મહિલા રોજ 18 પુરુષો સાથે હવસ મિટાવતી હતી,અને એનો પતિ લાવી આપતો કોન્ડોમ….

આજના યુગમાં લગ્ન પછી પણ સ્ત્રી-પુરુષનું અફેર હોય છે. આ પછી મામલો છૂટાછેડા સુધી પહોંચે છે, પરંતુ હવે સિડનીમાંથી એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે, જ્યાં એક મહિલાના 18 પુરુષો સાથે સંબંધ હતા. તેના પતિને આ વાતની જાણ થઈ અને તે આખી રાત તેને કોન્ડોમ આપતો રહ્યો. મહિલાના ખુલાસા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર આ બાબતની ચર્ચા થઈ રહી છે.

Advertisement

ઘણા લોકો તેને ખોટી ગણાવીને ટીકા પણ કરી રહ્યા છે.ઓસ્ટ્રેલિયામાં રહેતી એક મહિલાનું કહેવું છે કે તેણે એક જ રાતમાં 18 પુરૂષો સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા, મહિલાનો કબૂલાત સામે આવ્યો, આ મહિલાએ એક જ રાતમાં 18 પુરુષો સાથે સંબંધ બાંધ્યા અને તેના પતિની આવી પ્રતિક્રિયા સામે આવી છે. આ કામમાં મહિલાના પતિએ પણ તેને સાથ આપ્યો હતો.

મહિલાએ કબૂલાત કરી છે અને આ મહિલા ઓસ્ટ્રેલિયાના સિડનીની રહેવાસી છે અને અહીં એકથી વધુ પુરૂષો સાથે સંબંધ રાખવાની લત ધરાવે છે, આ મહિલાના પતિએ અહીં મદદ કરી છે. એક અજીબોગરીબ સપનું પૂરું કરવા માટે અને તમે આ સમાચાર વાંચી શકો છો અહીં અમારા સમાચારમાં એક ઓસ્ટ્રેલિયન મહિલાની એવી કબૂલાત સામે આવી છે, જેને સાંભળીને તમે પણ ચોંકી જશો.

વધુ પુરૂષો સાથે સંબંધ બાંધીને તેની ઈચ્છા પૂરી કરી અને આ કામમાં તેના પતિએ તેને સંપૂર્ણ સહયોગ આપ્યો છે. મહિલાએ જણાવ્યું કે તેણે એક જ રાતમાં 18 પુરુષો સાથે ઈન્ટિમેટ કરી લીધું, સર, અમે તમને જણાવીએ છીએ કે ઓસ્ટ્રેલિયાના સિડનીમાં રહેતી એક 30 વર્ષની મહિલા ગ્રુપ સે@ક્સ ફેન્ટસીનું પોતાનું સપનું પૂરું કરવા માંગતી હતી અને તેનું સપનું પૂરું થવું જોઈએ. પતિએ તેના પર ગુસ્સે થવાને બદલે તેને ટેકો આપ્યો અને એક જ રાતમાં 18 પુરુષો સાથે સંબંધ બાંધી રહ્યો હતો.

મારા અહીં ઉછેરના કારણે હું મારી ઈચ્છાઓ ક્યારેય પૂરી કરી શકી નહીં અને લગ્ન પછી તેણે તેની કવિતાઓ પૂર્ણ કરવાનું વિચાર્યું અને તેના પતિને તે વિશે કહ્યું. કામ કર્યું, પછી તેના પતિએ પણ તેને પૂરો સાથ આપ્યો. મારા પતિને કહ્યું કે મેં પ્રથમ વ્યક્તિ જેની સાથે સે@ક્સ કર્યું હતું પરંતુ તે મારી સે@ક્સ ફેન્ટસીનો અંત ન હતો, હું અન્ય પુરુષો સાથે સે@ક્સ કરવાનો અનુભવ અનુભવવા માંગતો હતો અને તેથી જ હું આમાં ક્લબમાં જોડાઈ.

તમને જણાવી દઈએ કે અહીં લુઈસે કહ્યું કે તેનો પતિ ઘણા દિવસો સુધી બહાર રહેતો હતો, તેથી જ તે સે@ક્સ ક્લબમાં જોડાઈ, તેણે કેટલાક અજાણ્યા લોકો સાથે સંબંધો પણ બનાવ્યા, પરંતુ તે એક જ રાતમાં ઘણા પુરુષો સાથે સંબંધ બાંધવા માંગતી હતી. અનુભવ અનુભવવા માંગતી હતી અને તેણે તેના પતિ સાથે વાત કરી અને તેના માટે તેણે હા કહી અને એટલું જ નહીં તેણે તેના પતિને સમર્થન આપવાનો દાવો પણ કર્યો અને પહેલા 10 પછી પછી તે પછી 18 લોકોએ મહિલા સાથે સંબંધ બાંધ્યા અને કહ્યું કે પહેલા તેણે સે@ક્સ કર્યું હતું.

એક રાતમાં 10 પુરૂષો સાથે, બાદમાં આ સંખ્યા વધીને 18 થઈ ગઈ અને તેના પતિએ કહ્યું કે તેને કોઈ સમસ્યા નથી કે તેનો પતિ કંઈક અલગ કરવા માંગે છે અને લુઈસ જ્યારે બિન-પુરુષો સાથે સંબંધ બાંધતી હતી ત્યારે પણ તે તેની સાથે હતો, તેથી મહિલાના પતિ કો-ન્ડોમની વ્યવસ્થા કરી રહ્યો હતો, એટલું જ નહીં, જ્યારે પુરૂષોએ માંગણી કરી તો તે પૂરી કરી હતી.

લુઈસના કહેવા પ્રમાણે, એકવાર એક સ્થાનિક સે@ક્સ શોપ દ્વારા તેને સે@ક્સ ક્લાસની ઓફર કરવામાં આવી હતી. તેણીએ તેના પતિને મેસેજ કર્યો અને ત્યાંથી નીકળી ગઈ. પાછળથી તેણીએ કલ્પના કરવાનું શરૂ કર્યું કે એક સાથે અનેક પુરૂષો સાથેના સંબંધમાં રહેવું કેવું હશે. તેણે તેના પતિ સાથે પણ આ અંગે વાત કરી હતી.

સુઈસના કહેવા પ્રમાણે, તે તેના પતિ સાથે છેતરપિંડી કરવા માંગતી ન હતી. જેના કારણે તે રાજી થઈ ગયો અને પહેલીવાર તેણે 10 પુરુષો સાથે સંબંધ બાંધ્યો. ધીમે ધીમે, તેણી તેમને પસંદ કરવા લાગી અને તેઓ સંબંધ બાંધતા ગયા. પોડકાસ્ટમાં, સુઈસના પતિએ કહ્યું કે તેઓ બંનેને એક બાળક છે. તેની પત્ની બિન-પુરુષો સાથે સં@ભોગ કરવામાં આનંદ લે છે.

આ કારણે તે પોતાની પત્નીની ખુશીમાં પોતાની ખુશી જુએ છે. બંને માને છે કે સં@ભોગ હંમેશા સુરક્ષિત વાતાવરણમાં અને ઈચ્છા મુજબ થવો જોઈએ. તેમની પત્નીના ભલે બિન-પુરુષો સાથે સંબંધ હોય, પરંતુ તેઓ બંને એકબીજાને પ્રેમ કરે છે. જો કે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા લોકો તેને ખોટું કહી રહ્યા છે.

Advertisement