મિસ ઈન્ડિયા ઈવેન્ટમાં મલાઈકા અરોડાએ ગળામાં પહેરી સલમાન ખાનની આ એક વસ્તુ? જુઓ તસવીરો….

48 વર્ષીય મલાઈકા અરોરા જ્યારે પણ કોઈ એવોર્ડ ફંક્શન અથવા ઈવેન્ટમાં જાય છે ત્યારે તમામ લાઇમલાઇટ ચોરી લે છે. આ વખતે પણ કંઈક આવું જ બન્યું છે. મલાઈકા મુંબઈમાં આયોજિત એક ઈવેન્ટમાં પહોંચી હતી. જ્યાં બોલિવૂડની અનેક હસ્તીઓ રેડ કાર્પેટ પર એકથી વધુ લુકમાં જોવા મળી હતી.

Advertisement

પરંતુ મલાઈકાની અંદર પ્રવેશતા જ તમામ કેમેરા માત્ર અને માત્ર તેની તરફ જ થઈ ગયા.રવિવારે મલાઈકા અરોરાએ મિસ ઈન્ડિયા 2022 ઈવેન્ટમાં હાજરી આપી હતી. આ ઈવેન્ટથી મલાઈકાના લુક અને સિઝલિંગ સ્ટાઈલની દરેક જગ્યાએ ચર્ચા થઈ રહી છે. મલાઈકાના ફોટા અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલા છે. પરંતુ તેની પાછળ એક ખાસ કારણ છે.

ચાલો તમને જણાવીએ કે શું.?અમે જાણીએ છીએ કે તમે જાણવા ઈચ્છો છો કે મલાઈકાના લુકની આટલી ચર્ચા કેમ થઈ રહી છે. જો કે, મલાઈકા હંમેશા તેની ગ્લેમરસ અને સિઝલિંગ સ્ટાઇલથી ચર્ચામાં રહે છે. પરંતુ મિસ ઈન્ડિયા ઈવેન્ટમાં મલાઈકાનો નેકલેસ જોઈને લોકોને સલમાન ખાનનું બ્રેસલેટ યાદ આવી ગયું છે.

મલાઈકાએ તેના ગળામાં મધ્યમ પથ્થરનો જે નેકલેસ પહેર્યો છે તે એકદમ સલમાન ખાનના બ્રેસલેટ જેવો દેખાય છે, જે દબંગ ખાન હંમેશા પહેરે છે.મલાઈકાનો નેકલેસ જોઈને ઘણા યુઝર્સ તેને પૂછી રહ્યા છે કે તેણે સલમાન ખાનનું બ્રેસલેટ ગળામાં કેમ પહેર્યું છે.

એક યુઝરે લખ્યું- ગળામાં સલમાન ખાનનું બ્રેસલેટ પહેર્યું. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- સલમાન ખાન આ બ્રેસલેટ ગળામાં શું કરી રહ્યો છે. શું તમે ભૂલથી ઘરેથી લાવ્યાં હતાં તે મલાઈકાના બ્રેસલેટની વાત હતી.

હવે વાત કરીએ અભિનેત્રીના ડ્રેસ અને લુકની. મલાઈકા મિસ ઈન્ડિયા 2022 ઈવેન્ટમાં ગોલ્ડન કલરનો પારદર્શક ડ્રેસ પહેરીને પહોંચી હતી. મલાઈકાનો ડ્રેસ સંપૂર્ણપણે સી-થ્રુ છે.

મલાઈકાના ડ્રેસમાંથી તેનું અંડરગારમેન્ટ સ્પષ્ટ દેખાય છે. પરંતુ અંડરગાર્મેન્ટનો રંગ તેના ડ્રેસ સાથે તદ્દન મેળ ખાતો નથી. ઘણા લોકો મલાઈકાને તેના અંડરગારમેન્ટ માટે ટ્રોલ પણ કરી રહ્યા છે.

આ ખાસ અવસર પર મલાઈકા લાઈટ બદામી કલરના સિક્વન્સ વર્ક ગાઉન પહેરીને પહોંચી હતી. અભિનેત્રીનો આ ડ્રેસ નીચેથી એટલો લાંબો હતો કે ઘણા લોકો તેને ઠીક કરવામાં મદદ કરવા આગળ આવ્યા હતા.

ઈવેન્ટના આ રેડ કાર્પેટ વીડિયોને જોઈને સ્પષ્ટ થાય છે કે અભિનેત્રી બેરલેસ છે. મલાઈકાના આ ડ્રેસનું ગળું એટલું ઊંડું છે કે તે તેના ડ્રેસને મર્યાદા કરતા વધુ બોલ્ડ બનાવી રહ્યું છે. અભિનેત્રીના ડ્રેસની અંદર પણ બધુ જ દેખાય છે.

મલાઈકા અરોરા હાલમાં જ બોયફ્રેન્ડ અને એક્ટર અર્જુન કપૂર સાથે પેરિસમાં વેકેશન મનાવીને પાછી આવી છે. અભિનેત્રીએ ત્યાંથી ઘણી તસવીરો શેર કરી હતી જેમાં બંને એકબીજાના પ્રેમમાં ડૂબેલા જોવા મળ્યા હતા. પેરિસથી પરત ફર્યા બાદ મલાઈકા પહેલીવાર કોઈ ઈવેન્ટમાં જોવા મળી હતી.

Advertisement