કુંવારી શિક્ષિકાએ દારૂના નશામાં કર્યું સે@ક્સ, સવારે બેડ પર જોયું એવું કે શિક્ષિકાના ઉડી ગયા હોશ…

જ્યારે કોઈપણ જાતનો નશો વ્યક્તિ ના માથા પર ચઢી જાય ત્યારે વ્યક્તિ ક્ષણભર માટે શરમ અને લાજ ને સાઈડ માં મૂકે ને તમામ હદોને પાર કરી જાય છે જેનો તેને પાછળથી પસ્તાવો થાય છે આવું જ કંઈક અમેરિકામાં રહેતી એક શિક્ષિકા સાથે થયું હતું જેણે અજાણતામાં તેની ભૂતપૂર્વ વિદ્યાર્થી સાથે ડ્રિંક કર્યા બાદ વન નાઈટ સ્ટેન્ડ કરી લીધું હતું.

Advertisement

અને પછી થોડા અઠવાડિયા પછી તેને ખબર પડી કે તે ગર્ભવતી છે જેનો ખુલાસો મહિલા શિક્ષકે પોતે કર્યો હતો તેણે તેના એક ઈન્ટરવ્યુમાં કર્યું હતું પ્રેગ્નન્સી વિશે જાણ્યા બાદ તેણે ગર્ભપાત કરાવ્યો ન હતો જેના માટે તેણે તેની પાછળનું કારણ પણ જણાવ્યું હતું.

નોર્થ કેરોલિના સ્થિત ઓન્લી ફેન્સ મોડલ એમી કુપ્સ જે અગાઉ 13 થી 16 વર્ષના વિદ્યાર્થીઓને ભણાવતી હતી તે દારૂના નશામાં ભૂતપૂર્વ વિદ્યાર્થી સાથે એક રાત વિતાવ્યા પછી તેના ત્રીજા બાળક સાથે ગર્ભવતી છે.

33 વર્ષીય એમી કુપ્સે ફક્ત ચાહકોની મોડેલ બનવા માટે શિક્ષક તરીકેની નોકરી છોડી દીધી તેણે કહ્યું કે તે હંમેશા સિંગલ છોકરાઓ સાથે કમ્ફર્ટેબલ ફીલ કરે છે હાલમાં જ ટીચરે ખુલાસો કર્યો કે છ મહિના પહેલા તેણે એક છોકરાને જોયો હતો.

જ્યારે તે તેના મિત્રો સાથે નાઈટ આઉટ પાર્ટી કરી રહી હતી તેમની નજર તે છોકરા સાથે અથડાઈ જે તેમને જોવામાં ખૂબ જ આકર્ષક લાગી પછી મામલો આગળ વધ્યો અને ખૂબ દારૂ પીધા પછી બંને સાથે ઘરે ગયા.

જ્યારે તેઓ સે-ક્સ કરી રહ્યા હતા ત્યારે કુપ્સ સંપૂર્ણપણે અજાણ હતી કે તેણીએ છોકરાને એટલે કે તેના ભૂતપૂર્વ વિદ્યાર્થીને ટ્યુશન કર્યું હતું એમી કુપ્સે કહ્યું મને લાગ્યું કે તે સેક્સી છે તેથી હું તેની સાથે ગઈ અમે એક ભયંકર પીણું પીધું હતું.

તેણીએ આગળ કહ્યું હું એક ઉંમરે નાના છોકરા સાથે ઘરે ગઈ હતી પરંતુ બીજા દિવસે સવારે તેણે પૂછ્યું શું તમે મને મિસ કુપ્સને ઓળખો છો?તે જ સમયે તેણે મને કહ્યું કે તે મારો ભૂતપૂર્વ વિદ્યાર્થી છે.

અને તે સાબિત કરવા માટે તેણે તેનું વર્ષનું પુસ્તક પણ કાઢ્યું એમી કુપ્સે આગળ કહ્યું હું અહીં એક વાત સાફ કરવા માંગુ છું મને ખબર ન હતી કે તે મારા ભૂતપૂર્વ વિદ્યાર્થી છે.

અને જો મને ખબર હોત તો હું ક્યારેય તેની સાથે ઘરે ન ગયો હોત હું 2016 માં તેનો શિક્ષક હતો જ્યારે તે 16 વર્ષનો હતો તે હવે 22 વર્ષનો છે કુપ્સે કહ્યું કે તેણે આ જાણ્યા પછી તરત જ તેનાથી અલગ થવાની યોજના બનાવી હતી.

આ પછી બોલ્ડ મોડલને મોટો આંચકો ત્યારે લાગ્યો જ્યારે તેને ખબર પડી કે તે થોડા અઠવાડિયા પછી ગર્ભવતી છે પોતાની પ્રેગ્નન્સી અંગે એમી કુપ્સે કહ્યું કે હું કટ્ટર કેથોલિક છું તેથી મારી પાસે ગર્ભપાતનો કોઈ વિકલ્પ નથી તેણે કહ્યું મેં તેને કહ્યું તે ડરી ગયો હતો.

મારો મતલબ છે કે તે માત્ર 22 વર્ષનો છે અને હજુ પણ કોલેજમાં છે પરંતુ મેં તેને કહ્યું છે કે તેને ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કારણ કે હું આર્થિક રીતે સ્થિર છું અને મને સંબંધ નથી જોઈતો હું આ બાળકની જાતે જ સંભાળ લઈશ
અને અમે બંને અમારા અલગ-અલગ રસ્તાઓથી સંતુષ્ટ છીએ કુપ્સે કહ્યું કે તેના પરિવારને ખબર નથી તેઓ ખૂબ જ નિરાશ થશે જો તે ભવિષ્યમાં તૈયાર લાગે તો તે તેના બાળકને મળવા માટે હંમેશા આવકાર્ય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે એમી હવે છ મહિનાની ગર્ભવતી છે તે પહેલેથી જ તેના બે બાળકો એક આઠ વર્ષનો છોકરો અને 10 વર્ષની છોકરી સાથે રહે છે ટીચરની નોકરી છોડીને એડલ્ટ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કરિયર શરૂ કરનાર આ મોડલના ઈન્સ્ટા પર 87 હજારથી વધુ ફોલોઅર્સ છે.

ત્યારબાદ બીજો એક આવોજ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું લંડનમાં એક મહિલા શિક્ષિકા 28 ની તેની વિદ્યાર્થી સાથે સે-ક્સ માણવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

શિક્ષકના પતિ 33 પર પણ કિશોરી વિદ્યાર્થીને દારૂ આપવાનો આરોપ છે આ કેસમાં મહિલા શિક્ષકને 5 વર્ષની જેલ થઈ શકે છે કોર્ટે મહિલા શિક્ષકનો બેકગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટ માંગ્યો છે.

મહિલા શિક્ષિકા જેસિકાએ પોલીસની સામે પોતાનો ગુનો કબૂલતા જણાવ્યું કે તેના 18 વર્ષના વિદ્યાર્થી સાથે તેના શારી-રિક સંબંધ હતા આ દરમિયાન તે નશામાં હતો તે જ સમયે જેસિકાના પતિ ડેરીકે કબૂલાત કરી હતી કે તેણે વિદ્યાર્થી સાથે દારૂ પીધો હતો.

વિદ્યાર્થીને દારૂ આપવા બદલ જેસિકાના પતિને 6 મહિનાની જેલ થઈ શકે છે જેસિકાએ જણાવ્યું કે તેણે તેના એક વિદ્યાર્થીને તેના પતિની હાજરીમાં ઘરે બોલાવ્યો હતો રાત્રે તેઓએ દારૂ પીધો હતો અને પછી બીજા દિવસે સવારે તેણે તેના વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. હાલ પોલીસ જેસિકાના બેકગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટ કોર્ટને સોંપવાની તૈયારી કરી રહી છે.

Advertisement