આ ગુજરાતી ફિલ્મઆ જોવા મળશે અમિતાભ બચ્ચન,ફિલ્મ માં લીધી આટલી ફી…

ફિલ્મમેકર આનંદ પંડિતની પહેલી ગુજરાતી ફિલ્મ રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. જેમાં બોલિવૂડના બાદશાહ અમિતાભ બચ્ચન કેમિયો રોલમાં જોવા મળશે. સાંભળીને થોડું નવાઈ લાગશે પણ પોસ્ટરમાં યશ સોની અને અમિતાભ બચ્ચન શહેરમાં અને સોશિયલ મીડિયા પર ફક્ત મહિલાઓ માટેના ટેગ સાથે જોવા મળે છે. ખરેખર, મહિલાઓ માટે આ ફિલ્મ માત્ર મહિલાઓ માટે જ કહેવામાં આવી છે.

Advertisement

આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન કેમિયો રોલમાં જોવા મળશે, જ્યારે યશ સોની અને દીક્ષા જોશી મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. જય બોદાસ દ્વારા દિગ્દર્શિત, આનંદ પંડિત અને વૈશાલી શાહ દ્વારા સંયુક્ત રીતે નિર્મિત એક કૌટુંબિક કોમેડી ડ્રામા ફિલ્મ જન્માષ્ટમીના અવસરે મોટા પડદા પર આવશે.

આ પહેલીવાર છે જ્યારે તે ગુજરાતી ફિલ્મમાં અભિનય કરતા જોવા મળશે. ફિલ્મ નિર્માતા આનંદ પંડિતે કહ્યું કે તેમણે અમિતાભને કહ્યું કે જો તેઓ પહેલીવાર ગુજરાતી ફિલ્મમાં કામ કરી રહ્યા હોય તો તેમના સંવાદો ડબિંગ આર્ટિસ્ટ દ્વારા ડબ કરવામાં આવે. કારણ કે કદાચ તેમને ગુજરાતી બોલવામાં સમસ્યા છે.

તેના પર અમિતાભે કહ્યું, આનંદ જી, અમે અમારું કામ કરીશું. તમે અમારું કામ જુઓ, જો તમને તે પસંદ ન હોય તો તમે વૉઇસ ઓવર કરી શકો છો. તમારી કાસ્ટ પર વિશ્વાસ કરો, તમે નિરાશ થશો નહીં. હંમેશની જેમ અમિતાભે પોતાનું કામ બરાબર કર્યું. તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ ફક્ત મહિલાઓ માટે 19 ઓગસ્ટે સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે.

બિગ બીએ તાજેતરમાં જ ગુજરાતી ફિલ્મ ફક્ત મહિલાઓ માટે માટે શૂટિંગ કર્યું હતું. રસપ્રદ વાત એ છે કે આ ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે એક પણ રૂપિયો લેવામાં આવ્યો ન હતો. આ ફિલ્મમાં અમિતાભનો કેમિયો પણ મહત્વનો રોલ છે. ફિલ્મમાં અમિતાભ ગુજરાતીમાં ડાયલોગ બોલતા પણ જોવા મળશે. આ અંગે ટિપ્પણી કરતાં આનંદ પંડિત કહે છે કે, આ માત્ર મહિલાઓ માટે એક સામાજિક કોમેડી છે અને તે મુદ્દાઓને સંબોધિત કરે છે.

જેથી દર્શકો અને ખાસ કરીને તમામ મહિલાઓને ઓળખી શકાય. અમે પ્રચાર વિના એક મહત્વપૂર્ણ સામાજિક સંદેશ લાવી રહ્યા છીએ જે લોકોને હસાવશે અને વિચારશે. આ ફિલ્મ મારા માટે પણ ખાસ છે કારણ કે હું ચેહરે પછી ફરી એકવાર અમિત બચ્ચન સાથે કામ કરી રહ્યો છું.

ફિલ્મ વિશે વાત કરતા વૈશાલી શાહે કહ્યું, હું થોડા સમયથી આનંદ પંડિતના સિનેમેટિક પરિવારનો એક ભાગ છું અને અમે અમિતાભ બચ્ચન સાથે ચેહરેમાં વધુ એક ખાસ પ્રોજેક્ટ પર સાથે કામ કરવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ. તે ખૂબ જ ખુશ છે. એક સંપૂર્ણપણે નવો પ્રોજેક્ટ. કારણ કે અમિત બચ્ચને પોતાનો અવાજ આપ્યો છે અને આ ફિલ્મમાં દેખાયા છે. અમે 19મી ઓગસ્ટના રોજ ફક્ત મહિલાઓ માટે દર્શકો માટે લાવવાની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ. જો તે ખરેખર ગુજરાતી ઉદ્યોગ માટે વરદાન સાબિત થશે.

Advertisement