જીભ સાથે આ કામ કરવાથી જોરદાર વધી જાય છે સે-ક્સ પાવર,પુરુષો ખાસ જાણી લો..

તમે તમારી સેક્સ લાઈફથી કંટાળી ગયા છો. જો તમને સે@ક્સ લાઈફને કેવી રીતે રસપ્રદ બનાવવી તે સમજાતું નથી, તો તમારે તેના માટે થોડી મહેનત કરવી પડશે. હા, કારણ કે આનો ઉકેલ ફક્ત તમારી પાસે જ છે.જો તમે તમારા પાર્ટનરને પથારીમાં ખુશ કરવા માંગો છો, તો તમારે પથારીમાં તમારી શરમ છોડી દેવી પડશે.

Advertisement

સાથે જ તમારે કેટલીક એવી ચાલ પણ અપનાવવી પડશે જે કદાચ તમે ક્યારેય નહીં અપનાવી હોય.તમારા પાર્ટનરને સે@ક્સનો બમણો આનંદ આપતા સે@ક્સ લાઈફને રોમાંચક બનાવવા માટે તમારે ફોરપ્લેમાં સમય પસાર કરવો જોઈએ. ફોરપ્લેમાં સૌથી મહત્વની વસ્તુ જીભનો ઉપયોગ છે. આવો જાણીએ, કેવી રીતે જીભ દ્વારા પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરી શકાય અને સે@ક્સમાં ઉત્તેજના લાવી શકાય.

જીભ માત્ર ખાવાંનો સ્વાદ જ જણાવતી નથી પણ સે@ક્સ લાઈફને રોમેન્ટિક પણ બનાવે છે.એક સર્વેમાં જાણવા મળ્યું છે કે તમારી સે@ક્સ લાઈફને રોમાંચક બનાવવામાં જીભ સૌથી વધુ મદદગાર છે. તમારે ફક્ત તેનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો તે જાણવાની જરૂર છે.

જીભ પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરે છે અને સે@ક્સ સાથે જોડાયેલા જુસ્સાને ચરમસીમા પર લઈ જાય છે. તે સે@ક્સ એક્ટમાં ઉત્તેજના બમણી કરે છે. સર્વે કહે છે કે નાભિ શરીરનું સૌથી સે@ક્સી અંગ છે અને સૌથી સંવેદનશીલ પણ છે. જીભ વડે સ્પર્શ કરવાથી પાર્ટનરની નાભિ ઝડપથી ઉત્તેજિત થઈ શકે છે.

જો તમે તમારા પાર્ટનરને બેડ પર ખુશ કરવા ઈચ્છો છો, તો તમારે તેના માટે પહેલા તમારી બધી પ્લાનિંગ છોડી દેવી જોઈએ. પ્લાનિંગ વગરનો સે@ક્સ પોતાનામાં જ ઉત્તેજના પેદા કરે છે.અચાનક તમારા પાર્ટનરને કોઈ સંકેત આપ્યા વિના, તેને તમારા હોઠથી ચુંબન કરવાનું શરૂ કરો.

પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે જીભની સાથે સાથે તમારા હોઠનો પણ ભરપૂર ઉપયોગ કરો.થોડીવાર પાર્ટનરના હોઠ પર કિસ કર્યા પછી તેને ધીમે-ધીમે સ્નેહ કરો. સ્નેહ આપતી વખતે પાર્ટનરની કમર પાસે જાવ. અને જીભને કમર પર ચાટવાનું શરૂ કરો.

તમને થોડું અજીબ લાગશે, તેથી તમારા પાર્ટનરને શાવરમાં લઈ જવાનો પ્રયાસ કરો. તેનાથી તમારી ખચકાટ પણ સમાપ્ત થઈ જશે. આમ કરવાથી તમે જોશો કે તમારો પાર્ટનર જાતે જ ઉત્સાહિત થવા લાગ્યો છે. તમારી પહેલથી તમારો પાર્ટનર પણ સે@ક્સમાં પોતાની રુચિ બતાવશે.

જો તમે તમારા પાર્ટનરને વધુ ઉત્તેજિત કરવા માંગો છો, તો તેના કાનની આસપાસ તમારી જીભને ફ્લિક કરો. પુરુષોના કાનની આસપાસનો વિસ્તાર ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે. આ ભાગ સાથે તેમને ઉત્તેજીત કરવું પણ ખૂબ જ સરળ છે. પાર્ટનરના કાનની આસપાસ તમારી જીભને ફેરવો.

કાનના પાછળના ભાગ પર જીભને લાંબા સમય સુધી ફેરવો, તેનાથી પાર્ટનર આપમેળે તમારા હાથમાં આવી જશે. શું તમે જાણો છો કે પાર્ટનરને ઉત્તેજીત કરવા માટે માત્ર છાતી પર કિસ કરવું પૂરતું નથી. તમારી જીભને ફેરવો, તમે એક સનસનાટીભર્યા બનાવીને માણસના સ્તનની ડીંટીને ખૂબ જ ઉત્તેજિત કરી શકો છો. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે તમારે આ બધામાં ઉતાવળ ન કરવી જોઈએ.

બલ્કે તમારે સંયમ રાખીને ધીમે ધીમે આગળ વધવું જોઈએ.નાભિ શરીરનો એક એવો ભાગ છે, જેમાંથી પાર્ટનરને સરળતાથી ઉત્તેજિત કરી શકાય છે. નાભિ દ્વારા પાર્ટનરને ઉત્તેજીત કરવા માટે, નાભિની આસપાસના વર્તુળમાં જીભને ફ્લિક કરો.

જીભની સાથે સાથે હોઠથી પણ કિસ કરતા રહો. જ્યાં સુધી તમારો પાર્ટનર બેકાબૂ ન થઈ જાય ત્યાં સુધી જીભને નાભિ પર ફેરવતા રહો.જીભને જાંઘ સુધી ઉંચી કરવાની હોય છે. આ તમારા માટે ખૂબ જ અલગ અનુભવ હશે.આ પછી, તમે કિસ કરતી વખતે જીભને અંડરઆર્મ્સ પર લઈ જાવ અને હથેળીઓ અને હાથ પર અટક્યા વિના જીભ ફેરવીને પાર્ટનરમાં ઉત્તેજના જગાડી શકો છો.જો તમે સે@ક્સ કર્યા વિના તમારા પાર્ટનરને સંપૂર્ણ રોમાંચ આપવા માંગતા હોવ તો તમે પાર્ટનરના ગુપ્તાંગની આસપાસના વિસ્તાર પર પણ જીભનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

તમે જનનાંગોની આસપાસ જીભને હલાવીને પીગળેલા આઈસ્ક્રીમ તરીકે લિં@ગનો ઉપયોગ કરી શકો છો. પાર્ટનરને હોટ બનાવવા માટે આ એક ખૂબ જ ઉત્તેજક રીત માનવામાં આવે છે. મહિલાઓ ઘણીવાર ઓરલ દરમિયાન અંડકોષની અવગણના કરે છે. પરંતુ તમે જીભનો ઉપયોગ કરીને બોલ દ્વારા પાર્ટનરને ઉત્તેજીત પણ કરી શકો છો. લિં@ગ આજુબાજુના ભાગ પર જીભને ફેરવતી વખતે, જીભને અંડકોષ પર પણ હળવા હાથે ઉંચી કરવી જોઈએ.

ધ્યાન રાખો.પાર્ટનરને ક્લાઈમેક્સ પર લઈ જવા માટે, તમારી જીભને પાર્ટનરના મોં તરફ લઈ જાઓ. તે જ સમયે, શરીરની સંભાળ રાખો. જો તમે જીભથી પાર્ટનરને ઉત્તેજિત કરવાનું મન બનાવી લીધું હોય તો આ ક્ષણ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. જ્યારે તમે તમારા બંને હાથ, મોં, જીભ અને હોઠનો પૂરેપૂરો ઉપયોગ કરશો ત્યારે તમારા પાર્ટનરને તે વધુ ગમશે.

Advertisement