છોકરાઓને સૌથી વધુ પસંદ આવે છે ઓરલ સે@ક્સ, જાણો તેની પાછળનું આ મોટું કારણ…

સે@ક્સમાં ફોરપ્લેની સૌથી મહત્વની ભૂમિકા હોય છે અને જો તમે ફોરપ્લેમાં પણ યોગ્ય રીતે ઓરલ સે@ક્સ કરતા હોવ તો સમજી લો કે તમારી સે@ક્સ લાઈફ આમ જ ચાલતી રહેશે. ઘણી સ્ત્રીઓ માને છે કે જ્યારે પુરૂષો ઓરલ સે@ક્સ કરે છે ત્યારે તેમને સે@ક્સથી વધુ આનંદ મળે છે.

Advertisement

સાથે જ પુરૂષો પણ કહે છે કે તેમને ઓરલ સે@ક્સ કરવું વધુ ગમે છે અને તેની પાછળ દરેકના અલગ-અલગ કારણો હોય છે. કેટલાક પુરુષોએ આ વિશે તેમના અનુભવો અમારી સાથે શેર કર્યા. આવો જાણીએ શા માટે પુરુષોને ઓરલ સે@ક્સ કરવું ગમે છે

1 ભરત જણાવે છે કે તેને પોતાના પાર્ટનરની યોનિમાર્ગ પર કિસ કરવાનું પસંદ છે, સાથે જ તેને લાંબા સમય સુધી ઓરલ સે@ક્સ કરવું પણ પસંદ છે. જેના કારણે સે@ક્સનો મૂડ પણ ખૂબ જ ઝડપથી બની જાય છે અને ઓરલ સે@ક્સ કરવાથી તેમનો પાર્ટનર પણ ખુશ થઈ જાય છે. તેથી જ તેઓ દરરોજ તે કરવાનું પસંદ કરે છે.

2.તમને કદાચ ખબર નહીં હોય કે મોટાભાગની સ્ત્રીઓને આ કરવાનું પસંદ છે અને તેઓ ઈચ્છે છે કે તમે પૂરા ઉત્સાહ સાથે ઓરલ સે@ક્સ કરો. એટલા માટે તેઓ ફોરપ્લેમાં તેમની પીઠની મસાજ સાથે ઓરલ સે@ક્સ કરે છે.

3. પુરૂષો યોનિની ગંધથી આકર્ષિત થાય છે અને તેથી તેમને યોનિ પર ચુંબન કરવું અને ઓરલ સે@ક્સ કરવું ગમે છે. તેઓ માને છે કે તેઓ તેમના પાર્ટનર પાસેથી બ્લોજોબ મેળવવા કરતાં ઓરલ સે@ક્સ કરવાનું વધુ પસંદ કરે છે.

4. યોનિમાર્ગ પર ચુંબન કરવાથી તે ઉત્તેજિત થઈ જાય છે અને નિસાસો નાખવા લાગે છે. તેમને નિસાસો નાખવો અને ઉત્તેજિત થવું ગમે છે અને તેથી જ તેઓ લાંબા સમય સુધી ઓરલ સે@ક્સ માણવા માંગે છે.

5. મુખમૈથુન દરમિયાન પાર્ટનર તેની આંગળીઓને વાળમાં ખસેડે છે, જે ખૂબ જ સારું લાગે છે. આ સિવાય મુખમૈથુન પણ તરત જ સે@ક્સનો મૂડ બનાવવામાં સૌથી ઝડપી અસર કરે છે.

6.જો તમે ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો અતિરેક મેળવવા ઈચ્છો છો તો તે જરૂરી છે કે બંને પાર્ટનર તેનો પૂરો આનંદ લેતા હોય. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે તેઓ તેમના પાર્ટનરની યોનિમાર્ગ પર ચુંબન કરે છે, તો તે ખૂબ જ ઝડપથી મૂડમાં આવી જાય છે અને ઓર્ગેઝમ પ્રાપ્ત કરવાનું સરળ બને છે. તેથી જ તેમને ઓરલ સે@ક્સ કરવું ખૂબ ગમે છે.

મુખમૈથુનનો અર્થ માત્ર તે લેવાનો નથી, પરંતુ મુખમૈથુન મહિલાઓને પણ ગમે છે. એટલા માટે પુરુષોએ પણ સ્ત્રીઓને ઓરલ સે@ક્સનો આનંદ આપવો જ જોઈએ. મહિલાઓને પણ ઓરલ સે@ક્સ ખૂબ જ ગમે છે અને તેઓ હંમેશા ઈચ્છે છે કે તેમનો પાર્ટનર પણ તેમને બ્લોજોબનો આનંદ આપે. પરંતુ ઘણા પુરુષો ઓર્ગેઝમનો આનંદ માણે છે,

પરંતુ તેઓ તેમના પાર્ટનરને આનંદ આપતા નથી, જેના કારણે મહિલાઓ ઓરલ સે@ક્સ કરવાનું બંધ કરી દે છે. ચોક્કસપણે, બધી સ્ત્રીઓને ઓરલ સે@ક્સ કરવું ગમતું નથી, પરંતુ તેમ છતાં તમારે તમારા પાર્ટનરને પૂછવું જોઈએ અને તેને અજમાવી જુઓ.

જો કોઈ સ્ત્રીને બ્લોજોબ્સ આપવાનું પસંદ ન હોય, તો તે રોકી શકે છે. તે તેનો અધિકાર છે. તમે તેને તેનો વિચાર બદલવા માટે દબાણ કરી શકતા નથી. તે તમારો અધિકાર નથી.

પરંતુ, તેણીના જાતીય ભાગીદાર તરીકે, તમે ચોક્કસપણે તે વિશે વાતચીતને પાત્ર છો કે તેણી બ્લોજોબ વિશે કેવી રીતે અનુભવે છે, ખાસ કરીને જો તેણીએ અચાનક તમને બ્લોજોબ આપવાનું બંધ કરી દીધું હોય.

આનાથી તમને આશ્ચર્ય થશે, પરંતુ દરેક પુરૂષ એકલા ઓરલ સે@ક્સથી ઓર્ગેઝમ કરી શકતા નથી. તેઓ જે રીતે અનુભવે છે તેને પ્રેમ કરી શકે છે, જરૂરી નથી કે દરેક માણસ બ્લોજોબથી ઓર્ગેઝમ તરફ જાય.

જો કોઈ મહિલાને આ વાતનો અહેસાસ થઈ ગયો હોય, તો તે વિચારી શકે છે કે તેણે બ્લોજોબને બદલે કોઈ અન્ય યુક્તિ દ્વારા તેમના પાર્ટનરને ઓર્ગેઝમ સુધી પહોંચાડવું પડશે. 4 સંકેતો જે તમે જાણો છો કે તમે જૂઠ્ઠા સાથે ડેટિંગ કરી રહ્યાં છો

Advertisement