અહી સ્પા સેન્ટરમાં ચાલી રહ્યો હતો જીસ્મનો ધંધો, આ રીતે થતું હતું બુકિંગ, જાણો ક્યાંથી આવતી હતી યુવતીઓ…

લખનઉના વિકાસનગર સ્થિત આઈક્યુ ટાવરમાં સ્પા સેન્ટરની આડમાં દેહવ્યાપાર ચાલતો હતો. તેનાથી પરેશાન થઈને સ્થાનિક લોકોએ રવિવારે UP-112 પર ફરિયાદ કરી. થોડા સમય બાદ એસીપી મહાનગર જયા શાંડિલ્યએ વિકાસનગર પોલીસ સાથે રવિવારે બપોરે અચાનક દરોડો પાડ્યો હતો.

Advertisement

આ દરોડાના કારણે અરાજકતા ફેલાઈ ગઈ હતી.પોલીસે ઓપરેટર સહિત પાંચ મહિલાઓ અને ત્રણ પુરુષોને ત્યાંથી પકડી લીધા હતા.પોલીસને સ્થળ પરથી ઘણી વાંધાજનક વસ્તુઓ મળી આવી છે. ધરપકડ કરાયેલી ત્રણ મહિલાઓ પડોશી જિલ્લાની રહેવાસી છે.

આ કેસમાં વિકાસનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં અનૈતિક વેશ્યાવૃત્તિ અધિનિયમ હેઠળ એફઆઈઆર નોંધવામાં આવી છે.વિકાસ નગરમાં એક પ્રાથમિક શાળા પાસેના IQ ટાવર નામના કોમ્પ્લેક્ષમાં રોઝ ડે યુનિસેક્સ સલૂન નામનું સ્પા સેન્ટર ચાલતું હતું.

તેના નિર્દેશક પ્રદ્યુમન સિંહ છે. ACP જયા શાંડિલ્યના જણાવ્યા અનુસાર, અહીં રહેતા સ્પા સેન્ટર વિરુદ્ધ ફરિયાદ મળતા જ દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા. અહીંના લોકોએ સ્થળ પર જ પોલીસને જણાવ્યું કે તેઓ આ લોકોની હરકતોથી પરેશાન છે. ઘણી વખત અહીં મોડી રાત સુધી છોકરીઓ આવતી-જતી હતી.

પોલીસે જ્યારે આરોપીની પૂછપરછ કરી તો સામે આવ્યું કે સીતાપુર, બારાબંકીની છોકરીઓ આ સ્પા સેન્ટરમાં આવતી હતી. સ્થળ પર મળી આવેલી બે યુવતીઓ બહારથી આવી હતી જ્યારે ત્રણ યુવતીઓ મહાનગરના ગુડંબાની હતી. ડિરેક્ટર પ્રદ્યુમન સિંહ મૂળ ઉન્નાવના છે.

તેની સાથે પકડાયેલા લોકોમાં બારાબંકીના અશોક કુમાર અને ગોલુ શર્માનો સમાવેશ થાય છે.બુકિંગ વોટ્સએપ ગ્રુપ પર કરવામાં આવ્યું હતું.વિકાસ નગર પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, ઓપરેટરે તેના નિયમિત ગ્રાહકો માટે એક વોટ્સએપ ગ્રુપ બનાવ્યું હતું. આના પર જ છોકરીઓ સાથે ટાઈમ સ્લોટ બુક કરવામાં આવ્યા હતા.

આ લોકો એકબીજાની વચ્ચે વોટ્સએપ કોલ કરતા હતા. તેમના મોબાઈલ પરથી પોલીસને આવા સ્પા સેન્ટર ચલાવનારા બીજા ઘણા લોકો વિશે જાણવા મળ્યું છે. આમાંથી ઘણાએ હવે નાના જિલ્લાઓમાં પણ તેમના કેન્દ્રો ખોલ્યા છે.

થોડા સમય પહેલા જ આવોજ એક બીજો કિસ્સો સામે આવ્યો હતો જેમાં બિહારના મુઝફ્ફરપુર જિલ્લામાં પોલીસે સે@ક્સ રેકેટનો મોટો ખુલાસો કર્યો છે. મોટી વાત એ છે કે આ સે@ક્સ રેકેટ પોલીસ ચોકીથી માત્ર 100 મીટર દૂર ચાલી રહ્યું હતુંઅને પોલીસને તેની જાણ પણ નહોતી.

આ સેક્સ રેકેટ ચલાવનાર ડર્ટી આંટી, આંટી જી પકડાઈ ગઈ છે. આ ગંદી કાકીનું નામ શહનાઝ ખાતૂન છે. પોલીસના હાથે ઝડપાયા બાદ આ ગંદી કાકીએ ઘણા મોટા ખુલાસા કર્યા છે. શાતિર આંટી સરકારી નોકરી અપાવવાના નામે છોકરીઓને પોતાની જાળમાં ફસાવતી અને પછી તેનો અશ્લીલ વીડિયો બનાવતી. તે યુવતીઓને બ્લેકમેલ કરીને સે@ક્સ રેકેટના ધંધામાં ધકેલી દેતો હતો.

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે જ્યાંથી દેહવ્યાપારનો આ ધંધો ચાલતો હતો ત્યાંથી માત્ર 100 મીટર દૂર પોલીસ ચોકી છે. દુષ્ટ મહિલાએ જણાવ્યું કે તેણે મુઝફ્ફરપુરના આરોગ્ય વિભાગમાં કોન્ટ્રાક્ટ પર નોકરી અપાવવાના બહાને ઘણી છોકરીઓને સે@ક્સ રેકેટમાં ધકેલી છે.

તેણે જણાવ્યું કે પહેલા યુવતીઓને બોલાવીને તેનો પોર્ન વીડિયો બનાવ્યો હતો, ત્યારબાદ તેમને બ્લેકમેલ કરીને દેહવ્યાપારના ધંધામાં ધકેલવામાં આવતી હતી.ડર્ટી આન્ટીએ ઘણી છોકરીઓની જિંદગી બરબાદ કરી દીધી છે.શહનાઝ ખાતૂને ઘણી મહિલાઓ અને છોકરીઓની જિંદગી બરબાદ કરી દીધી છે.

તેણીએ પોતે કબૂલાત કરી છે કે તે નોકરીના નામે કોઈને પૈસાની લાલચ બતાવીને ફસાવતી હતી અને ત્યાર બાદ તે યુવતીઓ અને મહિલાઓને આ છેતરપિંડીમાં ધકેલી દેતી હતી. તેણે કહ્યું કે એક વખત જે યુવતી કે મહિલા આ ધંધામાં આવતી હતી, તે અપશબ્દોના ડરથી પાછી આવતી નથી.આટલું જ નહીં, આંટીજીએ એમ પણ કહ્યું કે જો કોઈ તેનો વધુ વિરોધ કરે તો તે તેના અશ્લીલ વીડિયોના આધારે ડરી જાય છે.

તેમના ફોટો-વિડિયો જોઈને છોકરીઓ મોં બંધ રાખતી હતી.મહિલા SHO નીરુ કુમારીએ જણાવ્યું કે માસ્ટરમાઇન્ડ શહનાઝ ખાતૂન સહિત ત્રણ લોકો વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. આ સાથે આરોપીની સાથે એક ગ્રાહકને પણ જેલમાં મોકલવામાં આવ્યો છે. આરોપીઓની સિન્ડિકેટમાં કોણ કોણ સંડોવાયેલ છે તે અંગે પોલીસ હજુ પૂછપરછ કરી રહી છે.

Advertisement