સારવારના બહાને હવસખોર મહિલાએ ડોક્ટરને બોલાવ્યો ઘેર અને પછી બેભાન કરીને તેની સાથે બાંધ્યા સંબંધ અને પછી….

મેડિકલ ઈમરજન્સીના નામે એક મહિલાએ દિલ્હીમાં ડોક્ટરને ફોન કર્યો. જ્યારે ડોક્ટર મહિલાના ઘરે સારવાર માટે પહોંચ્યો ત્યારે તેણે ઠંડા પીણામાં નશો ભેળવીને તેને પીવડાવ્યો હતો. આ પછી 56 વર્ષની મહિલાએ તેની સાથે સે@ક્સ માણ્યું. ઘરમાં હાજર મહિલાના બીજા લગ્નનો સે@ક્સ વીડિયો બનાવ્યો હતો.

Advertisement

જ્યારે ડોક્ટરને હોશ આવ્યો ત્યારે મહિલા અને તેના સાથીઓએ વીડિયો બતાવ્યો અને 50 લાખ રૂપિયાની માંગણી કરી. આ સમગ્ર મામલો વર્ષ 2018નો છે. દિલ્હી પોલીસે આરોપી મહિલાની ભોપાલથી ધરપકડ કરી છે.આરોપી મહિલા જ્વેલર જબી ઉર્ફે પરવીન પોતાની ઓળખ બદલીને ભોપાલમાં રહેતી હતી. તે વર્ષોથી આ કેસમાં પોલીસને ચકમો આપી રહી હતી.

દિલ્હી ક્રાઈમ બ્રાંચની ટીમે 2019માં જ આ રેકેટમાં સામેલ તેના બે સાથીઓની ધરપકડ કરી હતી. ત્યારથી તે મહિલાને શોધી રહ્યો હતો. દિલ્હી પોલીસ અધિકારીઓએ મંગળવારે મહિલાની ધરપકડની પુષ્ટિ કરી છે. મહિલાએ પૂછપરછ દરમિયાન કબૂલ્યું છે કે તે તેના માસ્ટરના કહેવા પર મોટા લોકોને નિશાન બનાવતી હતી.

મહિલાની ઉંમર અત્યારે 56 વર્ષ છે.દિલ્હી ક્રાઈમ બ્રાન્ચના ડેપ્યુટી પોલીસ કમિશનર રોહિત મીણાએ જણાવ્યું હતું કે વ્યવસાયે એક ડૉક્ટરે 2018માં ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે તેને પ્રવીણ નામની મહિલાએ સારવારના બહાને હનીટ્રેપમાં ફસાવ્યો હતો.

ફરિયાદીએ એવો પણ આક્ષેપ કર્યો હતો કે તેણી સારવાર માટે તેના ક્લિનિકમાં ગઈ હતી અને કહ્યું હતું કે તે સાઉદી અરેબિયાની છે અને એકલી રહે છે. મહિલાએ તેને કટોકટીની સ્થિતિનું કારણ આપીને તેના ઘરે બોલાવ્યો હતો અને તેને નશીલા પદાર્થ ભેળવેલું ઠંડુ પીણું પીવડાવી તેની સાથે શારી-રિક સંબંધો બાંધ્યા હતા અને વીડિયો બનાવ્યો હતો અને ત્યારબાદ તેની પાસેથી 50 લાખ રૂપિયાની માંગણી કરવા લાગી હતી.

ફરિયાદ અનુસાર, જામિયા નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ભારતીય દંડ સંહિતાની કલમ 384 હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો અને સ્થાનિક પોલીસ દ્વારા કેસની તપાસ કરવામાં આવી હતી. તપાસ દરમિયાન, તેના બે સહયોગીઓ નૂર મઝહર ઉર્ફે અસલમ અને મહેન્દ્રની એપ્રિલ, 2019 માં સ્પેશિયલ સેલ દ્વારા ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

તે જ સમયે, મહિલા વિરુદ્ધ દિલ્હીના જામિયા નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. ત્યારથી તે ફરાર હતો. 16 જૂને ક્રાઈમ બ્રાન્ચને માહિતી મળી હતી કે મહિલા ખોટી ઓળખ પર ભોપાલમાં રહે છે.

આ પછી પોલીસની એક ટીમ બનાવવામાં આવી, જેણે ભોપાલ જઈને આરોપી મહિલાની ધરપકડ કરી. પૂછપરછ દરમિયાન, જ્વેલર જબીએ ખુલાસો કર્યો કે તે ગેંગના નેતાની સૂચનાઓ પર ધનિક લોકોને ફસાવતી હતી, જેની ઓળખ જહાંગીર ઉર્ફે શેખુ તરીકે કરવામાં આવી છે, જ્યારે ગેંગનો અન્ય સભ્ય મહેન્દ્ર વીડિયો બનાવતો હતો.

Advertisement