શું ખરેખર રિંગણ ફ્લેવર્ડ કો-ન્ડોમમાં રીંગણનો સ્વાદ હોય છે? જાણો શું છે હકીકત….

સે@ક્સ દરમિયાન ગર્ભનિરોધક માધ્યમોને ટાળવાનો શ્રેષ્ઠ માર્ગ કો-ન્ડોમનો ઉપયોગ છે. કો-ન્ડોમનો ઉપયોગ, ગર્ભાવસ્થા સાથે, જાતીય સંક્રમિત રોગો એટલે કે std અને ચેપ એટલે કે sti સામે પણ રક્ષણ આપે છે. પરંતુ આ દિવસોમાં સામાન્ય કો-ન્ડોમની સાથે ફ્લેવર્ડ કોન્ડોમ પણ માર્કેટમાં ખૂબ આવ્યા છે.

Advertisement

સ્ટ્રોબેરી, ચોકલેટ, બબલગમ અને કેળાના ફ્લેવરવાળા કો-ન્ડોમ સામાન્ય છે, આજે અમે તમને કો-ન્ડોમના આવા ફ્લેવર વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જેના નામ જાણીને તમે દંગ રહી જશો.

જ્યારથી રિંગણ ફ્લેવર્ડ કો-ન્ડોમની ચર્ચા શરૂ થઈ છે, ત્યારે એવું લાગે છે કે જાણે બધા કો-ન્ડોમ એક તરફ છે અને રીંગણ ફ્લેવર્ડ કોન્ડોમ એક બાજુ છે. આ વાતની ચર્ચા આજથી 6 વર્ષ પહેલા એટલે કે વર્ષ 2016માં શરૂ થઈ હતી, પરંતુ આજ સુધી ચર્ચા અટકી નથી.

કોઈપણ રીતે, લોકો આગળ અને પીઠ પાછળ કો-ન્ડોમ વિશે વાત કરવા માંગતા નથી કે તેમને સે@ક્સના મહાસાગરને લગતી તમામ માહિતી મળી જાય છે, તો ભાઈ, આનું નામ છે ઈન્ટરનેટ, જ્યાં આજકાલ દરેક વસ્તુ સરળતાથી ઉપલબ્ધ છે.

સારું, ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માહિતી એ છે કે રિંગણ ફ્લેવર્ડ કો-ન્ડોમમાં શું છે. જો તમે પહેલીવાર નામ સાંભળ્યું હોય તો ફરીથી બરાબર વાંચો, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ એ જ રીંગણની જેની શાક તમારા અને અમારા ઘરમાં બને છે. શાક સિવાય જો રીંગણ બનાવવામાં આવે તો કોને ના ગમે, જો કે કેટલાક લોકોને તે પણ પસંદ નથી, તેઓ ગમે ત્યાં તોફાની લોકો બની શકે છે.

હવે જેને રિંગણ ગમે છે અને તેની સુગંધ સે@ક્સમાં પણ આવે છે તો તેને શું મજા નહીં આવે, કદાચ એવું વિચારીને કો-ન્ડોમ બનાવતી કંપની ડ્યુરેક્સે 6 વર્ષ પહેલા એક ટ્વીટ કર્યું હતું. હવે આ ટ્વીટ એટલું વાયરલ થયું કે લોકો અલગ-અલગ પ્રકારના કો-ન્ડોમની માંગ કરવા લાગ્યા. કોઈ કહેતું હતું કે ચા સાથે કો-ન્ડોમ બનાવો તો કોઈ કહેતું હતું કે અમને કઢી ગમે છે. અંતે કંપનીએ કહ્યું કે અમે મજાક કરી રહ્યા છીએ, આવો કોઈ કોન્ડોમ નથી બનાવાયો.

જો કે વાત અહીં પુરી નથી થઈ, હવે જ્યારે તમે માર્કેટમાં જઈને પૂછશો કે ભાઈ તમને રિંગણ ફ્લેવર્ડ કો-ન્ડોમ આપવા જોઈએ, તો તે કદાચ તમામ મેડિકલ પર ઉપલબ્ધ ન હોય, પરંતુ માહિતી એવી છે કે તે ચોક્કસપણે મળશે.

ડ્યુરેક્સ નહીં, પરંતુ જ્યારે અન્ય કોઈ કંપનીએ રિંગણ કો-ન્ડોમ વિશે સાંભળ્યું, ત્યારે તેઓએ તેને બનાવ્યું. હવે ઉપયોગ કરતા પહેલા, કેટલાક લોકો સંપૂર્ણ માહિતી મેળવવા માંગે છે, તો તમે પણ વિચારતા હશો કે જો તમે ખરીદો છો, તો તેમાં રીંગણની સુગંધ હશે કે ભરતાની. કારણ કે બંનેની ટેસ્ટ અલગ છે.

તો આ પ્રશ્ન ખોટો છે. જેમ ચોકલેટ ફ્લેવર્ડમાં ચોકલેટ ફ્લેવર્ડ કો-ન્ડોમ અને ગાર્લિક વેલમાં લસણ, તેમાં પણ તમને પ્યોર બ્રીંજલ જેવું કંઈક મળશે.

રીંગણના કો-ન્ડોમની વાત કરીને કોઈ બહુ મગજ ફિલિંગ કરાવે છે, તો તમે બહુ મગજ લાવતા નથી. મેડિકલ ગો ખરીદો અને લાવો અને શોધો કે કયો ટેસ્ટ છે, કારણ કે તેનો ઉપયોગ કર્યા વિના સચોટ માહિતી મેળવી શકાતી નથી.

Advertisement