જ્યારે પણ તમને હોય પીઠનો દુખાવો ત્યારે અજમાવો આ સે@કસ પોઝિશન, એક ચપટીમાં દૂર થઈ જશે દુખાવો….

વિવિધ સે-ક્સ પોઝિશન છે અને તે બધાના અલગ અલગ ફાયદા છે આ વખતે અમે તમારા માટે એવી સે-ક્સ પોઝિશન લઈને આવ્યા છીએ જેને કમરનો દુખાવો કે કમરના દુખાવાની સ્થિતિમાં અજમાવી શકાય છે.

Advertisement

સ્ટેન્ડિંગ ડોગી જ્યારે તમને પીઠનો દુખાવો હોય ત્યારે કેટલીક સે-ક્સ પોઝિશન મુશ્કેલ હોઈ શકે છે પરંતુ આમાં એકને ઊભા રહેવું પડે છે અને બીજાને આસપાસ રહેવું પડે છે.

જ્યારે આપનારને પીઠનો દુખાવો હોય અને તે વાળી શકતો નથી અથવા લવચીક ન હોય ત્યારે આ સ્થિતિ અનુકૂળ છે જ્યારે તમે દબાણ કરો છો ત્યારે પણ તમારે બીજાનું વજન સહન કરવાની જરૂર નથી અને તમારી પીઠ સીધી રહે છે સ્પૂનિંગ સ્પૂનિંગ એ વરદાન છે.

જ્યારે તે વિવિધ પરિસ્થિતિઓમાં સે-ક્સ પોઝીશનની વાત આવે છે તમે આળસુ હોવ ભારે વજન ધરાવતા હો કે કમરનો દુખાવો હોય આ સ્થિતિ હંમેશા કામ કરે છે આ સે-ક્સ પોઝીશનમાં પેરાસ્પાઈનલ સ્નાયુઓ હળવા હોય છે.

આ સ્થિતિમાં બંને ભાગીદારો પાછળ બેસીને એકબીજામાં ફસાઈ જાય છે બંનેએ સામસામે બેસવાનું હોય છે અને આરામદાયક હોવા જોઈએ પરંતુ યોગ્ય પ્રવેશ માટે પૂરતું નજીક હોવું જોઈએ તમે એકબીજાને ઉત્તેજીત કરવા માટે વાઇબ્રેટરનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો.

મિશનરી આ સે-કસ પોઝિશન એવા લોકો માટે ખૂબ જ સારી છે જેઓ તેમની પીઠ પર ખૂબ જ તાણ અનુભવે છે તમારે ફક્ત સૂવું પડશે અને આ સ્થિતિમાં કરવું પડશે તમે એક ટુવાલ પણ રોલ કરી શકો છો અને વધુ આધાર માટે તમારી પીઠની નીચે એક ઓશીકું મૂકી શકો છો.

ગાય ગર્લ જો આપનાર પાર્ટનરને પીઠની સમસ્યા હોય તો તેઓ પાર્ટનરને ટોપ પોઝિશનમાં પણ અજમાવી શકે છે જ્યાં સુધી સ્થિતિ આરામદાયક ન બને ત્યાં સુધી આગળ અથવા પાછળ વાળવાનો અથવા બદલવા અને ગોઠવવાનો પ્રયાસ કરો આ પ્રથમ ક્રિયા છે.

જેમાં સં-ભોગ દરમિયાન પુરુષ સ્ત્રીની ઉપર હોય છે આ ક્રિયાને ખૂબ જ જૂની માનવામાં આવે છે પણ સ્ત્રીઓને આ ક્રિયા ખૂબ જ પસંદ છે આ પોઝીશનમાં સ્ત્રીને પ્રેમ અને સે-ક્સ બન્નેનો સરખે-સરખો અનુભવ થાય છે આ પોઝમાં પુરુષે પોતાના વજનનું ખાસ ધ્યાન રાખવાનું હોય છે.

અને સ્ત્રીનાં શરીર પર દબાણને યોગ્ય રીતે મેઈનટેઈન કરવાનું હોય છે સ્ત્રી પુરુષની ઉપર આ પોઝીશનમાં સ્ત્રી પોતાના પાર્ટનર પર બેસી જાય છે સામાન્ય રીતે સ્ત્રીને આવા પોઝમાં પુરુષ પર કબજો જમાવવાનું ગમે છે.

આ પોઝીશનમાં સ્ત્રી બહુ ઝડપથી સે-ક્સની ચરમસીમા પર પહોંચી જાય છે એટલે કે કામ સંતોષનો અપાર આનંદ મેળવે છે આ પોઝમાં પુરુષે સ્ત્રીની પુરેપુરી મદદ કરવાની હોય છે અને નીચેથી ઉપરની તરફ દબાણ પર જાળવી રાખવાનું હોય છે.

આ સ્થિતિ સ્ત્રીઓને ખૂબ ખૂબ પસંદ હોય છે પુરુષની જાંઘ પર સ્ત્રી સે-ક્સની આ બેસ્ટમ બેસ્ટ પોઝીશન છે રૂમમાં લાઈટનો આછો અજવાસ હોય અને તમારી સ્ત્રી પાર્ટનર નગ્ન થઈ આવી હોય અને તમારી જાંઘ પર આંકડો મારીને બેસી જાય તો અનહદ આનંદ આવે છે.

સરળ ડોગી સ્ટાઈલ સ્થિતિ.જ્યારે તમારો પાર્ટનર પાછળથી અંદર આવે છે ત્યારે તમારા પેટ પર સૂવાથી તમારા પાર્ટનરને ખરેખર ઊંડા જવા માટે મદદ મળે છે અને તમારા પગને લૉક રાખવાથી ઘર્ષણ થાય છે અને જી-સ્પોટ સુધી પહોંચે છે.

પલંગની સામે આડા પડવાની વધારાની ઘર્ષણ પણ ખૂબ જ સારી લાગે છે અને જો વ્યક્તિ પાછળથી તમારી પીઠ પર સૂઈ જાય તો પણ તે નિકટતા ખરેખર ઘનિષ્ઠ લાગે છે આ પોઝિશન ડોગી સ્ટાઇલ જેવી જ છે પરંતુ તેમાં થોડો ફેરફાર કરવામાં આવ્યો છે.

મહિલાઓને આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવાથી ઘણો આનંદ મળે છે તેમજ આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવાથી પાર્ટનર્સ એકબીજા સાથે ઉશ્કેરણીજનક વાત પણ કરી શકે છે આ એક સે@ક્સ પોઝિશન છે જે મહિલાઓને ખૂબ જ ગમે છે.

સંશોધિત મિશનરી.દરેક વ્યક્તિ મિશનરી પદ વિશે જાણે છે આ એક સે@ક્સ પોઝિશન માનવામાં આવે છે જેમાં મોટાભાગના લોકો સે@ક્સ કરે છે પરંતુ સ્ત્રીઓ સંશોધિત મિશનરી સે@ક્સ પોઝિશનમાં વધુ સારી લાગે છે.

મહિલાઓને ગમે છે કે તેમનો પાર્ટનર તેમની આંખોમાં જોઈને અને તેમને કિસ કરીને સે@ક્સ કરે છે આ પોઝિશનમાં સે@ક્સ કરવા માટે મહિલાઓએ પોતાના પગને ઉપરની તરફ ફેરવીને ઉંચા કરવા પડે છે.

ટોચ પર મહિલાઓ.ટોપ પોઝિશન પરની મહિલાઓને પણ ઘણી મહિલાઓ ખૂબ પસંદ કરે છે જો કે ઘણી મહિલાઓને આ પોઝિશન વધુ પસંદ નથી હોતી પરંતુ મોટાભાગની મહિલાઓને તે ગમે છે આ એટલા માટે છે.

કારણ કે તે સ્ત્રીઓને તેમના પોતાના સંભોગ પર વધુ નિયંત્રણ આપે છે સ્ત્રીઓ પોતે જ નક્કી કરે છે આ સ્થિતિમાં બેસીને સંભોગ માણી શકાય છે આમાં દિલથી દિલ કનેક્ટ થાય છે જો આ પોઝીશનમાં કિસીંગનો સિલસિલો શરૂ થાય તો પ્રેમનો અહેસાસ કંઈ કેટલાય ગણો વધી જાય છે.

પોઝીશન 66 આ પોઝીશનમાં પ્રેમ અને રોમાંચ અસરકારક માનવામાં આવે છે આગળ બતાવ્યું તેમ સ્ત્રીને અલગ-અલગ પ્રકારે સે-ક્સ માણવાનું વધુ પસંદ છે પોઝીશન 66માં પ્રેમનો અલગ અહેસાસ થાય છે આમાં સ્ત્રી પોતાના પુરુષ પાર્ટનરની સાથે પીઠ કરીને બેસી જાય છે.

આ પોઝીશનમાં પુરુષ સ્ત્રી પાર્ટનરની છાતી પર હળવે હળવે મસાજ એટલે મસળે તો તે ઉત્તેજનામાં વધારો કરે છે બે ચમચી જેમ એક બીજામાં ફિટ થઈ જાય થે તેવી રીતે સ્ત્રી અને પુરુષ એકબીજામાં ખોવાઈ જાય છે પુરુષ સ્ત્રીનાં પાછળનાં ભાગે હોય છે અને સ્ત્રી તેને સાથ આપે છે આ સે-ક્સની પરાકાષ્ઠા હોય છે.

Advertisement