શીઘ્રસ્ખલન અને નપુંસકતા દૂર કરવા માટે સુપર પાવરફુલ છે આ ઉપાય, ખાતાની સાથે જ તેની અસર જોવા મળશે…

આજની બદલાતી જીવનશૈલીમાં અનિયમિત આહાર, ખોરાકમાં પૌષ્ટિક તત્ત્વોનો અભાવ, કેટલીક ખરાબ ટેવો જેવી કે દારૂ, સિગારેટ, ગુટકા, ગાંજા વગેરેનું સેવન, વધુ સેક્સ વર્ધક ફિલ્મો જોવી કે પુસ્તકો વાંચવા, હંમેશા સંબંધો વિશે વિચારવું વગેરે કારણ કે મોટાભાગના યુવાનોના યુવાનો શીઘ્ર સ્ખલન અને પ્રિમેચ્યોર જેવી સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે. જેના કારણે તેઓ પોતાના પાર્ટનરને સંતુષ્ટ કરી શકતા નથી, આવી સ્થિતિમાં ક્યારેક પાર્ટનર સાથે વિવાદ પણ થાય છે.

Advertisement

જો કે આ સમસ્યાથી છુટકારો મેળવવા માટે ઘણા લોકો સે@ક્સ વર્ધક દવાઓ લેતા હોય છે, જે સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક હોય છે. તેથી, જો તમે પણ આવી સમસ્યામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો, તો તમારા ખાનપાનનું ખાસ ધ્યાન રાખો, પૌષ્ટિક અને શક્તિશાળી વસ્તુઓ ખાઓ, મોસમી ફળો ખાઓ, તેમની અંદર ઘણા એવા મિનરલ્સ અને વિટામિન્સ હોય છે, જે તમારી શારીરિક નબળાઈને દૂર કરી શકે છે.

આ સાથે જ તેઓ જાતીય સંબંધી સમસ્યાઓથી રાહત મેળવવામાં પણ મદદરૂપ થાય છે. આજે અમે આ પોસ્ટ દ્વારા આવી જ એક સુપર પાવરફુલ રેસિપી જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જેની મદદથી તમે શીઘ્ર સ્ખલન અને નપુંસકતાને મૂળમાંથી દૂર કરી શકો છો.આ રેસીપી તૈયાર કરવા માટે તમારે આ જડીબુટ્ટીઓની જરૂર પડશે.

સફેદ મુસળી 25 ગ્રામ, કાળી મુસળી 25 ગ્રામ, અશ્વગંધા 25 ગ્રામ, શતાવરી 25 ગ્રામ, કૌંચના બીજ 25 ગ્રામ, બિયાં સાથેનો દાણો 25 ગ્રામ, તુલસીના બીજ 25 ગ્રામ, શિવલિંગીના બીજ 25 ગ્રામ, ગંગા રનની છાલ 25 ગ્રામ, ચિરોંજી મૂળની છાલ 25 ગ્રામ, જાયફળ 25 ગ્રામ, શિલાજીત 10 ગ્રામ, બંગ ભસ્મ 10 ગ્રામ, સિદ્ધ મકરધ્વજ 5 ગ્રામ.

આ તમામ જડી-બુડી તડકામાં સારી રીતે સૂકવીને પીસીને પાવડર બનાવો. હવે શિલાજીત, બંગ ભસ્મ, મકરધ્વજને સારી રીતે મિક્સ કરો અને સમાન માત્રામાં પાઉડર મિશ્રી મિક્સ કરીને સુરક્ષિત રાખો.

સેવન પદ્ધતિ.સવાર-સાંજ અડધીથી એક ચમચી દૂધ સાથે લો. તેની તાત્કાલિક અસર માટે નવશેકા દૂધમાં ખાંડ ભેળવીને લો. તેનું સેવન કર્યા પછી તરત જ તેની અસર થવા લાગે છે. પરંતુ જો તમે તમારા પાર્ટનર પાસે ન જવા માંગતા હોવ તો તેને સવાર-સાંજ ઠંડા દૂધ સાથે લો. તેના નિયમિત સેવનથી શીઘ્રસ્ખલન, નપુંસકતા, વીર્યની ઉણપ, વીર્યનું પાતળું પડવું, લિં@ગમાં તણાવનો અભાવ વગેરે મટે છે.

ગાજર.ગાજરમાં વિટામીન A ભરપૂર માત્રામાં હોય છે. શુક્રાણુઓની સંખ્યા વધારવાની સાથે, આ પોષક તત્વ પુરુષો અને સ્ત્રીઓ બંનેમાં સે@ક્સ હોર્મોન્સ પણ વધારે છે. નિષ્ણાતો માને છે કે ગાજરનું નિયમિત સેવન તમારા જાતીય સ્વાસ્થ્યને સુધારે છે.

બીટ.બીટરૂટમાં ભરપૂર માત્રામાં નાઈટ્રેટ હોય છે, જે પ્રાઈવેટ પાર્ટ્સમાં લોહીના પ્રવાહને સુધારે છે. તે પોષક તત્વોથી ભરપૂર છે જે કુદરતી રીતે શરીરને ડિટોક્સ કરે છે અને હોર્મોનલ સંતુલન જાળવવામાં ખૂબ મદદરૂપ છે. આ કારણોસર, તે પથારીમાં તમારું પ્રદર્શન અનેકગણું વધારી શકે છે.

લસણ.લસણને કામોત્તેજક માનવામાં આવે છે. એલિસન, જે લસણમાં મુખ્ય ઘટક છે, તે જનનાંગોમાં રક્ત પ્રવાહમાં વધારો કરે છે અને રક્તવાહિનીઓને ફેલાવે છે, જેનાથી જાતીય સહનશક્તિ અને કાર્યક્ષમતામાં ઘણો સુધારો થાય છે. ઘણા પ્રદેશોમાં તેની ચટણી પણ બનાવવામાં આવે છે અને ખાવામાં આવે છે.

આદુ અને મધ.આદુ અને મધ શીઘ્ર સ્ખલન માટે અસરકારક ઘરગથ્થુ ઉપચાર છે. આદુ લિં@ગના વિસ્તારમાં લોહીના પ્રવાહને વધારવામાં મદદ કરે છે જે તમને નિયંત્રણ આપે છે. મધને કામોત્તેજક તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે જે શક્તિ વધારે છે.

પાલક.પાલકમાં ફોલેટ, એમિનો એસિડનું પ્રમાણ વધુ હોય છે. વધુમાં, સ્પિનચ લોહીમાં હોમોસિસ્ટીનનું સ્તર ઘટાડવામાં મદદ કરવા માટે દર્શાવવામાં આવ્યું છે, એક હાનિકારક પદાર્થ જે ધમનીઓ અને અન્ય રક્ત વાહિનીઓમાં પ્લેક જમાવવાનું કારણ બની શકે છે.

Advertisement