અઠવાડિયાનો 1 દિવસ એવો જ્યારે મહિલાઓ સામેથી સમા-ગમ માટે કહે છે,આ દિવસે બેકાબુ થઈ જાય છે મહિલાઓ..

કહેવાય છે કે સે@ક્સ માટે તમામ દિવસો ખાસ હોય છે, પરંતુ અઠવાડિયામાં શનિવાર સે@ક્સની માટે વધુ સારો માનવામાં આવે છે. શનિવારની રાત માત્ર પુરૂષો માટે જ ખાસ નથી પરંતુ આખી દુનિયાની મહિલાઓ માટે પણ ખાસ દિવસ છે. યુકેની હેલ્થ અને બ્યુટી રિટેલર સુપરડ્રગના અભ્યાસ મુજબ, મોટાભાગની મહિલાઓ અઠવાડિયામાં એક વખત પોતાની જાતને નિયંત્રિત કરી શકતી નથી.

Advertisement

તે પ્રસંગ સામાન્ય રીતે શનિવારની રાતનો હોય છે.મહિલાઓને ગરમ પાણીથી નહાવાનું પસંદ છે. તેણીને તેના સુંદર પગ બતાવવાનું અને પુશ-અપ બ્રા પહેરવાનું પસંદ છે.સર્વેમાં એ વાત સામે આવી છે કે તે દરમિયાન મહિલાઓ પોતાને આકર્ષક બનાવવા માટે કેટલીક ખાસ ટિપ્સ અજમાવતી હોય છે.

સ્ત્રીઓને તેમના પાર્ટનર સાથે ગરમ પાણીમાં નહાવાનું પસંદ છે, તેઓ તેમના સુંદર પગને બતાવવાનું પસંદ કરે છે અને આકર્ષક લાગણી મેળવવા માટે પુશ અપ બ્રા પહેરવાનું પસંદ કરે છે. તે પોતાની જાતને સેક્સી અનુભવવા માટે તેના મનપસંદ પરફ્યુમના હળવા સુગંધ સાથે સરળ સ્પ્રેનો પણ ઉપયોગ કરે છે.

એક સુંદર હેરસ્ટાઇલ અને સેક્સી સ્મિત પણ સારી રીતે કામ કરે છે. ડેઈલી એક્સપ્રેસમાં પ્રકાશિત સુપરડ્રગની મેનેજર સારાહ વોલ્વરસનના જણાવ્યા અનુસાર, આ પોલમાં મહિલાઓ જાણે છે કે તેમના પાર્ટનરને સેક્સી લાગે તે માટે શું કરવું જોઈએ. પરંતુ તેઓ આ ટિપ્સને ખાસ દિવસોમાં જ ફોલો કરે છે.

2000 મહિલાઓ પર કરવામાં આવેલા સર્વેમાં મોટાભાગની મહિલાઓએ પરફ્યુમ અથવા સિમ્પલ સ્પ્રેનો વિકલ્પ પસંદ કર્યો હતો. તેઓ સે@ક્સ દરમિયાન હળવા પરફ્યુમ, સ્પ્રેનો ઉપયોગ કરવાનું પસંદ કરે છે. વેક્સિંગ, નકલી ટેન અને સ્ટ્રેટનિંગ અથવા હેર કલર લગાવવા જેવા સેક્સી લુક મેળવો. ટાઇટ ફિટિંગ ટોપ અને શોર્ટ્સ પહેરવાનું પસંદ કરે છે.

એક સર્વેમાં બહાર આવ્યું છે કે અઠવાડિયાના દિવસોમાં મહિલાઓની કામેચ્છા ઓછી હોય છે. પરંતુ જેમ જેમ વીકએન્ડ શરૂ થાય છે તેમ તેમ તેમની કામેચ્છા વધી જાય છે. અભ્યાસ અનુસાર, મોટાભાગની મહિલાઓ શનિવારે રાત્રે 11 વાગ્યે સૌથી વધુ ઉત્સાહિત અને સેક્સ માટે તૈયાર હોય છે.ડેઈલી મેલ અનુસાર, આ અભ્યાસ દર્શાવે છે કે મોટાભાગની મહિલાઓ કામની વ્યસ્તતા અને સમયના અભાવને કારણે સેક્સ પર ધ્યાન આપી શકતી નથી. આ જ કારણ છે કે તે વીકએન્ડ એટલે કે શનિવારે રાત્રે હળવાશ અનુભવે છે.

અભ્યાસમાં જણાવવામાં આવ્યું છે કે વીકએન્ડ દરમિયાન તેમને રોજિંદા કામ અને દિનચર્યાથી અલગ થવાની તક મળે છે. આટલું જ નહીં, ઘણી સ્ત્રીઓને વીકએન્ડ પર બહાર જવાનું અને ડ્રિંક્સ લેવાનું ગમે છે. જો તમારું કામ તમારી સે@ક્સ લાઈફને ખરાબ રીતે અસર કરી રહ્યું છે, તો તમારે શનિવારની રાતનો પૂરો લાભ લેવો જોઈએ.

ઘણા સંશોધનોમાં એવું નોંધવામાં આવ્યું છે કે કામનો તણાવ તમારી કામવાસના પર નકારાત્મક અસર કરે છે, જે તમારી સે@ક્સ લાઈફને બગાડે છે. તેથી, સપ્તાહાંતની રાત્રિઓ તમારી સે@ક્સ લાઈફને સુધારવામાં મદદરૂપ થઈ શકે છે. સંશોધકોના મતે, સે@ક્સ તમારા માનસિક સ્વાસ્થ્યને સુધારે છે અને તમારા મગજમાં એન્ડોર્ફિન હોર્મોન્સ છોડે છે, જેનાથી તમને સારું લાગે છે.

Advertisement