સુહાગરાત પર પતિના લિં@ગની સાઈઝ જોઈને પત્ની થઈ ગઈ બેહોશ, પછી થયું એવું કે…

દક્ષિણ આફ્રિકામાં વરરાજા માટે સુહાગરાત મોંઘી પડી. જે બાદ તેને પોલીસ સ્ટેશન જવું પડ્યું. એક વેબસાઈટ અનુસાર, દક્ષિણ આફ્રિકામાં એક કપલે લગ્ન કર્યા, પરંતુ સુહાગરાત પર કંઈક એવું થયું કે દુલ્હન ખૂબ જ નર્વસ થઈ ગઈ. જેના કારણે તેણે તેના પતિ પર હુમલો કર્યો હતો.

Advertisement

હવે આ મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો છે. હાલ પતિ-પત્ની લગ્ન બચાવવા માટે મેરેજ કાઉન્સિલરની મદદ લઈ રહ્યા છે. વેબસાઈટ અનુસાર, વરરાજાએ જણાવ્યું કે તે તેની પત્ની સાથે સુહાગરાત મનાવવા માટે એક આલીશાન હોટેલ પહોંચ્યો હતો. ઘણા સમય સુધી બંને પ્રેમથી વાતો કરતા.

ફોરપ્લે બાદ જ્યારે સે@ક્સ કરવા માટે નંબર આવ્યો ત્યારે પતિના પેનિસની સાઈઝ જોઈને પત્ની ગભરાઈ ગઈ અને ગભરાઈને તેણે પતિના માથા પર દારૂની બોટલ ફેંકી દીધી, જેના કારણે તેનું માથું ફાટી ગયું. યુવતીના કહેવા પ્રમાણે, તેના પતિના પેનિસની સાઈઝ એટલી મોટી હતી કે એક વખત તેને લાગ્યું કે તેનો પતિ તેની મજાક ઉડાવી રહ્યો છે અને તેણે નકલી પેનિસ મૂક્યું છે.

પરંતુ જ્યારે તેણીને વાસ્તવિકતાની જાણ થઈ ત્યારે તે ખૂબ જ ગભરાઈ ગઈ અને ગભરાઈને તેના પતિના માથા પર દારૂની બોટલ તોડી નાખી. દુલ્હનના આ હુમલામાં તેનો પતિ ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો હતો અને તેને હોસ્પિટલ લઈ જવો પડ્યો હતો. બાદમાં આ મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો હતો. જો કે, હવે યુવતીને પોતાની ભૂલનો અહેસાસ થઈ રહ્યો છે, જે બાદ કપલ મેરેજ કાઉન્સેલરની મદદથી પોતાના લગ્ન બચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યું છે.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો પતિને પત્નીએ આપેલી આવી સજા સાંભળીને તમારા હોશ ઉડી જશે. સામાન્ય જીવનમાં પતિ-પત્ની દરેક મોટી સમસ્યા સાથે મળીને લડે છે અને જીવનભર એકબીજાનો સાથ છોડતા નથી. પરંતુ આ પત્નીએ તેના પતિ સાથે શું કર્યું તેની કોઈએ કલ્પના પણ નહીં કરી હોય.

આ મહિલાએ તેના પતિનું લિંગ સડી ગયું હતું. જે બાદ પતિ હવે છછુંદરથી મરવા માટે મજબૂર છે. તે ઘણા દિવસોથી હોસ્પિટલમાં દાખલ છે.મામલો ચીનના જીજિયાંગ પ્રાંતનો છે, જ્યાં એક પત્નીને તેના પતિ પર ગુસ્સો આવ્યો અને તેણે ગુપ્ત રીતે તેના પતિના આંતરવસ્ત્રમાં ઝેરી દવા લગાવી દીધી.

જ્યારે પતિએ સ્નાન કર્યા પછી તે અન્ડરવેર પહેર્યું તો તેને ઈર્ષ્યા થવા લાગી અને પછી થોડા સમય પછી તેની હાલત બગડવા લાગી. જે બાદ તે વ્યક્તિ તરત જ ડોક્ટર પાસે ગયો અને તેને પોતાની સમસ્યા જણાવી. પરંતુ ત્યાં સુધીમાં વ્યક્તિની તબિયત બગડી ગઈ હતી.જે પછી તેને આઈસીયુમાં દાખલ કરવો પડ્યો હતો. થોડા દિવસો પછી, તેમના શિશ્નમાં કોઈ સુધારો થયો ન હતો.

પરંતુ જ્યારે આ મામલે તપાસ કરવામાં આવી તો ચોંકાવનારું સત્ય સામે આવ્યું. આ માણસની પત્નીએ તેના આંતરવસ્ત્રોમાં આવા જંતુ ભગાડનાર પદાર્થ નાખ્યો. જેના કારણે તેનું પેનિસ સડવા લાગ્યું હતું. પાછળથી ખબર પડી કે જોંગ હૈ અને તેની પત્ની સાથે થોડા દિવસો પહેલા ઝઘડો થયો હતો. જે બાદ જોંગની પત્ની ગુસ્સામાં આવી ગઈ અને તેણે પતિના અંડરવેરમાં આ જીવલેણ કેમિકલ લગાવી દીધું.

Advertisement