વિશ્વાસ કરીને પોતાની દીકરીને બીજા સાથે ક્યાંય ના મોકલી શકાય તેમ યોગ્ય.

મિત્રો તમને જણાવી શહેરમાં લગ્નની લાલચ આપી યુવતીને દુષ્કર્મનો શિકાર બનાવનાર હવસખોરની પોલીસે ધરપકડ કરી હતી. લગ્ન પ્રસંગમાં યુવતી સાથે ઓળખાણ થયા બાદ પ્રેમ સબંધ બાંધ્યો હતો અને ત્યાર બાદ બિભત્સ ફોટા અને વિડીયો ઉતાર્યા બાદ બ્લેકમેઇલ કરતો હોવાનું સામે આવ્યું હતું. જોકે હવસખોરે યુવતીનાં ભાઇને બિભત્સ ફોટા અને વિડીયો વોટ્સએપ કરતા મામલો પોલીસ મથક સુધી પહોંચ્યો હતો.પોલીસે ત્વરીત કાર્યવાહી કરતા મયુર ગોરધન ઘાવરી નામના વ્યક્તિની ધરપકડ કરી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રાજકોટનાં ઠક્કરબાપા હરિજનવાસમાં રહેતા મયુર ઘાવરી પર આરોપ છે. યુવતીને પ્રેમ જાળમાં ફસાવીને દુષ્કર્મ આચરવાનો. સમગ્ર મામલા પર નજર કરવામાં આવે તો, સાત વર્ષ પહેલા ભોગ બનનાર યુવતીને લગ્ન પ્રસંગમાં આરોપી મયુર સાથે મુલાકાત થઇ હતી. ત્યારબાદ બન્ને વચ્ચે પ્રેમ સબંધ બંધાયો હતો. આરોપી મયુરે યુવતીને દોઢેક વર્ષ પહેલા સાતમ આઠમનાં તહેવારમાં ઘરે એકલો હોવાથી બોલાવી હતી.

ત્યારબાદ એવી માહિતી મળી છે કે પરીવારને લગ્ન કરવાનું કહિ દેવું છે તેવું જણાવતા યુવતી તેને મળવા માટે આવી હતી. ત્યારે આરોપીએ યુવતીને હવસનો શિકાર બનાવી હતી. જોકે આરોપીએ અંગત પળોનો વિડીયો અને ફોટા યુવતીની જાણ બહાર શુટ કરી લીધા હતા. ત્યાર બાદ બ્લેકમેઇલ કરીને અવાર નવાર હવસનો શિકાર બનાવી હોવાની પ્રદ્યુમનનગર પોલીસમાં ફરીયાદ નોંધાઇ હતી. જેને આધારે પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી તપાસ શરૂ કરી છે.

પોલીસનાં કહેવા મુજબ, આરોપી છેલ્લા દોઢેક વર્ષથી યુવતીને બિભત્સ વિડીયો અને ફોટા હોવાથી બ્લેક મેઇલ કરતો હતો. એક મહિના પહેલા યુવતીને આરોપી જૂના બસ સ્ટેન્ડ પાછળ ગેસ્ટ હાઉસમાં લઇ ગયો હતો અને ત્યાં દુષ્કર્મ આચર્યું હતું. ભોગબનનાર યુવતીએ હવે લગ્ન કરી લઇએ કહેતા આરોપીએ લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી અને ‘તને હું કહું ત્યારે આવવું જોઇશે’ કહિને વિડીયો અને ફોટા વાયરલ કરવાની ધમકી આપી હતી.

અંતે એવી માહિતી સામે આવી છે કે યુવતીએ મળવા આવવાની ના કહેતા ઉશ્કેરાયેલા આરોપીએ યુવતીનાં ભાઇને બિભત્સ મોબાઇલ વિડીયો અને ફોટા વોટ્સએપ કરતા સમગ્ર મામલો પોલીસ મથક સુધી પહોંચ્યો હતો. હાલ તો પોલીસે આરોપી સોશ્યલ મિડીયા પર બિભત્સ વિડીયો અપલોડ કરે તે પહેલા જ ધરપકડ કરી જેલનાં સળીયા ગણતો કરી દીધો છે. પરંતુ આ પ્રકારે યુવતીઓ પ્રેમમાં આંધળો વિશ્વાસ કરી લેતી હોવાથી લગ્નની લાલચે દુષ્કર્મનાં બનાવોમાં વધારો થયો છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.જ્યારે કોઇપણ વ્યક્તિ પ્રેમમાં પડતા હોય છે ત્યારે તે સામેવાળા વ્યક્તિની નાત-જાત કે ઉંમર વિશે વિચારતા નથી. અને બસ તેની સાથે પ્રેમમાં પડી જતા હોય છે આજે અમે આપને બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ એવા કિસ્સા વિશે કે જે જાણીને તમને પણ હેરાન થશે.

થોડા સમય પહેલાં વીસ વર્ષની એક છોકરી ને તેના કરતાં 33 વર્ષ મોટી ઉંમરના પુરુષો સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. એ બંને વ્યક્તિઓ એકબીજાના પ્રેમમાં પાગલ થઇ ગયા હતા. તે એકબીજા વગર જીવી શક્તા ન હતા. જેથી કરીને તેણે એક બીજા સાથે સગાઈ કરી હતી. સામાન્ય રીતે જ્યારે આ બંને વ્યક્તિ ને કોઈ વ્યક્તિ એક સાથે જોવે તો એવું લાગે કે બન્ને બાપ-દીકરી છે. પરંતુ હકીકતમાં તે બંને પ્રેમી હતા.આ બંને વ્યક્તિઓ એક ક્લબમાં એક સાથે કામ કરતા હતા 18 વર્ષની યુવતી અને તેના કરતાં અંદાજે ૩3 વર્ષ મોટો પુરુષ બંને એક સાથે કામ કરતા હતા.

ધીમે ધીમે તે બન્ને એક બીજાના સંપર્કમાં આવ્યા અને તેની વચ્ચે નો મેળાપ વધતો ગયો. આમ મિત્રતા એકબીજાના પ્રેમમાં પરિવર્તિત થઈ ગઈ તેના વિશેની જાણ તેને પણ ન હતી.પરંતુ મહિલાને પોતાની જરૂરિયાતો સંતોષવા માટે તે પુરુષની સાથે કામ કરવું ફરજિયાત બનતું ગયું હતું. ઘણી વખત શરૂઆતના સમયમાં મહિલાને તે પુરુષ ગમતું ન હતો. પરંતુ ધીમે ધીમે તેના સંપર્કમાં આવવાના કારણે તેને ખબર પડી કે સામે વાળો વ્યક્તિ ખૂબ સારો વ્યક્તિ છે. અને તેના કારણે તે મહિલાનું આકર્ષણ તેના તરફ ધીમે ધીમે વધતું ગયું.

ત્યારબાદ ઈસાબેલા એ પોતાના કરતાં 33 વર્ષ મોટી ઉંમરના જોસેફ સાથે ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું અને ત્યાર પછી મહિલાને ખબર પડી કે તે પોતે ગર્ભવતી છે. જ્યારે ઈસાબેલા ને ખબર પડી કે તે પોતે ગર્ભવતી છે, ત્યારે શરૂઆતમાં તો તે ગભરાઈ ગઈ. અને તેણે પોતાના પ્રેમીને પોતાના પ્રેગ્નેન્સી વિશે જણાવ્યું. ત્યારે તે બંનેએ નક્કી કર્યું કે તે કાયમી માટે એકબીજાની સાથે રહેશે અને એક બીજાના સુખના ભાગીદાર બનશે.

ત્યારબાદ બંને યુવક યુવતી એકબીજા સાથે રહેવા લાગ્યા અને એસા બેલાની ઘરે પુત્રનો જન્મ થયો. પરંતુ ત્યાર પછીના માત્ર પાંચ જ મહિનાની અંદર તે ફરીથી પ્રેગ્નેટ થઈ ગઈ. ત્યારે ઈસાબેલા એ કહ્યું કે તે મા બનવા ઈચ્છે છે. અને આમ કરવામાં તેને ખૂબ મજા આવે છે. જેથી કરીને ઈસાબેલા એ ફરીથી એક સાથે બે બાળકોને જન્મ આપ્યો.હાલમાં જોસેફ અને ઈસાબેલા એક સાથે જ રહે છે અને એકબીજા સાથે લગ્ન કરવા માટે વિચારી રહ્યા છે. ઈસાબેલા કહે છે કે જ્યારે પણ તે લોકો બહાર ફરવા જાય છે ત્યારે લોકો સામાન્ય રીતે એવું કહેતા હોય છે કે બન્ને બાપ દીકરી છે.

પરંતુ મારે ઘણી વખત લોકોને કહેવું પડે છે કે તે મારા પિતા નથી પરંતુ તે મારા પ્રેમી છે. જોસેફે ખૂબ જ પ્રેમ ભર્યા વાતાવરણ ની અંદર ઈસાબેલા ને લગ્ન માટે પ્રપોઝ કર્યું. અને ઈસાબેલા પણ લગ્ન માટે રાજી થઈ ગઈ.જોસેફે પણ એક વખત કહ્યું હતું કે તમારા મિત્રોને એવું લાગે છે કે હું ઈસાબેલા ની સુંદરતાના કારણે તેના તરફ આકર્ષિત થયો છું. પરંતુ હકીકતમાં ઈસાબેલાની સુંદરતાના કારણે નહીં પરંતુ તેના વ્યક્તિત્વને કારણે તેના તરફ આકર્ષિત થયો છું.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.આ કિસ્સો મૂળ રાજકોટ નો છે પોલીસે જણાવ્યું હતું કે અહીં ચિરાગ નામ ના એક યુવકે એક યુવતીને લગ્ન ની લાલચ આપી વારંવાર સંબંધ બાંધ્યા હતા. આ યુવકે પહેલા યુવતી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા.અને બાદ માં આ યુવકે કોઈ બીજી યુવતી સાથે સગાઈ કરી લીધી હતી. જયારે યુવતીને આ વાત ને જાણ થઈ તો એને એની જોડે જઈને આ વિસે વાત કરી હતી ત્યારે આ યુવાને કોઈ જવાબ આપ્યો ન હતો ત્યારે યુવતીએ મંગળવારે આ અંગે પોલીસ ફરિયાદ થઈ છે. યુવકે શહેરના જામનગર રોડ પર બે વર્ષ અગાઉ પીડિતાને લગ્નનો વાયદો આપ્યા બાદ તેની સાથે શારીર સંબંધ બાંધ્યા હતા.

આ યુવાને કર્યું હતું એવું કે જ્યાં સુધી સગીરા સાથે શારીરિક સંબંધો રાખ્યા ત્યાં સુધી તેને લગ્ન કરવાનું વચન આપતો રહેતો હતો.અને જયારે લગ્ન કરવા ની વારી આવી તો એને આ નાબલિકાને છોડી દીધી હતી. જ્યારે આ યુવતી સૌથી પહેલા એના આ યુવક સાથે મુલાકાત થઈ હતી ત્યારે આ યુવાન આ યુવતીને રોજ મળતો હતો અને થોડા સમય બાદ આ યુવકે આ યુવતીને એક હોટેલ માં લઇ જઇ ને વારંવાર શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. અને જ્યારે આ અંગે છોકરી પીડિત સગીરાના મા બાપને જાણ થઈ ચિરાગ જેઠવાએ સગાઈ કરી લીધી છે તો તેમણે રાજકોટ મહિલા પોલીસમાં આ અંગે ફરિયાદ નોંધાવી હતી.અને કહ્યું હતું કે એને જલ્દી જ પકડવામાં આવે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.આ કિસ્સો ઉત્તરપ્રદેશ ના એક શહેર નો છે.જ્યાં એક યુવતી યુવકનો અશ્લીલ વિડિઓ બનાવી કરતી હતી એવું કામ જે તમે જાણીને થઈ જશો ચકિત. ગુરુગ્રામના સદર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં એક યુવકને બ્લેકમેલ કરીને ધમકાવીને 40 લાખ રૂપિયા માંગવાના આરોપમાં પોલીસે એક યુવતીની ધરપકડ કરી છે.સેક્ટર-39માં એક વર્કશોપ ચલાવતા જયકિશન નામના યુવકે પોલીસને આ અંગે ફરિયાદ કરી હતી.અને આ ફરિયાદ અંગે જણાવ્યું હતુંકે એક યુવતી મારો અશ્લીલ વિડિઓ બનાવી મને બ્લેકમેલ કરતી હતી.

આ ઉપરાંત પોલીસ કર્મચારીએ યુવક ને પૂછપરછ કરી હતી.અને તેને પોલીસ સ્ટેશનમાં બોલાવ્યો હતો જ્યાં તેને કહ્યું હતું.યુવકે પોલીસને કહ્યું કે, યુપીની રહેવાસી યુવતી સાથે બે મહિના પહેલા મુલાકાત થઈ હતી.મુલાકાત બંને વચ્ચે શારીરિક સંબંધ બંધાયા હતા.થોડા દિવશ ની મુલાકાત બાદ તેમના વચ્ચે સબંધ બંધાયા હતા.અને સબંધ ખુબજ ઘાડ રીતે બંધાયા હતા.તેણે મને ખબર ન પડે તે રીતે મારો અશ્લીલ વીડિયો બનાવી લીધો અને બાદમાં આ વીડિયો જાહેર કરવાની ધમકી આપવા લાગી હતી.

આટલેથી ન અટકતાં તેણે 40 લાખ રૂપિયાની માંગ કરી હતી.અને મારી જોડે 40 લાખ રૂપિયા માંગતી હતી,જો હું ના પડતો તો તે મારો અશ્લીલ વિડિઓ શેર કરવાની ધમકી આપતી હતી.આ ઉપરાંત પોલીસ કર્મચારીએ તે યુવતીની ધરપકડ કરવાનો આદેશ આપ્યો હતો.આ યુવતી આવી રીતેજ અનેક યુવકો ને ફસાવતી હતી.અને પોલીસે યુવતીનો ભાંડો ફોડવા માટે એક છટકું ગોઠવ્યું હતું.એક લાખ રૂપિયાની રકમ આપવાના બહાને યુવતીને બોલાવી અને બાદમાં તેને પકડીને મામલાનો ખુલાસો કર્યો હતો.

પોલીસે કહ્યું, 32 વર્ષીય શિવાની યુપીના ફરુખાબાદની રહેવાસી છે.તે ગુરુગ્રામમાં કામની શોધમાં આવી હતી.અને તે અનેક વ્યક્તિઓ સાથે આ રીતે સબંધ બધી અને તેના અશ્લીલ વિડિઓ બનાવી લોકો ને કેટનેપ કરતી હતી.પોલીસ પણ યુવતીની કુંડળી તપાસી રહી છે અને ભૂતકાળમાં પણ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો છે કે નહીં તેની તપાસ કરી રહી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.ઝારખંડના ગઢવા જિલ્લામાં પ્રેમજાળમાં ફસાવી લગ્નની લાલચ આપી યુવતી સાથે 2 વર્ષ સુધી શારીરિક સંબંધ માણતો રહ્યો. જ્યારે યુવતી ગર્ભવતી થઈ તો આરોપી યુવક લગ્ન ના કરવાના બહાના કરવા લાગ્યો. એક દિવસે યુવતી તેના પ્રેમીને મળવા ગઈ, તો ત્યારે પણ યુવતીને પોતાની વાતોમાં ફોસલાવી યુવક તેને પોતાની સાથે લઈ ગયો અને તેનું યૌન શોષણ કર્યું હતું. યૌન શોષણ કરતા ગર્ભવતી યુવતીની તબિયત બગડી ગઈ, જેથી તેને સારવાર હેઠળ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી.

યુવતી બે વર્ષ પહેલા પોતાના બહેનના લગ્નમાં ગઈ હતી,લગ્નમાં એહમદ અંસારી નામના યુવકથી મુલાકાત થઈ હતી. આ મુલાકત ધીરે-ધીરે પ્રેમમાં પરિણમી હતી. યુવકે યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી વારંવાર તેનું યૌન શોષણ કર્યું હતું. તેથી તે ગર્ભવતી બની હતી. યુવતીએ આ વાત પોતાના પરિવારથી છુપાવી અને પ્રેમીને લગ્ન કરવા આજીજી કરતી રહી. પ્રેમીને મળવા પહોંચેલી યુવતી ગર્ભવતી હોવા છતાં તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતા યુવતીની તબિયત ખરાબ થઈ હતી. તે પછી તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી. જ્યાં યુવતીની હાલત અત્યંત ગંભીર છે. પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Advertisement