લલિત મોદી સાથે સંબંધ ને લઈને સુષ્મિતા સેનને તોડ્યું મૌન કહ્યું હું તેની સાથે લગ્ન કરવા….

લલિત મોદી અને સુષ્મિતા સેન પોતાના સંબંધોને લઈને સતત ચર્ચામાં રહે છે. 14 જુલાઈના રોજ લલિતે સુષ્મિતા સાથે વેકેશનના ઘણા ફોટા પોસ્ટ કર્યા હતા અને જણાવ્યું હતું કે તેઓ એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. આ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થયા અને દરેક જગ્યાએ હેડલાઇન્સમાં બંનેનો ઉલ્લેખ થવા લાગ્યો.

Advertisement

જો કે, અત્યાર સુધી યુઝર્સ માટે આ મોટા સમાચારને પચાવવું મુશ્કેલ થઈ રહ્યું છે. સુષ્મિતા સેન અને લલિત મોદી ઇટાલીના એક સુંદર ટાપુ પર સાથે વેકેશન પર ગયા હતા. આ પછી લલિત પાછો લંડન ગયો અને સુષ્મિતા સેન સાથે ફોટો પોસ્ટ કર્યો.

હવે લલિતની પોસ્ટના 20 કલાક બાદ સુષ્મિતાએ પણ ફોટા પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે.લલિત મોદી સાથેના સંબંધો સામે આવ્યા બાદ સુષ્મિતા સેને પહેલી પોસ્ટ શેર કરી છે. અભિનેત્રીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પુત્રીઓ રેની અને અલીશા સાથે એક ફોટો શેર કર્યો અને કહ્યું કે તે ખૂબ જ ખુશ છે. તેણે લખ્યું કે, હું અત્યારે મારી ખુશીની જગ્યાએ છું. હું પરિણીત નથી. ત્યાં કોઈ રિંગ નથી. તે માત્ર અપાર પ્રેમ છે.

લલિત મોદીએ ટ્વિટર પર સુષ્મિતા સેન સાથે લીધેલી ઘણી તસવીરો શેર કરી છે. આ ફોટામાં બંને રોમેન્ટિક અંદાજમાં જોવા મળ્યા હતા. લલિતે ટ્વીટમાં લખ્યું, પરિવારો સાથે શાનદાર વૈશ્વિક પ્રવાસ પછી લંડન પાછા ફરો.મારી સુંદર જીવનસાથી સુષ્મિતા સેન. હું જીવનનો આ નવો તબક્કો શરૂ કરીને ખુશ છું.સુષ્મિતા અને લલિતના ફોટા સામે આવ્યા બાદ અને તેમનું ટ્વિટ વાંચીને બધાને આશ્ચર્ય થયું હતું. તે જ સમયે, કેટલાક સમજી ગયા કે દંપતીએ લગ્ન કરી લીધા છે.સુષ્મિતાના હાથમાં એક મોટી હીરાની વીંટી પણ જોવા મળી હતી.

આ જોઈને લોકોએ અનુમાન લગાવ્યું કે બંનેની સગાઈ થઈ ગઈ છે. જોકે, કેટલાક ટ્વીટના જવાબમાં લલિતે કહ્યું કે એવું નથી. બંને હાલમાં એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. તેણે લગ્ન કર્યા નથી કે સગાઈ કરી નથી.સુષ્મિતા સેનનો પરિવાર અને નજીકના મિત્રો હજુ પણ આ સમાચાર પર મૌન સેવી રહ્યા છે. તેમના ભાઈ રાજીવ સેને કહ્યું હતું કે તેઓ પણ આ સમાચાર જાણીને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા.

તે જ સમયે, તેના ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ રોહમન શૉલનું કહેવું છે કે સુષ્મિતા અને લલિતને એકલા છોડીને તેમની ખુશીમાં આનંદ કરવો જોઈએ. બીજી તરફ લલિત મોદીના પુત્ર રૂચિર મોદીની પ્રતિક્રિયા પણ સામે આવી છે. રૂચિરનું કહેવું છે કે તે પરિવારની અંગત બાબત વિશે વાત કરવા તૈયાર નથી. ધંધાની વાત હોય કે બીજી કોઈ બાબત હોય તો વાત કરી શકાય.

જો કે, બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે લલિત મોદી મોટા કોર્પોરેટ હાઉસમાંથી આવે છે અને હજુ પણ વિશાળ બિઝનેસ સામ્રાજ્ય ધરાવે છે. તેમના બિઝનેસ સામ્રાજ્યમાં પ્રખ્યાત બ્રાન્ડની દારૂ, સિગારેટ અને પાન મસાલાથી લઈને છૂટક દુકાનો, રેસ્ટોરન્ટ ચેઈન, ટ્રાવેલ કંપનીઓ વગેરેનો સમાવેશ થાય છે. લલિત મોદીના દાદા રાય બહાદુર ગુજરમલ મોદી તેમના સમયના પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ હતા.

મોદી ગ્રૂપની વેબસાઈટ Modi.com પર આપવામાં આવેલી માહિતી અનુસાર, ગુજરમલ મોદીએ વર્ષ 1933માં સુગર મિલની સ્થાપના કરીને બિઝનેસની શરૂઆત કરી હતી. ધીરે ધીરે તેમનો બિઝનેસ વધતો ગયો અને મોદી એન્ટરપ્રાઈઝ તરીકે બહાર આવ્યો. તેમના દાદા ગુજરમલ મોદીએ ઉત્તર પ્રદેશમાં મેરઠ નજીક ઔદ્યોગિક શહેર મોદીનગરની સ્થાપના કરી હતી.

લલિત મોદીના પિતા કેકે મોદી આઠ ભાઈ-બહેનોમાં સૌથી મોટા હતા. ગુજરમલ મોદી પછી મોદી એન્ટરપ્રાઈઝીસની કમાન કે.કે.મોદીના હાથમાં આવી.કે.કે.મોદીના નેતૃત્વમાં મોદી એન્ટરપ્રાઈઝીસે પરંપરાગત કારોબારથી બહાર જઈને નવા ક્ષેત્રોમાં પોર્ટફોલિયોનો વિસ્તાર કર્યો.

હાલમાં મોદી એન્ટરપ્રાઈઝનો બિઝનેસ એગ્રો, સ્પેશિયાલિટી અને પરફોર્મન્સ કેમિકલ્સ, ટોબેકો, પાન મસાલા, માઉથ ફ્રેશનર્સ, કન્ફેક્શનરી, રિટેલ, એજ્યુકેશન, કોસ્મેટિક, મનોરંજન, ફેશન, ટ્રાવેલ અને રેસ્ટોરન્ટ્સમાં ફેલાયેલો છે. મોદી એન્ટરપ્રાઇઝિસ હાલમાં $1.5 બિલિયનથી વધુ મૂલ્ય ધરાવતું કોર્પોરેટ જૂથ છે.લલિત મોદીની અંગત વેબસાઇટ અને તેમના ટ્વિટર હેન્ડલ અને ફેસબુક પેજ પર ઉપલબ્ધ માહિતી અનુસાર, તેઓ હાલમાં મોદી એન્ટરપ્રાઇઝિસના પ્રમુખ છે.

મોદી એન્ટરપ્રાઇઝની પ્રખ્યાત બ્રાન્ડ્સમાં રોકફોર્ડ વ્હિસ્કી, માર્લબોરો સિગારેટ, પાન વિલાસ પાન મસાલા, બીકન ટ્રાવેલ કંપની, 24 સેવન રિટેલ સ્ટોર્સ, મોદી કેર, ઇન્ડોફિલ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ વગેરેનો સમાવેશ થાય છે. કંપની દિલ્હીમાં Ego Thai, Ego Italian, Ego 33 જેવી રેસ્ટોરાં પણ ચલાવે છે. લલિત મોદીની કંપની મોદી એન્ટરપ્રાઇઝિસ ભારત ઉપરાંત આરબ દેશો, આફ્રિકા અને યુરોપમાં પણ બિઝનેસ કરે છે.

લલિત મોદીને હાલ ભારતમાં ભાગેડુ કહેવામાં આવે છે. રમત જગતને IPL આપનાર લલિત મોદીએ લીગની શરૂઆતના બે વર્ષ બાદ 2010માં દેશ છોડવો પડ્યો હતો. તે મની લોન્ડરિંગના આરોપોનો સામનો કરી રહ્યો હતો.

હાલમાં તે બ્રિટનની રાજધાની લંડનમાં સ્લોએન સ્ટ્રીટ પર એક વૈભવી હવેલીમાં રહે છે, જે પાંચ માળની છે અને 7000 ચોરસ ફૂટમાં બનેલી છે. લલિત મોદીની કુલ સંપત્તિ વિશે વાત કરીએ તો, તેમની વર્તમાન સંપત્તિ લગભગ $570 મિલિયન હોવાનું કહેવાય છે. મતલબ કે ભારતીય રૂપિયામાં લલિત મોદીની કુલ સંપત્તિ લગભગ 4,555 કરોડ રૂપિયા છે.

Advertisement