બાપ રે…2500 મહિલાઓને હવસનો શિકાર બનાવી ચુક્યો છે આ ખિલાડી,રોજ રાત્રે જોવે 2 આઈટમ..

આજની પેઢી કદાચ મહાન ટેનિસ ખેલાડી ઇલી નાસ્તાસેને જાણતી નથી. હું તમને તેમના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યો છું. તેણે એક ઈન્ટરવ્યુમાં ચોંકાવનારી વાતો કહી છે.તેણે કહ્યું છે કે તેને મહિલાઓ પસંદ છે અને મહિલાઓને પ્રેમ કરવો સામાન્ય વાત છે.

Advertisement

એમાં કશું ખોટું નથી. રોમાનિયાના ભૂતપૂર્વ વર્લ્ડ નંબર 1 ટેનિસ પ્લેયર વિશે આ બધું જાણીને દુનિયા ચોંકી ગઈ છે.ઈલી નાસ્તાસે પોતાનું જીવન પ્લેબોયની જેમ જીવવા માટે પ્રખ્યાત છે અને તેના રંગીન મિજાજ માટે જાણીતી છે. ભૂતપૂર્વ વિશ્વ નંબર 1 ટેનિસ ખેલાડીનો દાવો સાંભળીને લોકો તેને વારંવાર શોધી રહ્યા છે.

તેનો દાવો છે કે તેની પત્નીને મળતા પહેલા તેણે 2500 છોકરીઓ સાથે સે@ક્સ કર્યું હતું. જે તેને ગમ્યું.ઇલી નસ્તાસેએ આત્મકથામાં દાવો કર્યો હતો કે તેનું 2500 છોકરીઓ સાથે અફેર હતું. પરંતુ વર્ષો પછી હવે તેણે આ આંકડો ઓછો આંક્યો છે. તેણે કહ્યું કે મને મહિલાઓ ગમે છે. હું સ્ત્રીઓને પ્રેમ કરું છું. સ્ત્રીને પ્રેમ કરવો સામાન્ય છે.

ઓટોબાયોગ્રફીમાં આ વાતોને વધારી ને બતાવી હતી. તેઓને મોટી સંખ્યા જોઈતી હતી જેથી તે વધુ વેચાય. જો કે, જ્યારે ચોક્કસ આંકડો પૂછવામાં આવ્યો ત્યારે તેણે રમુજી જવાબ આપ્યો. નાસ્તાસે કહ્યું કે મને ખબર નથી કે કદાચ 300 કે 400 સાથે સંબંધ હશે. હું ક્યારેય ગણતો નથી. મારી તબિયત સારી નથી હું કેવી રીતે યાદ કરું. સારું, આ 2500 કે 500થી શું બદલાશે, આ માટે મને કોઈ મેડલ આપવાનું નથી. પરંતુ ત્યાં ઘણી બધી છોકરીઓ હતી.

રમત દરમિયાન છોકરીઓ તરફથી મળતી ઓફર વિશે નસ્તાસે કહ્યું કે હું ના પાડતી હતી. કેટલીકવાર હું ખૂબ થાકી જતો હતો, કારણ કે મારે ટેનિસ રમવાનું હતું. જોકે, એવું નથી કે નાસ્તાસેના દાવા પર કોઈએ ધ્યાન આપ્યું નથી.

તે સમયે, નસ્તાસે ત્રીજી વખત લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા હતા. રોમાનિયન મોડલ અમાલિયા ટીઓડોસ્કુ તેની ત્રીજી પત્ની બની. બંને પહેલીવાર વર્ષ 2004માં મળ્યા હતા. એવું કહેવાય છે કે ત્યારે અમાલિયાએ 2500 છોકરીઓના નાસ્તાસેના દાવા વિશે કહ્યું હતું કે તે ખુશ છે કે તે આવી વ્યક્તિ જીતી ગઈ છે.

જોકે, લગ્નના 6 વર્ષ બાદ બંને વર્ષ 2010માં અલગ થઈ ગયા હતા. આ પછી, વર્ષ 2013 માં, નાસ્તાસેએ રોમાનિયન ફેશન મોડલ બ્રિજિટ એસ્ફેટ સાથે લગ્ન કર્યા. ત્યારપછી વર્ષ 2018માં બંને અલગ થઈ ગયા હતા.આ પછી વર્ષ 2019માં તેણે પોતાનાથી 30 વર્ષ નાની છોકરી ઈયોના સિમોની સાથે લગ્ન કર્યા હતા. નસ્તાસેનો દાવો છે કે તેને બેડરૂમમાં એક કરતાં વધુ યુવતીઓ પસંદ છે.

રમત દરમિયાન છોકરીઓ તરફથી મળેલી ઓફર વિશે નસ્તાસે કહ્યું – હું ના પાડતી હતી. કેટલીકવાર હું ખૂબ થાકી જતો કારણ કે મારે ટેનિસ રમવાનું હતું. જોકે, એવું નથી કે નાસ્તાસેના દાવા પર કોઈએ ધ્યાન આપ્યું નથી. નાસ્તાસેને મેક્સિમના લિવિંગ સે@ક્સ લેજેન્ડ્સની યાદીમાં છઠ્ઠું સ્થાન મળ્યું છે.

તે સમયે, નસ્તાસે ત્રીજી વખત લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા હતા. રોમાનિયન મોડલ અમાલિયા ટીઓડોસ્કુ તેની ત્રીજી પત્ની બની. બંને પહેલીવાર વર્ષ 2004માં મળ્યા હતા. કહેવાય છે કે ત્યારે અમાલિયાએ 2500 છોકરીઓના નાસ્તાસેના દાવા વિશે કહ્યું હતું કે તે ખુશ છે કે તે આવી વ્યક્તિને જીતી છે.જોકે લગ્નના 6 વર્ષ બાદ વર્ષ 2010માં બંને અલગ થઈ ગયા.

આ પછી, વર્ષ 2013 માં, નાસ્તાસેએ રોમાનિયન ફેશન મોડલ બ્રિજિટ એસ્ફેટ સાથે લગ્ન કર્યા. ત્યારબાદ વર્ષ 2018માં બંને અલગ થઈ ગયા. આ પછી, વર્ષ 2019 માં, તેણે પોતાનાથી 30 વર્ષ નાની છોકરી આયોના સિમોની સાથે લગ્ન કર્યા. નસ્તાસેનો દાવો છે કે તેને બેડરૂમમાં એક કરતાં વધુ યુવતીઓ પસંદ છે.

Advertisement