સોશિયલ મીડિયા પર દોસ્તી પડી ભારે, અમદાવાદની આ સગીરા સાથે બન્યું એવું કે જાણીને તમારા પણ ઉડી જશે હોશ….

હાલના સમયમાં સોશિયલ મીડિયાના વધતા જતા ઉપયોગ વચ્ચે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા મિત્રતા અને પ્રેમનો મુદ્દો બની ગયો છે. જો કે, આ મિત્રતાએ ભૂતકાળમાં ઘણી મુશ્કેલી ઉભી કરી છે અને ભૂતકાળમાં આવા અનેક કિસ્સાઓ બન્યા છે ત્યારે અમદાવાદમાં પણ આવી જ એક ઘટના સામે આવી છે.

Advertisement

અમદાવાદમાં સોશ્યિલ મીડિયા પર મિત્ર બનીને વધુ એક સગીર પર બળાત્કાર ગુજારવામાં આવ્યો હતો. ગત 18મીએ રાત્રે પોલીસ પેટ્રોલીંગ દરમિયાન સગીરા રઝળતી મળી આવી હતી. પોલીસ દ્વારા સગીરાની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી હતી કે તેના પ્રેમીએ તેની છેડતી કરી હતી.

જે બાદ પોલીસે તપાસ શરૂ કરી આરોપીની ધરપકડ કરી હતી. ત્યારબાદ સગીરા પ્રેમજાળમાં ફસાઈ ગઈ હતી અને છેલ્લા 3 મહિનાથી આરોપી સગીરાને મળવા દર અઠવાડિયે અમદાવાદ આવતો હતો. તેણી તેણીને મળવાના બહાને એક હોટલમાં લઈ ગયો અને તેણી પર ત્રાસ ગુજાર્યો.

દરમિયાન સગીરા સતત તેના મોબાઈલમાં વ્યસ્ત રહે છે જેની જાણ પરિવારજનોને થતાં તેના માતા-પિતા મોબાઈલ લઈ ગયા હતા.આથી સગીરાને મનમાં લાગી આવ્યું અને ઘરની બહાર નીકળી ગઈ. આ બાળકી નરોડા વિસ્તારમાં ખરાબ હાલતમાં મળી આવી હતી.

દરમિયાન પોલીસ પેટ્રોલિંગ કરી રહી હતી ત્યારે 18મી જૂને બપોરે 1.30 વાગ્યાની આસપાસ સગીર મળી આવી હતી. જેથી પોલીસે સગીરાને મહિલા આશ્રય ગૃહમાં મોકલી આપી હતી. જ્યાં સગીરા બળાત્કારનો ભોગ બની હતી અને ગર્ભવતી પણ બની હતી.સમગ્ર ઘટના અંગે પોલીસ સગીરાના માતા-પિતાને શોધી રહી હતી. સગીરાને તેના માતા-પિતાને સોંપવામાં આવી હતી અને સરદારનગર પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી વધુ પૂછપરછ હાથ ધરી છે.

આરોપી યુવક બનાસકાંઠાનો રહેવાસી છે અને ધોરણ 4 સુધી ભણ્યો છે અને ખેતીના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલો હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. જેથી પોલીસે આરોપીઓ સામે કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. બીજી તરફ પોલીસે સિવિલ હોસ્પિટલના ગાયનેકોલોજિસ્ટનો રિપોર્ટ લઈને સગીરા ગર્ભવતી છે કે નહીં તેની તપાસ શરૂ કરી છે.

સગીરાની માતાએ સરદારનગર પોલીસ સ્ટેસનમાં દુષ્કર્મ અને પોક્સો હેઠલ ગુનો નોધાવ્યો હતો. આ અંગે પોલીસે જણાવ્યુ હતુ કે, બનાસકાંઠાનો આયુશ રાણે સગીરા સાથે દુષ્કર્મ આચર્યું હતુ તેની ડિશા બાજુથી ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

Advertisement