આ કારણે છોકરીઓ માત્ર રાત્રે જ સં@ભોગ કરવા માંગે છે, જાણો તેની પાછળનું સાચું કારણ…

છોકરી પથારીમાં હોય ત્યારે સે@ક્સ કરવાનું કોને ન લાગે? ઘણીવાર જ્યારે રાત રોમેન્ટિક હોય છે, ત્યારે સ્ત્રીઓ પણ મૂડમાં આવી જાય છે. સે@ક્સી કપડા પહેરીને તે પોતાના પાર્ટનરને વશ કરે છે અને પછી લાઈટો બંધ કરીને પોતાના પાર્ટનરને પ્રેમ કરવા લાગે છે.

Advertisement

પણ લાઇટો કેમ બંધ કરવી? શું તમે ક્યારેય આવું વિચાર્યું છે? આજે અમે તમને જણાવીશું કે શા માટે મહિલાઓ સે@ક્સ કરતી વખતે લાઈટ બંધ કરે છે.

છોકરીઓ અંધારામાં સે@ક્સ કરે છે.એક સર્વેમાં જાણવા મળ્યું છે કે મોટાભાગની મહિલાઓ અંધારામાં સે@ક્સ કરે છે. પરંતુ તેની પાછળનું કારણ શું છે. અભ્યાસમાં જાણવા મળ્યું છે કે મહિલાઓ નથી ઈચ્છતી કે સે@ક્સ કરતી વખતે તેમનો પાર્ટનર તેમનું ફિગર જુએ. સર્વેમાં જાણવા મળ્યું છે કે 60 ટકા મહિલાઓ આ કામ અંધારામાં કરે છે જેથી તેમના પતિને તેમનું ખરાબ ફિગર ન દેખાય.

આ સર્વે ઓનલાઈન કરવામાં આવ્યો હતો. આ સર્વેમાં 73 ટકા મહિલાઓએ સ્વીકાર્યું હતું કે વધુ વજન હોવાને કારણે તેઓ સે@ક્સનો પૂરો આનંદ ઉઠાવી શકતી નથી અને તેઓ પોતાનું અસ્વસ્થ શરીર બતાવવામાં શરમ અનુભવે છે.

જો કે, સે@ક્સ માટે કોઈ સમય, કોઈ ઉંમર કે કોઈ સીઝન હોતી નથી. જ્યારે પણ કપલ વચ્ચે સમજૂતી થાય અને બંનેનો મૂડ હોય ત્યારે સે@ક્સનો આનંદ માણી શકાય છે.

પરંતુ મોટાભાગના કપલ્સ માત્ર રાત્રિ દરમિયાન જ સે@ક્સ કરવાનું પસંદ કરે છે. જો કે મોર્નિંગ સે@ક્સ કરનારા લોકોની સંખ્યામાં કોઈ ઘટાડો થયો નથી.

નાઇટ અને મોર્નિંગ સે@ક્સની પોતાની અલગ મજા અને ફાયદા છે. ઘણા પ્રકારના સંશોધનોએ આ વાત સાબિત કરી છે. પરંતુ હજુ પણ રાત્રે સે@ક્સ કરનારા લોકોની સંખ્યા વધુ છે કારણ કે રાત્રે અંધારું હોવાને કારણે મુક્તપણે સે@ક્સ માણી શકાય છે.

વાસ્તવમાં તે આપણે નહીં પરંતુ એક સંશોધન કહે છે. આ રિસર્ચ અનુસાર 60 ટકા મહિલાઓ સે@ક્સ કરવા માટે ડાર્ક પસંદ કરે છે કારણ કે મહિલાઓ નથી ઈચ્છતી કે સે@ક્સ કરતી વખતે તેમનો પાર્ટનર તેમનું ફિગર જુએ.

જો કે, પુરુષો ગમે ત્યારે સે@ક્સ માટે ઉત્સુક હોય છે. ઘણી સ્ત્રીઓ પણ જાતીય ઉત્તેજનાથી ભરેલી હોય છે અને તેમને સમય સાથે કોઈ લેવાદેવા હોતી નથી

તે જ સમયે, મોટાભાગની સ્ત્રીઓ પ્રકાશમાં સે@ક્સને લઈને ખૂબ જ અચકાતી હોય છે. લગ્નજીવનની વાત હોય કે પછી પ્રેમ સંબંધ, બંને પાર્ટનર સે@ક્સને લઈને અજીબ લાગણી ધરાવે છે. તે જ સમયે, મોટાભાગના કિસ્સાઓમાં એવું જોવા મળ્યું છે કે સ્ત્રીઓ ઘણીવાર સે@ક્સ દરમિયાન લાઇટ બંધ કરવાનું પસંદ કરે છે.

તે જ સમયે, આ સંશોધનમાં એક જ તારણ બહાર આવ્યું છે કે પ્રકાશને કારણે, મોટાભાગની મહિલાઓની ઉત્તેજના ઓછી થાય છે, જ્યારે અંધારાના સમયે, સ્ત્રીઓમાં સે@ક્સ ઉત્તેજના ચરમસીમા પર હોય છે. આ કારણથી મહિલાઓને રાત્રે સે@ક્સ કરવું ખૂબ જ ગમે છે.

સાથે જ રિસર્ચમાં એ વાત પણ સામે આવી છે કે કેટલીક સ્વસ્થ મહિલાઓ પોતાના પાર્ટનરથી પોતાનું ફિગર છુપાવવા માંગે છે.

આવી સ્થિતિમાં તે મહિલાઓને લાગે છે કે જો તેમનો પાર્ટનર તેમનું ફિગર જોશે તો તે તેની સાથે સંબંધ બાંધવામાં રસ નહીં બતાવે. આ વિચારસરણીના કારણે તેઓ પ્રકાશમાં સે@ક્સનો આનંદ માણી શકતા નથી.

તે જ સમયે, સંશોધનમાં સામેલ 53 ટકા મહિલાઓએ કહ્યું કે સે@ક્સ દરમિયાન અંધારું રાખવા પાછળનું કારણ એ હતું કે તેઓ તેમના પાર્ટનરને નગ્ન જોઈને શરમ અનુભવે છે અને તેઓ તેમના પાર્ટનરને કપડા વગર જોઈ શકતા નથી. તેથી જ છોકરીઓ અંધારામાં જ સે@ક્સ પસંદ કરે છે

Advertisement