મહિલાઓ લગ્ન બાદ ગૂગલ પર શુ સર્ચ કરે છે?,હકીકત જાણીને પુરુષો ના હોશ ઉડી રહ્યા છે…

લગ્ન કર્યા પછી એક મહિલા ગૂગલ પર આ જ સર્ચ કરે છે અને લોકો માને છે કે ગૂગલ પાસે દુનિયાના તમામ સવાલોના જવાબ છે, ફિલ્મમાં જ એક રિપોર્ટ એવો પણ સામે આવ્યો છે કે લગ્ન પછી સૌથી વધુ મહિલાઓ ગૂગલ પર શું સર્ચ કરે છે. લગ્ન, મહિલાઓ ગૂગલ પર સર્ચ કરે છે, જેના કારણે ગૂગલ વિશ્વનું સૌથી મોટું સર્ચ એન્જિન બની ગયું છે, લોકો માને છે કે ગૂગલ દરેક પ્રશ્નનો જવાબ છે.

Advertisement

પછી તે કોઈ મોટી વ્યક્તિત્વ હોય કે સામાન્ય વ્યક્તિ, તમને બધા પ્રશ્નોના જવાબ મળી જાય છે. આ માટે આપણે ગૂગલની મદદ લઈએ છીએ, પરંતુ હાલમાં જ એક રિપોર્ટ એવો પણ આવ્યો છે કે લગ્ન પછી મોટાભાગની મહિલાઓ ગૂગલ પર શું સર્ચ કરે છે, પરિણામ જોયા પછી તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં.

પતિ ને જોરું નો ગુલામ કેવી રીતે બનાવો?એકવાર એક મહિલાએ પણ ગૂગલ પરથી એક અજીબોગરીબ સવાલ પૂછ્યો તો સૌથી ચોંકાવનારી વાત સામે આવી છે કે તમે તમારા પતિને તમારી સામે જોરુનો ગુલામ કેવી રીતે બનાવી શકો છો, આ સિવાય લગ્ન કર્યા પછી પત્નીઓ પણ સતત શોધ કરતી રહે છે. સંતાન થવાનો યોગ્ય સમય કયો હશે, સામાન્ય રીતે પત્નીઓનો આ ટેન્શન લેટર રહે છે.

આ પ્રશ્નોમાં મહિલાઓની રુચિ.મહિલાઓ એ જાણવા માંગે છે કે લગ્ન પછી તેમના નવા ઘરમાં કેવી રીતે આવવું, તેઓ તે પરિવારને, તેમના સાસરિયાઓને ભાગ માને છે.તે મહિલા તેના પરિવારની જવાબદારી કેવી રીતે ઉપાડવી તેનો વિચાર કરતી રહે છે.

પરિણીત મહિલાઓ વિચારતી રહે છે કે લગ્ન કર્યા પછી તેઓ પોતાનો વ્યવસાય ચલાવવા માંગે છે અને પરિવાર સાથે કેવી રીતે સંભાળવું.

લગ્ન પછી પહેલી રાતે શું થાય છે.થાકના કારણે સુઈ જવું, લગ્નના કપડાં અને સામાનથી છુટકારો મેળવવો, લગ્નની ગિફ્ટ ખોલવી, સાથે સ્નાન કરવું, દિલ ખોલીને વાત કરવી, તમારા લડવૈયાઓની મજા સાથે વ્યવહાર

લગ્ન પછી સ્ત્રીએ શું કરવું જોઈએ?.લગ્ન પછી તે સ્ત્રી ઈચ્છે છે કે આપણે આપણા પતિને ખુશ કરીએ. તેના બદલે સ્ત્રીએ તેના પતિનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. તેને ખુશ રાખવાનો પ્રયાસ કરે છે. લગ્ન પછી સ્ત્રીઓએ માત્ર પોતાનું જ ન છોડવું જોઈએ. તેના બદલે તેને બહાર કાઢો અને શક્ય તેટલું સુખ આપો.

લગ્ન કર્યા પછી શું કરવું?લગ્ન પછીની કેટલીક વિધિઓમાં, લગ્ન પછી પણ કેટલીક વિધિઓ થાય છે, આપણે રિવાજોનું પાલન કરવું પડશે.પતિને સમજવું દરેક વ્યક્તિ પોતાના જીવનમાં સારો પતિ કે પત્ની ઈચ્છે છે. અન્ય સંબંધીઓને સમજાવવું, બાળકની પરવરિશ, ફેમિલી પ્લાનિંગ.

મોટાભાગની છોકરીઓ લગ્ન પછી કપડાં બદલી નાખે છે. જે છોકરી તેના મામાના ઘરે શોર્ટ્સ અને જીન્સ અને સ્કર્ટ અથવા સલવાર સૂટમાં ફરતી હતી, તે લગ્ન પછી દરરોજ સાડી અથવા સલવાર સૂટમાં જોવા મળે છે. આ એટલા માટે પણ છે કારણ કે આજે પણ મોટાભાગના પરિવારોમાં પુત્રવધૂના કપડાં વિશે એ જ જૂની લાક્ષણિક વિચારસરણી રાખવામાં આવે છે.

જો કે તેનું કારણ સામાજિક દબાણ પણ ગણી શકાય. કારણ કે સાસુને નવી વહુના કપડાથી વાંધો ન હોય તો પણ સગાંવહાલાં અને પાડોશીઓ પણ અરે, તારી વહુ કેવા કપડાં પહેરે છે જેવા ટોણા મારવામાં પાછળ નથી હોતી. આવા ટોણા અને દબાણને કારણે મોટાભાગની નવી નવેલી વહુઓ ગ્લેમ ટચ કપડાને છોડી દે છે.

Advertisement