કામદેવ ની પત્ની ને મળવા પહોંચ્યો યુવક,પણ ત્યાં જઈને જોયું તો આવી હાલત માં હતી પત્ની..

બિહારના જમુઈ જિલ્લામાં એક યુવકે પરણિત પ્રેમિકાને ગુપ્ત રીતે મળવું ભારે પડી ગયું હતું પ્રેમિકા તેના મામાના ઘરે આવી હતી પ્રેમિકા જ્યારે મામાના ઘરે આવી ત્યારે પ્રેમી રાતના અંધારામાં તેને મળવા ત્યાં પહોંચી ગયો હતો આ અંગે ગ્રામજનોને જાણ થઈ હતી.

Advertisement

ગામના લોકોએ તેને પકડી લીધો અને આવો નિર્ણય સંભળાવ્યો જે સાંભળીને બંને ગભરાઈ ગયા બંને હાથ મિલાવતા રહ્યા પણ ગામલોકો રાજી ન થયા કંચન અને મુકેશ વચ્ચે 2013થી પ્રેમસંબંધ છે પરિવારના સભ્યોને આ પ્રેમસંબંધ સામે સખત વાંધો હતો.

પરિવારના સભ્યોએ વર્ષ 2018માં કંચનના લગ્ન ઝારખંડના ગિરિડીહ જિલ્લાના કામદેવ દાસ સાથે કર્યા હતા મુકેશ અને કંચનનો સંબંધ લગ્ન પછી પણ ચાલુ રહ્યો લગ્ન પછી કંચનને એક સંતાન પણ થયું પણ તે મુકેશને ભૂલી શકી નહીં મુકેશ તેને મળવા ઝારખંડ જતો હતો.

આ કારણે તે તેના સાસરિયાંમાં પણ ઝઘડા કરતી હતી પરંતુ તે અટકતી નહોતી આ વખતે પણ તે તેના મામાના ઘરે આવી અને મુકેશને મેસેજ કર્યો મુકેશ પણ તેની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા પહોંચી ગયો હતો આ વખતે ગ્રામજનોએ બંનેને એકસાથે પકડી લીધા હતા આ પછી બંનેએ લગ્ન કરી લીધા માંગમાં સિંદૂર ભરવાની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી.

ત્યારબાદ બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.અહીં એક 57 વર્ષીય પ્રેમીકેએ પોતાના 45 વર્ષીય પ્રેમીને મળવા માટે તેના ઘરે પહોંચી ગઇ છે અને તે પણ આવા લોકડાઉનના સમયમાં આવું બન્યું છે.

પણ જ્યારે આ યુવકની પત્નીને આ વાત ખબર પડી તો ઘરમાં મોટો વિવાદ થયો છે અને ત્યારબાદ જો કે આ વિવાદ વચ્ચે પ્રેમિકાએ પ્રેમીની પત્નીને તેમની તમામ સંપત્તિ આપી દેવાની વાત કહેવામાં આવી છે અને તેના બદલામાં પતિને આપવાનું કહેવામાં આવ્યું છે.

તેમજ એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જ્યાં દૈનિક ભાસ્કરમાં આ છપાયેલી ખબર મુજબ મહિલા અને યુવક બંને એક જ ઓફિસમાં કામ કરતા હતા અને દરરોજ માટે સાથે હરતા ફરતા રહેતા હતા અને આ બંને વચ્ચે સંબંધો પણ ગાઢ થયા હતા.

અને તેમજ આ વચ્ચે લોકડાઉન તેમની દૂરીનું કારણ બની ગયું છે અને જેના કારણે જ આ વિરહ સહન ન થતા મહિલા પ્રેમીના ઘરે તેને મળવા પહોંચી ગઇ હતી પણ આવા લોકડાઉનના સમયમાં આ લોકો ઘરે રહીને અને મળ્યા વિના કંટાળી ગયા હતા.

અને આ સમયે મહિલા કિચનમાં ચા બનાવવા ગઇ હતી અને ત્યારબાદ તે બહાર આવી હતી અને તેનો પતિ આ બીજી મહિલાનો હાથ પકડીને બેઠો હતો અને ત્યારબાદ આ મહિલા વાત સમજી ગઇ હતી અને પછી તે ગુસ્સે ભરાઇ ગઇ હતી.

જ્યારે આ મામલે વિવાદ વધતા મહિલાએ પ્રેમીની પત્ની સામે શરત મૂકી હતી અને ત્યારબાદ તે તેની તમામ પ્રોપર્ટી તેના નામે કરવા તૈયાર છો જો તે તેના પતિને છોડી દે તેવું કહેવામાં આવ્યું છે પણ જો કે આવા વિવાદ વધતા જ તેમની આસપાસના લોકો પણ ભેગા થયા હતા.

અને ત્યારબાદ તે છેવટે પોલીસ પણ આવી હતી અને આ પોલીસે બંને પક્ષોને સમજાવીને હાલ પૂરતા તો પોત પોતાના ઘરે જ મોકલ્યા છે ત્યારબાદ ઉલ્લેખનીય વાત એ પણ છે કે જેમાં 57 વર્ષીય મહિલાના પતિનું 10 વર્ષ પહેલા નિધન થઇ ગયું હતું.

અને જેના કારણે આવું થતું હતું અને જે પછી તેને ઓફિસમાં સાથે કામ કરતા યુવક સાથે પ્રેમ થઇ ગયો હતો અને ત્યારબાદ તે લોકડાઉન દરમિયાન બંને પ્રેમીઓ આ જુદાઇને સહન ના કરી શક્યા હતા.

અને એકબીજાને મળવાનું નક્કી કતી લીધું હતું પણ આ યુવકની એક ઝલક જોવા માટે તે પ્રેમીના ઘર સુધી પહોંચી ગઇ હતી પણ જો કે આ યુવકનું કહેવું એવું પણ છે કે આ મહિલા ખાલી તેની સારી મિત્ર છે અને તે ખાલી તેના પતિના ગયા પછી એક સહારો શોધી રહી હતી.

બીજી એક આવીજ ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.આ ઘટનામાં છોકરાએ જે કર્યું છે તે વાસ્તવિકતામાં ખૂબ જ વિચિત્ર છે કારણ કે પ્રેમમાં અંધ બનેલા આ છોકરાએ આવું કૃત્ય કર્યું જેને સાંભળીને તમે પણ કહેશો કે પ્રેમ વાસ્તવિકતામાં આંધળો હોય છે.

ખરેખર જે છોકરાની આપણે વાત કરી રહ્યા છીએ તે તેની ગર્લફ્રેન્ડના દેખાવ માટે ખૂબ જ બેચેન હતો તેના મનમાં એક તેજસ્વી વિચાર આવ્યો અને તેણે ખૂબ વિચાર કર્યા પછી તે વિચારને અમલમાં મૂક્યો તેણે તેની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા માટે લેડીઝ પર્સ લટકાવ્યું.

અને તેના પગ પર સેન્ડલ પહેરીને દુલ્હન બનીને તેના ઘરે પહોંચી જો કે તે જાણતો ન હતો કે તે પકડાશે અને તેને બે -ચાર વાર થપ્પડ મારવી પડશે આ સમગ્ર મામલો ઉત્તર પ્રદેશના ભદોહી જિલ્લાના એક ગામનો છે તમને જણાવી દઈએ.

કે આ છોકરો તેની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા માટે દુલ્હન બનીને તેના ઘરે પહોંચ્યો હતો કન્યા તરીકે પહોંચેલા આ યુવકને જોઈને છોકરીના પરિવારજનો સમજી ગયા કે એક મિત્ર તેને મળવા આવ્યો હશે પરંતુ જ્યારે યુવતીના પરિવારજનોને તેની શંકા ગઈ.

ત્યારે તેમણે પડદો ઉઠાવવાની વિનંતી કરી પ્રેમી જે દુલ્હન બનીને આવ્યો હતો પહેલા તો એવું લાગતું હતું કે જાણે કોઈ નવી વહુ છે પરંતુ જ્યારે છોકરીના પરિવારના સભ્યોએ બુરખો ઉપાડવા વિનંતી કરી તો આ સમય દરમિયાન દુલ્હન બનેલા યુવકે દોડવાનું શરૂ કર્યું પછી તેને દોડીને પકડ્યો.

અને પડદો ઉપાડ્યો પછી તેની પોલ ખુલ્લી પડી જે બાદ યુવતીના પરિવારજનોએ તેની પૂછપરછ શરૂ કરી હતી આ દરમિયાન ત્યાં હાજર લોકોએ તેને બે ચાર વાર થપ્પડ પણ મારી હતી પુછપરછ ચાલી રહી હતી જ્યારે પહેલાથી નજીકમાં ઉભેલા યુવકના મિત્રો તેને બાઇક પર લઇ જવામાં સફળ રહ્યા હતા જોકે સ્થાનિકીકરણને કારણે આ બાબતની પોલીસને જાણ કરવામાં આવી ન હતી આ બાબતે તમારી પ્રતિક્રિયા શું છે?.

Advertisement