સે@ક્સ દરમિયાન જો તમે તમારા પાર્ટનરને સંતુષ્ટ નથી કરી શકતા તો કામસૂત્રની આ ખાસ ટિપ્સ અજમાવો…

સે@ક્સનો ખરો આનંદ ત્યારે જ મળે છે જ્યારે બંને પાર્ટનર સંતુષ્ટ હોય. પરંતુ ઘણીવાર પુરૂષો મહિલાઓના ઓર્ગેઝમ વિશે યોગ્ય રીતે જાણતા નથી. સે@ક્સ દરમિયાન મહિલાને સંતુષ્ટ કરવું પુરૂષો માટે કોઈ પડકારથી ઓછું નથી. ઘણી વખત સે@ક્સ દરમિયાન પુરૂષો સ્ત્રીને સંતુષ્ટ કરી શકતા નથી.

Advertisement

જેના કારણે તેમની સે@ક્સ લાઈફ પર પણ અસર પડે છે. જો કોઈ મહિલા સે@ક્સ દરમિયાન સંતુષ્ટ ન હોય તો તેનો મૂડ ખરાબ થવો અને ચીડિયાપણું આવવું સામાન્ય વાત છે.સે@ક્સની વાત કરીએ તો આખી દુનિયામાં કામસૂત્રની એક ખાસ ઓળખ છે.

કામસૂત્રમાં સે@ક્સ સંબંધિત દરેક માહિતી આપવામાં આવી છે. કામસૂત્રમાં સ્ત્રીને ઉત્તેજિત કરવા માટે કેટલીક ખાસ સે@ક્સ પોઝિશન અને ટિપ્સ આપવામાં આવી છે. આજના આર્ટિકલમાં અમે તમને કામસૂત્રની એવી ટિપ્સ જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેનાથી તમે સે@ક્સમાં સંતોષનો અનુભવ કરી શકશો.

કામસૂત્રમાં સે@ક્સની 64 પોઝિશન જણાવવામાં આવી છે, જેના દ્વારા તમે સે@ક્સની મજા વધારી શકો છો. આમાંની કેટલીક સે@ક્સ પોઝિશન એવી પણ હોય છે કે તે મહિલાઓ અને પુરુષોને ઓર્ગેઝમ પ્રાપ્ત કરવામાં ઘણી મદદ કરે છે.

જો તમે સે@ક્સ દરમિયાન સંતુષ્ટ ન હોવ તો તમે ડોગી સ્ટાઈલ, બટરફ્લાય, રિવર્સ કાઉગર્લ, સ્પૂન પોઝિશન વગેરે ટ્રાય કરી શકો છો.કામસૂત્રમાં પણ ફોરપ્લે વિશે માહિતી આપવામાં આવી છે. મોટાભાગના પુરૂષો સે@ક્સ દરમિયાન ફોરપ્લેમાં ઘણો ઓછો સમય વિતાવવાની ભૂલ કરે છે.

પુરૂષો ફોરપ્લેને બદલે ઈન્ટરકોર્સ કરવાનું પસંદ કરે છે. પરંતુ તમારે જાણવું જોઈએ કે જો તમે પુરૂષ સંભોગ પહેલા ફોરપ્લે નહીં કરો તો સ્ત્રી પાર્ટનર યોગ્ય રીતે સંતુષ્ટ નથી. સે@ક્સ પહેલા ફોરપ્લેમાં વધુ સમય વિતાવવાથી મહિલાઓ ઝડપથી ઉત્તેજિત થઈ જાય છે અને ઓર્ગેઝમ પણ સરળતાથી અનુભવાય છે.

કામસૂત્ર અનુસાર, તમે ફોરપ્લે દરમિયાન સ્ત્રીને ઉત્તેજીત કરવા માટે જીભનો ઉપયોગ કરી શકો છો. તમારી જીભ વડે મહિલાની ગરદન, પેટ અને પ્રાઈવેટ પાર્ટને ટચ કરો. ઓરલ સે@ક્સ એ સ્ત્રીઓને ઉત્તેજિત કરવા અને ઝડપથી ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક સુધી પહોંચવાનો સારો માર્ગ છે.

કામસૂત્ર અનુસાર મહિલાઓના સંવેદનશીલ અંગો એકબીજા સાથે જોડાયેલા હોય છે. આનો અર્થ એ છે કે સ્ત્રીના સ્તનની ડીંટી સાથે આગળ રમવાથી, તેના ભગ્નમાં પણ સંવેદના અનુભવાય છે. આ રીતે સંવેદનશીલ ભાગોને એકસાથે ઉત્તેજિત કરવાથી જલ્દી ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ મળે છે.

કામસૂત્રમાં સે@ક્સ પોઝિશન્સનો ઉપયોગ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું છે જે મહિલાઓના જી-સ્પોટને ઉત્તેજિત કરે છે. આ માટે તમે કાઉગર્લ અથવા રિવર્સ કાઉગર્લ સે@ક્સ પોઝિશનનો ઉપયોગ કરી શકો છો.આ સિવાય પુરૂષો તેમની આંગળીઓનો ઉપયોગ કરીને જી-સ્પોટ દ્વારા તેમના સ્ત્રી પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરીને ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચી શકે છે.

સં@ભોગ પહેલા તમારા પાર્ટનરને કિસ કરવી તમારા માટે ખૂબ જ જરૂરી છે. તમારા પાર્ટનરને કિસ કરવા માટે તમારા માટે સંયમથી કામ લેવું ખૂબ જ જરૂરી રહેશે. આ એટલા માટે છે કારણ કે જો તમે ચુંબન ઝડપી કરો છો તો તમે ઝડપથી ઉત્તેજિત થઈ શકો છો. પરંતુ તમારે સે@ક્સ કરવા માટે ઉતાવળ કરવાની જરૂર નથી.

મોટાભાગના નવા યુગલો આ ભૂલ કરે છે. જેના કારણે તે વધુ સારી રીતે સે@ક્સ કરી શકતો નથી. તેથી તમારે ધ્યાન રાખવું પડશે કે તમે ધીમે ધીમે કિસ કરો. તમારો પાર્ટનર જ્યાં પણ ઉત્સાહિત હોય ત્યાં તમે કિસ કરી શકો છો.

ફોરપ્લે કરવાની એક સારી રીત તમારા પાર્ટનરને મસાજ કરવી છે. ખાસ કરીને પુરુષોએ આ કરવું જોઈએ. જો તમે તમારા પાર્ટનરને મસાજ કરશો તો તે એક શાનદાર ફોરપ્લે હશે. પરંતુ તમારે જાતીય મસાજ કરાવવી પડશે.

તમે તમારા પાર્ટનરને ટેન્ટાલાઈઝિંગ મસાજ આપી શકો છો. મસાજ કરતી વખતે, તમે તમારા પાર્ટનરના સ્તનને સ્નેહ કરીને દબાવો. તમે બંને એકબીજાના ગુપ્તાંગને પણ સ્પર્શ કરી શકો છો. જે ઉત્તેજના પેદા કરે છે. આ દરમિયાન તમે તમારા પાર્ટનરને કિસ કરી શકો છો.

Advertisement