અકસ્માત માં ટાયર નીચે માથું આવી ગયું છતાં બચી ગયો જીવ,જોવો live વીડિયો…

અકસ્માત ગમે ત્યારે અને કોઈપણ સાથે થઈ શકે છે. એવું જરૂરી નથી કે વ્યક્તિ ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે જ માર્ગ અકસ્માતનો ભોગ બને. ક્યારેક ફૂટપાથ પર ચાલતા લોકો સાથે પણ માર્ગ અકસ્માતો થાય છે. આ દિવસોમાં એક એવો જ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક યુવકનો આઘાતજનક અકસ્માત થયો હતો પરંતુ તેનો જીવ બચી ગયો હતો.

Advertisement

કહેવાય છે કે રોડ એક્સિડન્ટ હંમેશા સામેની વ્યક્તિની ભૂલને કારણે થાય છે, આવી સ્થિતિમાં વ્યક્તિએ જાતે કાર ચલાવતી વખતે ધ્યાન રાખવું જોઈએ. આ દિવસોમાં એક માર્ગ અકસ્માતનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક માણસ ચાલતી બસની નીચે આવતો જોવા મળે છે.

હાલમાં જ આ વીડિયો ટ્વિટર એકાઉન્ટ @PenhaNewsRJ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે જેમાં એક ભયાનક માર્ગ અકસ્માત જોવા મળી રહ્યો છે. સૌથી નવાઈની વાત એ છે કે જેવો વ્યક્તિ બસના ટાયરની નીચે આવે છે તે માથું કચડવાનો જ હતો કે બસ ઉભી રહે છે. આ ઘટના વધુ આશ્ચર્યજનક છે કારણ કે આમાં વ્યક્તિને બીજું જીવન મળ્યું છે.

વીડિયોમાં ગ્રીન બસ વળાંક લે છે અને બીજી બાજુથી એક બાઇક આવી રહી છે. બાઇકર જોરથી બ્રેક મારીને સીધો બસની નીચે આવી જાય છે. ટાયર તેના માથા પર દબાય છે પરંતુ તેને સંપૂર્ણપણે કચડી નાખતું નથી. જો ટાયર થોડા ઇંચ આગળ અટકી ગયું હોત તો વ્યક્તિ બચી શક્યો ન હોત.

બસ થોડી પાછી વળી અને તે તેમાંથી બહાર આવ્યો. આ પછી લોકો તેને બચાવવા આવ્યા અને તેને ત્યાંથી હટાવી દીધો. આ વીડિયોને 19 લાખથી વધુ વ્યૂઝ અને 84 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળ્યા છે. ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ કરીને પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો છે. એકે કહ્યું કે હેલ્મેટથી તે વ્યક્તિનો જીવ બચ્યો, નહીંતર તે બચી શક્યો ન હોત.

અન્ય એક વ્યક્તિએ કહ્યું કે આ વીડિયો એવા લોકોને બતાવવો જોઈએ જેઓ હેલ્મેટ પહેરવા માંગતા નથી. એકે કહ્યું કે હેલ્મેટ ન હોત તો રસ્તા પર લોહી પડ્યું હોત. એક વ્યક્તિએ ખૂબ જ વ્યાજબી પ્રશ્ન ઉઠાવ્યો અને પૂછ્યું કે તે પછી વ્યક્તિનું શું થયું કારણ કે ઘણી વખત આવી સ્થિતિમાં પીડિત તે સમયે ત્યાંથી ભાગવા લાગે છે પરંતુ થોડા સમય પછી તેનું મૃત્યુ થઈ જાય છે.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો, કારનું ટાયર યુવક પર ચડી ગયું. ટ્વિટર એકાઉન્ટ @AwardsDarwin_ પર અવારનવાર આશ્ચર્યજનક વીડિયો શેર કરવામાં આવે છે, જે કોઈને પણ આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. તાજેતરમાં, આ એકાઉન્ટ પર એક માર્ગ અકસ્માતનો વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે જેમાં યુવકનો જીવ બચી ગયો હતો.

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે યુવક ફૂટપાથ પર હતો અને કાર પણ ખૂબ જ ધીમી ગતિએ આગળ વધી રહી હતી. તેમ છતાં બંને અકસ્માતનો ભોગ બન્યા હતા.વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે એક યુવક ફૂટપાથ પર તેજ સ્પીડમાં કિક સ્કૂટર ચલાવી રહ્યો છે. અચાનક પાર્કિંગમાંથી એક કેસરી રંગની વાન રસ્તા તરફ આગળ વધવા લાગે છે.

અચાનક યુવકનું સંતુલન બગડે છે અને તે પડી જાય છે અને સીધો કારની નીચે આવી જાય છે. કદાચ વાનનો ડ્રાઈવર જોતો નથી કે યુવક તેની નીચે આવી ગયો છે. તે કારને આગળ ધકેલી દે છે અને તેનું આગળનું ટાયર તેની છાતી પર ઉતરીને તેને પાર કરે છે. યુવાનને જોતાં જ તેણે ફરી કાર રિવર્સ કરી અને ફરી એકવાર ટાયર તેના પર ચડી ગયું.

આ પછી, કાર નીકળતાની સાથે જ યુવક ફરીથી ઉભો થાય છે અને નીચે બેસીને વિલાપ કરવા લાગે છે. તેને દુખાવો થઈ રહ્યો હોય તેવું લાગી રહ્યું છે પરંતુ કોઈ ગંભીર ઈજા દેખાઈ નથી.આ વીડિયો ટ્વિટર પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેને 13 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. ઘણા લોકોએ આ વીડિયો પર કોમેન્ટ કરીને પોતાનો પ્રતિભાવ પણ આપ્યો છે.

એક વ્યક્તિએ ડેઈલી મેઈલ વેબસાઈટ પર એક આર્ટિકલ શેર કર્યો અને કહ્યું કે આ પછી અકસ્માતનો ભોગ બનેલાનું ચલણ પણ કાપવામાં આવ્યું. જો કે, આ સાચું છે કે નહીં, અમે તેનો દાવો કરી શકતા નથી. ઘણા લોકો આશ્ચર્યમાં છે કે જે રીતે તે વેનની નીચે આવ્યો, તેનો જીવ કેવી રીતે બચ્યો. એકે કહ્યું કે તે સારું થયું કે ટાયર તેના માથામાં પર ન ચઢ્યું કારણકે તેને હેલ્મેટ પહેર્યું ન હતું.

Advertisement